††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Kô ai post video, ảnh gì à :))
Các phóng viên của chúng ta đâu hết rồi :))

Mình đề nghi là các bạn dù đi chơi đâu hay làm gì thì buổi trưa nhớ ghé qua trường ăn cơm vs mình =.= Đi ăn 1 mình buồn lắm :((

Hôm nay tháo lắp súng hay thế :"> :x :">

@Giang: Ông thích cái típ nào cho bài viết thứ 2:
Cuộc chơi đinh ba
Phút dại dột vụng trộm
Bản chất con người Giang sẽ ...
hay thế nào ? =)

Tình hình là các bạn lớp mình rất chăm ngoan, dậy rất là sớm cho dù trời thì lạnh mà cái chăn thì rõ là ấm :"> Mình online mà thấy thành viên trực tuyến toàn thấy lớp mình :))

Chào các bạn :)).Tôi dek sợ cái gì hết nữa rồi.K có gì có thể dọa dẫm đc tôi trừ Bô Thông mih và bộ tứ đâu :))

Thứ 7 đi học thì các bạn mang vở Sử hoặc 2 cái tờ giấy hôm trước phát ở phòng máy đi để chấm nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ê, tối nay, ngày cuối cùng năm 2009, mình hứa sẽ post chi tiết vụ "gái gú" của thằng Trịnh Hoàng Đức ở lớp SAT cô Hoa. Các bạn hãy nhớ Onl tối nay nhé :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:x:x:x Ôi yêu bạn PT :))
Lớp mình kỷ niệm 1 năm ngày tôi lên HAO ( 31/12/2008- 31/12/2009 ) như thế nào đây :)).
Mình tự thấy rằng 1 năm qua mình đã có công rất lớn đưa cái topic này lên 1 tầm cao mới :))=)).
Tuy còn nhiều điều đáng chê trách,đáng chửi,đáng đấm =)),đi đâu cũng bị người ta dọa làm thịt,nhưng rõ ràng những gì tôi làm đc rất đáng đc tuyên dương.
Vì những lý do như trên,các ông đừng có up cái gì lên cả,nghe chưa =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trường Giang biết sợ rồi à... Mau viết đính chính đi rồi anh em tha cho!
Hùng ăn nói cho cẩn thận nhé, đừng để đến lúc chia điểm Sử lại ngồi khóc!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
tôi sẽ kỷ niệm ngày trường giang lên HAO = cách không post một bài nào nữa =)) =))

Do la em Thuy Linh, Nick la egoistic_kid7393, day thi tu nam 7 tuoi nen rat la vai lin, Facebook la Linh Zyn :D Co gi Giang chem tiep nhe!

Chỉnh sửa lần cuối:
Kết thúc năm nhạt nhẽo vãi,remove k thương tiếc 1 vài đứa,bị đuổi như 1 con chó :)).K sao,chả có gì làm tôi buồn đc bây h nữa rồi :)).
Cuối năm k thịt ai thì buồn,mà thịt thì lại mang tiếng.Tôi biết là các ông muốn cười,nhưng tâm trạng tôi thì k thể cười đc.Sr tất cả:(.
H mới biết thằng Đức nói rất có lý.Đáng lẽ tôi nên nghe ông :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên