††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

^:)^ thôi chấm dứt cái màn tự chỉ trỏ này đi :))
Bao giờ tổ chức ngày hội anh tài ý nhỉ :|
Tuần này căng phết, kt Hóa và Toán 1 tiết nữa

Hóa gì anh zai.
Tưởng kt rồi mà :-o.
Có lẽ tôi sẽ làm bài nhật ký chớm đông câu page ông ạ.Ủng hộ nhé.Mai

Chỉnh sửa lần cuối:
clgt? :s ktra hóa cái nỗi j :-s

Trịnh Đức kể nghe hấp dẫn à nha 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai phải payback các cậu húc mình T_T
Hãy đợi đấy S-]
Bonus:
Này thì Giang =))

Chỉnh sửa lần cuối:
DM cậu Dũng=)).Khung tử tế vl
Giờ tôi thik em khác rồi ông ạ,em LTV trên quá to lớn và khủng khiếp:)).
Thầy Quang đã nói hôm nay rồi,tôi nghe thầy,kô post mấy bài lung tung câu khách nữa.
Hôm nay vui vờ lờ,cậu Hùng thú khoe mình quả bóng rổ=)).Rồi nó ném tít ra xa và bắt mình nhặt,mình không nhặt:)).Nó đi nhặt:)).Ngu như chó=)).
Mùa đông năm nay sao lạnh thế nhỉ,muốn tìm 1 bạn kiểu My b ôm cho nó ấm áp,cơ mà My b lại chỉ thik ôm Quốc=)).Thôi kô sao ko sao,mình hoàn toàn có thể hiểu:)).Quốc là zai Hàn Quốc mà=))
Vụ 20-11 đc nghỉ 3 ngày,nếu các bạn đi xem film thì mình gợi ý xem "Chiến binh và tình sói".Film 90 phút,nhạt nhẽo vl,từ đầu đến cuối các bạn cứ xác định nằm gục sờ soạng nhau,nhưng nhớ 5 cảnh nóng thì fải xem cho kỹ=)).5 cảnh hót lắm,lộ hết cả,kô cắt:)).Chưa kể đến việc mấy đôi trong rạp ôm hôn nhau thắm thiết,hay hơn cả film ý=)).

Chỉnh sửa lần cuối:
> TGiang : tao yêu cầu mày edit lại cái bài của mày ngay :| Đang yên đang lành :| Mày viết hẳn bài mới đi, bài đó mày sửa phải 3 lần rồi thì phải :|

K biết gì thì đừng có mà nói :|

con umit kute nó bảo tao đi với mày nhưng tao đang ngại sau 20 còn war team các kiểu =)) =))

Mày thì lúc nào chả ất a ất ơ con Thú=)).
Mai nghỉ bằng niềm à=)).Lại 1 cú điện thoại về gia đình em Thú vật,kiểm điểm trừ hạnh kiểm.
Mai không biết cậu lào ở lại chơi bóng rổ không,nản trường cũ vl
Cái link thằng Hùng khó đỡ vl

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay,nói thế nào nhỉ:-/
Ai cũng vui,ai cũng háo hức khi về trường cũ,gặp lại thầy cô,bạn bè,những kỷ niệm lúc xưa bỗng trào lên trên khóe mắt.Mọi người vui cầm tay nhau như để tìm lại quá khứ,tìm lại niềm vui và cả những nỗi buồn :)
Mình vs thằng Quang đi chơi Tam quốc 6=)).
Phải nói là cái trò chém giết đó nó thật vl=)).Chém tung trym Lã Bố,thằng Quang còn chết ngu si bởi một thằng tướng dek tên tuổi=)).
Sau khi chết ngu,2 đứa giở chứng,đá PES 10 trên PS 2:))
Các cậu là cứ cẩn thận,PES 10 trên PS 2 rê ảo vl,chỉ số cầu thủ tăng vùn vụt =))

Tao nghĩ trời lạnh thế này ý,mở đầu tiết mục ngày mai tao sẽ rủ chúng mày đi ăn hành,tương ớt,tỏi vs dấm cho ấm người trước=))
Tiếp theo là xem film chứ gì,nhưng mày có biết là chắc chắn sẽ không mua đc vé xem film không.Tốt nhất là đặt trước,hoặc ra công viên ngắm mấy đôi hôn nhau cho nghệ thuật nó dâng trào,cảm xúc nó lan tỏa=)).
Chúng ta còn nhiều lựa chọn khác nữa,lên Tràng Tiền ăn kem cho thêm phần ấm cúng,ra Hồ Tây đạp xe nước(vs 1 số anh HN 2 HN 3 còn gọi là đạp vịt) cho nó chơi.Cả HN chả ai người ta đạp vào cái thời tiết 40-27 độ thế này.Hãy chứng tỏ chúng ta chơi trội=))
Kem Hồ Tây,1 sự lựa chọn nữa,10k 1 cốc 3 màu cộng quế kiếc rẻ như bèo,sở thik cho những đại gia ít tiền.
Mình nhớ trên đường Thanh Niên còn có quán thịt chó BBQ nữa,nhưng mà đắt,các bạn trẻ đại gia thì vào mà ăn.=))
Chụp ảnh hoàng hôn trên Hồ Tây dọc đường thanh niên,thú vui cho các bạn trẻ lãng mạn kiểu zè vs KL.=))
Vào chùa Trấn Quốc chém gió vài cậu vs Đức Phật,mong tình cảm chúng mình thế lày thế lọ=)).
Mua hoa huệ trắng tặng nhau cho thêm phần tình cảm các bạn trẻ.Mùa đông lạnh mà có người mình yêu thì ấm áp biết bao.Nhắc đến vụ này lại nhớ đến chuyện thằng Tuấn Minh vô học=)).
Còn gì nữa nhỉ,hiện thời tôi chỉ nghĩ đến thế.Các cậu nghĩ gì cứ chém đi:))

Back
Bên trên