††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

chết ko biết có mình ko :(

Hôm ý bị thay chậm mới chết :-ss

:)) Chúc mừng các bố trẻ có thắng lợi đầu tay :-"
Tỉ số bao nhiêu ý nhỉ >:)

Đội Pháp ghi đc điểm đầu sướng như đội mình ghi đc 30 điểm vậy 0:)
Nghe nói Hiệp bị sao à 8-X: ;))

Đội 11 Lý clgt đã nhận đc những lời đe dọa nặc danh của những girl phản đối cái tên bựa =)).Kiểu "clgt chỉ feed thôi" hay "nhìn Toán Hóa 1 đầu sân clgt 1 đầu sân thấy rõ sự khác biệt"

Tôi tiếp cận cuộc sống với sự điềm tĩnh như của những người tập thiền, khiến nhiều người khác ghen tị. Tôi thông minh, sâu sắc và rất nghiêm túc. Tôi ko ôm đồm đến mức bị stress, nhưng tôi cũng ko coi nhẹ mọi chuyện. Tôi thích giữ nhữg chuyện riêng của mình chỉ cho mình thôi, nên một số người có thể gọi tôi là nhút nhát hoặc rụt rè - mặc dù chính tôi lại thấy ko fải như thế. Tuy có vẻ ôn hoà như vậy nhưng nếu gặp những trục trặc trong cuộc sống, thì ko ai có thể đứng vững và ổn định tâm lí đc hơn tôi, đó chính là ưu thế của tôi đấy!

Chỉnh sửa lần cuối:
trích dẫn ở đâu thế mày? nghe chuối quá =))
dạo này cái vụ mỗi tuần 1 nhân vật đi xuống rồi à chán thế :( mày làm thêm 1 quả đi cho bớt chán 8->

những lúc đại tiện mà ko ra hàng thì cách tốt nhất là đọc văn thằng Trường Giang =)) =)) =))
ngày mai trung thu vs lớp nào thế hay ko tổ chức nữa???

@Linh: cậu cứ vào mấy page trước mà đọc, ở cái page 150 hay 160 có bài đi vệ sinh gì ấy =))

@Tuệ:Mấy bài đó bị mod del rồi :))
@PL:từ page 208,vào đọc tâm trạng y như thằng Quang luôn :))
@Lớp:anh câu đc 1 page rồi đấy,chưa kể view,mai cả lớp tặng quà Trung Thu cho mình nhé=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên