††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Mày xem phim "Vòi Bạch Tuộc" chưa hả Hiệp =))
Amen ...
ANh em cẩn thận không bị Hack Acc - Lấy Thành Long làm gương :D

Xoong

Chỉnh sửa lần cuối:
ông liệu hack đc mấy cái account hả phan trung :-??
Tôi thật sự chỉ muốn ông thay đổi một chút cái cách viết bài của ông thôi. Lời nói chẳng mất tiền mua, sao cứ phải gây bức xúc cho người khác làm gì cho khổ cái thân mình ra?

p/s: các bạn chú ý ko mở bất cứ cái j do pt gửi =))

Nhất là các bạn nữ =)) Nhưng các bạn nam thì OK :D

Thôi thôi bình tĩnh nào :)) Thằng Phan Trung chắc cũng chỉ thay sư phụ nó muốn đi giáo dục giới tính các bạn chút thôi :))

Mà tôi đang tính thế này các ông ạh. Bây giờ tôi sẽ tích cực đi kiếm quả H1N1 vào ng. Xong đến lớp dính cho bọn ông. Kiểu gì lớp mìh cũng thành hot nhất cái Hà Lội này =)) Mai lên khắp các mặt báo ngay trang nhất xuất hiện tin giật gân kiểu như "Lớp học H1N1 ???" "Ai là ng truyền bệnh" "Vật lý và H1N1 ???" =))

cố lên Hoàng Đức :((
Ông sẽ là savior của trường :((
Tên tuổi THD sẽ mãi mãi được lưu truyền là người anh hùng giúp cả trường nghỉ học :((

à mà tôi thích cái Vật lý và H1N1 =))

nghe nói hnay bảo hưng đi mỹ về.;))

A e ko cần phải nhờ đến Đức rồi :))

Mai Bảo Hưng về thứ ba báo giật cái Tit: Lại thêm 1 trường THPT dính H1N1
"Em Nguyễn Bảo H trở về từ Mỹ có những biểu hiện sốt, mệt, bệnh và bị nghi nhiễm cúm H1N1 hiện sở y tế TPHN đã cách ly 34 học sinh lớp Lý 1 và thầy chủ nhiệm trong phòng học, dự kiến kéo dài một tuần lễ... (chỉ ăn uống không tắm giặt gì 8-| 8-| 8-| ) " =)) =))

Mai Bảo Hưng về thứ ba báo giật cái Tit: Lại thêm 1 trường THPT dính H1N1
"Em Nguyễn Bảo H trở về từ Mỹ có những biểu hiện sốt, mệt, bệnh và bị nghi nhiễm cúm H1N1 hiện sở y tế TPHN đã cách ly 34 học sinh lớp Lý 1 và thầy chủ nhiệm trong phòng học, dự kiến kéo dài một tuần lễ... (chỉ ăn uống không tắm giặt gì 8-| 8-| 8-| ) " =)) =))

=)) =)) =))

Quang ơi, ông bị thiếu mất nhiệm vụ tiếp tục nâng cao kiến thức vật lý trong thời gian cách ly =))

Hiệp hnay bùng nhá :| Tưởng gọi điện sang lúc đấy để đi học, nào ngờ.... [-(

Lớp mình mà cách li thì chỉ cần sau 1 tháng là cả lớp đủ tiêu chuẩn đi thi Vật Lý quốc tế 8-}

Lúc gọi điện thì 8h xừ nó rồi :"> Ở nhà cho khỏe :">

Em xin lỗi thầy Quang ạ :(( Tại em không biết là đi học :((

Hôm nay Hiếu béo có đi học ko?

Báo cáo là mai cũng đi học nhé XOOONG

Back
Bên trên