††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

@ Tùng: Chắc tại tôi để Don't show 8-}

@ Dừa: free cái đầu ông ík :-w >:p

@ Việt Anh lớp mìh: :x thax.

@ Việt Anh lớp Văn: ông chỉ đc cái nói đúng :-" =))

@ PL: từ Singapore xa xôi vẫn nhớ về những ng bạn Lý 1 :x Anw, thax sm :x

@ Quang: thax :x

@ Trường Giang: :-w đầu óc thằng này k bh khá lên đc [-x

@ Tuấn Minh: tôi dạo này bị ngại học ông ạh =((

@ chị Bình: chị vào đây chúc e đc bonus 4 lời chúc :))

Có đứa nào thích tao giới thiệu em gái tao
CHú ý: Tính nó giống tính tao như đúc, tức là ...
XOONG

Chỉnh sửa lần cuối:
@Đức: thảo nào mấy hnay thấy ông toàn bùng. [-( . A e cứ như rắn mất đầu =))

SR Đức.Thông cảm tại dạo này đang hết tiền túng thiếu quá nên thế.Đền bù cho nhé

Theo lời hot boy THD em cũng vào đây phát :D

=)) =)) =))
Anh Đức í thì hot kinh thiên động địa,long trời lở đất rồi em ạ.Em hỏi thế là hỏi đúng người rồi đấy.Em cố học anh í ít kinh nghiệm em à,đặc biệt là kinh nghiệm nói chuyện với các bạn nữ.Anh THD này nhiều em mết lắm em à,căn bản bởi ko em nào đủ trình nên anh ấy vẫn đang đi tìm kiếm nửa kia xứng đáng với mình em ạ
=))

Nhìn cái ava của em Mai Quang Đông là chị thấy em thừa chỉ tiêu để tiếp bước đàn anh rồi đấy [-(

Tình hình là 09-12 mình mới la liếm được có mỗi 7 em gái, mà lại toàn biết từ trc rồi, chưa thêm được nhân vật nào mới, chán thế =((

Các bạn cứ bình tĩnh .Lý 1 09-12 năm nay sẽ tiếp nhận rất nhiều đồng chí HN 2 đấy.Cả cái khóa 09-12 thì đừng hỏi toàn hot girl Hoài Đức hotboy Mê Linh thôi.Nghe chừng cân solo đc chắc chỉ có em Thư,cân những mười mấy anh lớp Pháp đáng nể đáng nể=))=))

Nhìn cái ava của em Mai Quang Đông là chị thấy em thừa chỉ tiêu để tiếp bước đàn anh rồi đấy [-(

Tình hình là 09-12 mình mới la liếm được có mỗi 7 em gái, mà lại toàn biết từ trc rồi, chưa thêm được nhân vật nào mới, chán thế =((

09-12 nhiều nữ thế :eek: :eek:

các bẹn cứ há mõm chờ các em lớp lý nhá :-@ em sang bên chuyên pháp phục kích:arrow: :roflmao:

Thằng Trường Giang lại bài cũ dùng lại àh =)) Mà nói thế k sợ e Thư nó vào đây àh, mang tiếng lớp Lý :))

@ Đông: mày nghe ai nói lung tung thế :-w Đừng có tin chúng nó, tin a đây này :>

@ Quốc: Chắc gì Pháp năm nay sẽ xinh :-j Năm nay tôi dự đoán nhiều khả năng hot girl rơi vào lớp A1 vs H2 :> B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
> Đông: Ý chị là cả khối 09 - 12 chứ đâu chỉ riêng gì lớp Lý :p

> bác: Thứ 6 này đi học đi đấy nhá :-w k bùng nữa :|

Hình như đây là cái chủ đề muôn thuở của các lớp Lý đầu năm học......

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Phương Linh: Nhiều khả năng các e 94 sẽ tiến bộ hơn khóa 08-11 đấy 8-} Mìh là mìh thấy triển vọng lắm 8->

@ My péo: rất tiếc phải phụ lòng các fan hâm mộ :))

@ Quang: Chắc là lại tThạo chứ ai :-j

Mà mấy hnay lớp mìh có cái gì k nhỉ :-? Đã có danh sách thi lên lớp chưa 8-|

Back
Bên trên