††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Ông cứ làm như 1 mình ông biết ík. Tôi biết mà tôi phải nói hết ra àh :))

PL đừng làm mất hết kỳ vọng của tớ vào HP. tớ chờ film đấy mất 6 tháng rồi :((

lớp mình đi xem transformer chưa :-@ Dog tổ chức đi chứ :-t

Đề nghị đổi tên topic=))
@Đ bím: bây h ông mỗi tuần up lịch chiếu phim lên cho các bạn tham khảo;)

"Night at the museum 2" đi các bạn, đi tập thể đông người thì xem phim hài là hợp nhất

Phim "NAM2" không hay bằng phần 1,còn phim Transformer 2 phải nói rằng là thất vọng vô cùng lớn với mình (cốt truyện chẳng có gì hay cả, được mỗi cái đánh nhau làm loạn mắt), phim chả có tí gì gọi là Logic <lúc rảnh hơn mình chỉ hơn chục chi tiết>. XL các bạn mình đã đi xem phim với ông ĐỨc rồi, ông ĐỨc thì khoái còn tôi thề rằng phim Transformer còn chán hơn cả "Sau lũy tre làng" cơ =)) Harry Portẻ xem Trailer + kinh nghiệm mấy phần trước thì thề là chán ngắt (cái cốt truyện cũng chán thê chán thảm) =))
Nói chung trong các phim hè này mình vẫn kết "người sói" nhất ( - tuy công bằng mà nói cũng chán ghê gớm so với các phim mấy năm trước)

Đứa nào xem phim "papa" của Nga ngố thập kỷ trước thì xem mấy phim này sẽ chán ngay thôi :)) Cốt truyện như thế mới là điện ảnh chứ!
Ps: còn xa hơn nữa thì mình kết 3 phim "Âm thanh của âm nhạc", "Phù thủy xứ Oz" và "cuốn theo chiều gió" nhất

XOONG

ng sói chỉ đc cái gào thét lăng xăng chạy lung tung trả thù cho vợ. trả thù xong hết fim :|

Người sói làm gì có cốt truyện :"> Được cái nó bôi ra mấy pha hành động gay cấn xem rất sướng mắt. Mấy phim thế này xem vẫn còn thích hơn là thể loại phim dựng từ những quyển tiểu thuyết dày cộp, phải cắt xén xào nấu loạn lên, vd angels and demons =)) harry potter =))

Hiện giờ tôi đang mong chờ Ice Age 3. Bao giờ cả lớp đi xem đê :">

À mà mai đừng mưa :| Mai mưa thì không đi xem transformers 2 được =((

Chỉnh sửa lần cuối:
Mưa to ---> Ngập ---> Tắc đường ---> Nghỉ học :x

Ông ơi Ice Age 3 ra r mà 8-} Nz mà tôi cũng chưa xem 8-}

Các bác am hiểu nhỉ chứ riêng cái khoản điện ảnh thế giới em mù tịt,chỉ biết mỗi angelina jolie,lindsay Lohan,Nicole Kidman và Julia Roberts thôi còn lại thì mù tịt.Nói chung đi cả lớp nên xem hài kịch cười sướng chảy cả nước.Harry Potter thì nghiêm túc quá,transformer thì đánh nhau ghê quá xem nó bạo lực.Night at the museum có Ben Stiller diễn hài lắm mặt nó hơi bựa nhưng rất vui.Ngày mai ai không đi học thì thầy Quang cho vào tù đấy đừng có dại.Biết xe tù ngay trước cổng trường mình không=))

Thôi sáng mai mưa đi rồi chiều trời nắng là ổn :x

nắng học thầy Giang mưa học thầy Quang là sao vậy? không biết đằng nào mà lần

cậu phú quang có câu ẩn ý thế nhỉ ;))

Lớp mình không đi học tô giang vs xuân quang thì đi học trường giang vs phú quang, lo gì :-j

Back
Bên trên