††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

nhà này hay thật ;)) anh chuyên Hóa em chuyên Lý :))

Hnay mình ốm :-< Không hiểu sẽ làm tn để thi bù học kì 3 môn đây :-<

Hôm nay Hiệp nghỉ thi bù thì sướng rồi:-" ngồi 1 mình >:)
Qua đc hôm nay thấy nhẹ, chỉ tội mấy cậu ... #:-s

Hiệp mà thi HK lại 3 môn, ngồi 1 mình thì làm ăn thế nào đc nhờ :-/ ;))

Ko sao đâu mà, mọi chuyện rồi sẽ ổn cả thôi :)

Hùng còn non lắm phải như anh đây này hư hư thực thực thầy ko biết đâu mà lần. Phải nhớ dục tốc là bất dục =)) =))

hic
ảo lắm r mà tại thằng c** nào bật quạt to quá mức thì phải:))

Chỉnh sửa lần cuối:
V.Anh hôm nay bị... mà kô thấy onl (phải như Hùng đây này, coi như kô có gì xảy ra :-t )
Cậu này lại quyết tâm làm PT thứ 2 à?8-} 8->

Hôm nay vào blog Dũng thấy kinh quá, 1 đống tes.Không ngờ chỉ sau 4 năm THCS,Dũng lớp ta đã có 1 pà,1 mẹ, 1 đứa con với những cái tes rất nổi bật như sau:
...cháu oai , pà Lô của cháu nè ...lâu lắm zoài bà mới zào blog cháu , bởi cháu bảo là cháu đóng cửa blog mừ ...pà iu cháu nhìu lắm . cháu phải học giỏi này , ngoan này , nghe lời pà zõ chưa...iu cháu nhìu lắm lắm ...--> rõ ràng là lừa tình,ai đây Dũng=))
kol jai iu wy'...Dzu` ma' ko "de?" ra kol.... ♥Nhung muk` ma' lun lun coi con na` dua' kol jai duy nhut' cua? ma'♥ ♫♫♫Vi` vay.,kol fai? ngoan,fai? bit' nghe loi` ma'♫♫♫Neu' ko thi` mai sau dung` hong` thua` ke' tai` san*___*bit' chua kol--> chết rồi hahhaha
Con yêu bố :X :D Chúc bố thành công trong 3 năm ở Ams và trong cả con đường dài phía trước :D Mãi là bố iu quý cụa con nhá ;;) :x:X:x ---> mẹ nó là ai thế Dũng =))
test no*'....lun vui va` lun hp a^y' naz' ♥ v!t b4nk' k3m ♥
-----> Đây chính là pà mẹ mà đứa con kia đi tìm,đúng không =)).Rõ ràng rồi,sau khi hết cấp 2,Dũng chính thức bỏ rơi 2 mẹ con,phũ phàng quá:))

Anh Tùng cứ thỉnh thoảng đánh úp 1 post r` biến đâu mất ík 8-}

Mấy ông chưa cần phải lo lắng lắm đến vụ kia đâu :-j Rồi đâu sẽ có đó, thịt chó sẽ có mắm tôm B-)

Cậu Giang up link blog lên xem nào ;)) Nghe nói toàn entry vs ảnh về ấy ấy ấy 8-}, pv cao lắm phỏng ;))

=))

@Tùng: hôm nay đi chơi cả ngày để giải sầu, bây giờ mới lên được

Đề nghị lý 1 chép fao lên bàn thì chép bút chì thôi, chép xong thì tẩy đi cho anh 2 buổi chiều còn chép. Bàn thì có một mẩu bé tí, các bạn thi nhau xài bút bi chép kín cả bàn, thì chiều bọn mình còn làm ăn gì dc nữa hả :-w 2 lớp dùng chung bàn ghế nên đề nghị các bạn có ý thức chia sẻ tí đi :-w

@Hoàng + Quang Anh: ngồi ở dưới, bọn mày làm trò gì thế, hình như suýt lộ thì phải ;))

=)) thằng này chép phao công nghệ đè lên phao sử, cô đi qua không nói được gì

Các bạn lên nhiều rồi vui phết ;))
Từ bây giờ kô còn môn nào chép phao nữa rồi:-t :D
Mà tuần sau học đến thứ mấy nhỉ?
@Đức: kô phải a tôi đâu, a khác giả danh đấy :-w

tôi nghe nói Hiệp lớp bọn ông đi đánh nhau ở đâu về thương tích đầy mình phải nghỉ ở nhà h phải thi lại 3 môn à?

Back
Bên trên