††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Phan trung thông báo là em họ ngoại nó dc giải nhất
sau đấy thì nó thế này
phan van trung: 2 anh em tôi đều ........ NHẤT.....Yeah> bó tay

mình thấy thằng này dạo này khá là xì tin
Hôm trc nhắn đến em của Phan Trung, hỏi là " Em cậu học có giỏi ko? " thì thấy Phan Trung trả lời 1 câu xanh rờn " Học ngu bỏ mẹ đi được" =))
@ Bác: Tình hình cô Thân thế nào rồi bác? Mai có tiết thầy Quang, ko hiểu thầy sẽ nói ntn đây :-ss Rồi ngày kia lại 2 tiết Văn nữa :-ss
@Shady : Cả trg biết thật mà, cạnh khoé nhau gì. Có cái thông báo về cảnh báo mất trộm và cướp giật điện thoại và các đồ điện tử đắt tiền. Cái thống báo gồm 3 ý, 2 ý đầu là nhắn nhở, ý cuối nêu gương em Lâm Chu Thành Đạt ;;)

@My: ừ thì biết là cả trường biết nhg mà quan trọng là cái câu "sợ r" kia kìa cậu ạh ;)) kèm theo cái emo ":))" nữa, có fải rất là ironical ko :-j

@bạn Phùng Duy Hùng: bạn Duy Hùng đừng nói năng động chạm tới mình như thế nữa nhé, hư lắm đấy, cẩn thận cái mồm làm khổ cái thân :D

Chú thích sợ anh cho chú sợ, ranh con, tao lại bị đình chỉ tuần nữa vì mầy bây h

cái j thế này nhở.thôi bỏ qua nhé
điểm văn hn thất vọng.may mình k có điểm( hoặc 1 gì đấy),có cả thọ bảo kê r

Văn kiểu này kô ngóc đầu lên đc ~x(
Ảnh hưởng đến tương lai chúng ta sau này:-ss
Chưa hình dung đc sáng mai cảm xúc cô Thân ntn?8->

cô k lấy điểm đâu
ngày mai cô lại yêu các em như ban đầu
ước j mai cô lại có vụ j đấy tương tự như mất thẻ ATM

bắt được cái tin rất là sướng: PES 2010, phiên bản mới của Pro Evolution Soccer, sẽ được phát hành vào tháng 10/2009 trên các hệ máy PS2, PS3, Xbox 360, PC, PSP và di động.

@Giang: sao lại chỉ gấp đôi, thằng Thọ có được điểm nào đâu mà gấp đôi =))

Hôm nay tiết Văn cũng trời yên bể lặng nhỉ ? Thế mà mấy hôm nay cứ bàn tới bàn lui :)) [ cái gì đến rồi sẽ phải đến ]

Thế rốt cuộc có lịc thi học kỳ chưa,còn ôn.Học kỳ này mình học be bét quá,còn mỗi học kỳ để gỡ điểm.Không học là xong.Chiều nay lừa tình đc 1 anh Hải Phòng khá là đẹp trai.Mình lôi ảnh chú Huy ra photoshop vài phát là y như rằng anh nào anh nấy bị lừa hết.Ai cũng khen em xinh đáo để,làm bạn gái anh nhé.Bọn Hải Phòng mà biết liệu có lên HN thanh toán mình không nhở.Mà thôi,học tập Duy Hùng: sợ r=))

ảnh huy lớp mình á giang:))
tao k ngờ mày dám lừa tình cả trai hải phòng

Thằng Giang chơi thâm quá =)), thế khác nào chửi thằng Huy.
@ Giang:Tao ko ngờ mày dùng photoshop giỏi thế đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên