††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Thôi được rồi
Đáp án là Hải
Ông lão vẽ quả đồi và đường thằng => đồi thẳng => đồi không cong => còng kô đôi => còng kô hai => hài không cong => hài thẳng => thằng Hải
=)) =))

bó tay cái đáp án=)
VA chuẩn bị biến chỗ này thành topik đố vui=))

Các bạn post điểm Olympic của mình lên đấy nhá ;)) để cho mọi ng biết tình hình chung ;)) Những thằng làm trong 59,1 giây thì ko hiểu sẽ được mấy nhỉ?=))

Hết hạn rồi mà vẫn chưa làm:(( :(( :((
Bạn nào co acc đã làm bài cho mình với
Điểm thấp cũng đc:(

24 Vật Lý =))
92.5 Tiếng Anh =))

Điểm cả hai môn đều có độ chơi cao =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Quý Trung viết thì phải ;))
Thảo nào thấy hôm 7-3 chị Bình vừa cầm thiếp đã thấy "Dis me"... :))

dis thôi e ah:-s
chị đã kiềm chế đcbản thân:-s
xấu hổ quá>__<

E nghe tận tai là có cả cụm đầy đủ mà =))

Mà thằng Quý Trung viết cái thiếp trên tinh thần ng nhận có thể k chỉ là những bạn nữ lớp 10L1 mà có khi là những em gái lớp 5 =))

Đâu phải đâu :-/ Nguyệt Minh hôm đấy phí phởn là nhận thiếp do Quý Trung viết mà ;)) Giữ khư khư cho mình ý. Tớ và KL muốn ngó qua cũng ko cho ;;) Chết thật ;)) Bọn lớp mình viết thiếp hay cực :)) Cái nào hình như cũng xưng là anh với em, xong kí tên là From 10L1 =))
Hiệp 92.5 Anh cơ à :-ss Cao thế :-ss Thằng Quốc nó tích bài trong có 59,1 giây mà nó còn được tận 24 điểm, ko hiểu Hiệp làm ăn kiểu gì đây :))

Mình chỉ đc 80 :(. thất vọng tràn trề :(
Đ' của Hiệp là 92.5/160 hay 92.5/100 ??

ơ, thế thằng Quốc giỏi :">
Mình gà mà, đọc đề sai, xong k ra đáp số, xong ngồi chat... :"> Tưởng được làm 3 lần cơ :">

92,5/100 thì mới nói chuyện chứ =))

ơ, thế thằng Quốc giỏi :">
Mình gà mà, đọc đề sai, xong k ra đáp số, xong ngồi chat... :"> Tưởng được làm 3 lần cơ :">

92,5/100 thì mới nói chuyện chứ =))
Được làm 3 lần mà Hiệp :| Chỉ có điều cậu phải nộp thêm tiền thôi :D
Mà nó chỉ tích 1 đáp án thì nghe còn được. Đằng này thằng Quốc nó tích mỗi câu 1 kiểu theo cảm tính cơ :)) Thằng này lên trình thật >:)

Hiệp giỏi thế nhờ :"> Mình làm được có 70/100 Anh :"> Hâm mộ bạn quá 8->

Chào các em hihi :"> Anh học L1 0609 :) Có phải chủ nhiệm lớp em là Thạo kô vậy? :-?

thầy Quang anh ạ
Hiệp thi chuyển lớp sang A1 đi
c dân chơi quá,k xót tiền mà làm cho hẳn hoi

Back
Bên trên