††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

he he xin chào các bạn Lý 1 >:-D<

hnay tớ đã đưa các bạn form rồi đó ;;) Bọn tớ dự kiến sẽ phỏng vấn vào tuần sau thế nên các bạn cố gắng trong tuần này là hoàn thành và nộp form nhé ;) à, nếu còn bạn nào muốn tham gia mà hnay chưa lấy form thì cứ lên lớp tớ :x
k tham gia cái này là phí cả đời đấy >:) vừa là cơ hội tăng vốn hiểu biết và trình độ TA vừa là cơ hội quen biết thêm nhiều ng` và tham gia vào các buổi đập phá của HNG :x
nói chung là các bạn tham gia nhiệt tình vào nhé, vì bọn tớ đang rất cần tourguide cho buổi chiều :D
Cám ơn các bạn nhiều :x

cái trò này diễn ra luk nào ấy hả hưng
đức mà thua á
hiệp hơi bị mạnh tay vs các bạn gái:))

Nói khí không phải nhưng hôm nay thế nào mà cứ nghe nhầm tổ chức hà nội gay mới chết =)) =))

Lớp mình không đc đi Hạ Long nữa vì quá đắt => ko đủ money

thầy Quang bảo sau học kì 1 lớp mình đi thăm quan 2 ngày mah chả thấy đi gì nhỉ

baoson paradise nhìn ảo vãi, sau đây là giới thiệu sơ qua về nơi này:
Thiên đường văn hóa
Khu du lịch văn hóa là nơi quy tụ và tái hiện những nét đặc sắc của văn hóa Việt Nam trên các phương diện kiến trúc, nghệ thuật, sản phẩm truyền thống…..Khu du lịch văn hóa bao gồm khu phố cổ, khu làng nghề, khu ẩm thực….
Thiên đường sinh thái
Công viên không thể thiếu thiên nhiên tươi đẹp với sắc lá, sắc hoa và thế giới hoang dã của thực vật, cây cỏ, chim muông….Đó là lý do Thiên đường Bảo Sơn đã đầu tư khai thác để tái tạo lên một quần thể Việt Nam nhỏ xinh và tươi đẹp trải khắp BaoSon Paradise. Các loại cây, thực vật đặc sắc của 3 miền, cảnh vật núi non, ao hồ, nhà sàn… mang đến cho bạn một Việt Nam thu nhỏ, đầy hấp dẫn và gọi mời khám phá.

Trong khu sinh thái có vườn phong lan với hàng trăm loại lan khác nhau, có vườn chim với rất nhiều loại chim sặc sỡ ngày đêm hót líu lo, có nhà trưng bày các loại bướm của 3 miền, có những giàn hoa với nhiều loại hoa chạy dài tít tắp, có vườn cây xxx đủ loạ, có hồ phun nước mà trên hồ là tượng phật Adiđà đúc bằng gang cao 10m, bên có 12 vị la hán, ngoài ra có một hệ thống hồ trong đó có hồ và tượng rồng ấp trứng là hình ảnh ẩn dụ con rồng cháu tiên, tượng rồng và phượng, sự tích Sơn Tinh Thuỷ Tinh
Thiên đường giải trí
Nơi tổng hợp nhiều loại trò chơi khác nhau, đa dạng về hình thức, phong phú về thể loại , thỏa mãn nhu cầu vui chơi giải trí của nhiều đối tượng, đặc biệt thanh thiếu niên & trẻ em với vô vàn các trò chơi sôi động, hấp dẫn
Thiên đường nghệ thuật
Tâm điểm của Baoson Paradise chính là sân khấu đa năng rộng đến 30.000 m2 với sức chứa 7.000 chỗ ngồi. Đây là nơi thu hút nhiều bạn trẻ với màn biểu diễn xiếc cá heo và sư tử biển chuyên nghiệp vào ban ngày và chiếu phim laser, phun nước màu theo nhạc hết sức ấn tượng vào ban đêm. Một chương trình ca múa nhạc hoàng tráng. Một sự kiện kinh tế, chính trị, văn hóa. Một cuộc thi sắc đẹp tầm cỡ quốc tế ….Đó là điều bạn hoàn toàn có thể mong chờ cho nơi tổ chức sự kiện lý tưởng này.
Thiên đường ẩm thực
Không chỉ là điểm dừng chân của một ngày vui chơi thỏa thích…. Hãy hít hơi thật sâu để cảm nhận những mùi hương hấp dẫn của món ăn 3 miền đặc sắc và thả mình trong một không gian thư giãn để thưởng thức các chương trình biểu diễn rộn ràng . Làng ẩm thực còn kéo chân du khách quay lại bằng các chương trình lễ hội ẩm thực đặc sắc trong đó khai thác những nét độc đáo của các vùng miền với những đặc sản và hương vị truyền thống.
Thiên đường công nghệ
Tâm điểm của Baoson Paradise chính là sân khấu đa năng rộng đến 30.000 m2 với sức chứa 7.000 chỗ ngồi. Đây là nơi thu hút nhiều bạn trẻ với màn biểu diễn xiếc cá heo và sư tử biển chuyên nghiệp vào ban ngày và chiếu phim laser, phun nước màu theo nhạc hết sức ấn tượng vào ban đêm. Một chương trình ca múa nhạc hoàng tráng. Một sự kiện kinh tế, chính trị, văn hóa. Một cuộc thi sắc đẹp tầm cỡ quốc tế ….Đó là điều bạn hoàn toàn có thể mong chờ cho nơi tổ chức sự kiện lý tưởng này.
Khách sạn và hội thảo
Vào dịp Tết âm lịch năm 2008-2009 sẽ khai trương khu hội thảo với diện tích 2000m2 có sức chứa 1500 người, phù hợp cho các hội thảo lớn hoặc hội nghị tổng kết của các tổng công ty, tập đoàn. Nơi đây rất thích hợp cho các đám cưới có hàng nghìn người dự tiệc
Thiên đường mua sắm
Với diện tích 3,754m2, nơi đây trưng bày các sản phẩm của Việt Nam và của các hãng nổi tiếng trên thế giới đồng thời trưng bày các đồ lưu niệm truyền thống Việt Nam. Những món quà hấp dẫn và đầy ý nghĩa cho người thân của Bạn.
Để biết thêm chi tiết vào khttp://www.baosonparadise.vn

Nhưng Bảo sơn ngay gần nhà đi lúc nào chả đc vs giá của Bảo sơn vs HL cũng tương đương mah

Ko, việc đi bảo sơn cũng chưa chắc đâu, có thể là đi hạ long 2 ngày:|

mai đến lớp HTML sẽ đưa ra quyết định của mẹ nó

Nhìn thằng bé Madin chơi bóng mà thấy như mình vừa lọt lòng mẹ =)) =))

xem rồi
ảo
nhưng hậu vệ nó gà
sau nó đá gãy giò.có cảnh 1 thằng đấm cho phát vào mặt làm cậu tức còn j;))
nó đá tuyển j ấy k khá dc, trình clb thôi
mình thik kĩ thuật cr7 hơn

Chỉnh sửa lần cuối:
chuyển chủ đề sang cái clip trojan game đi ;))
bệnh k đỡ dc

Chỉnh sửa lần cuối:
Bảo Sơn k được hay ho lắm=;

Trò ma nhạt nheõ:)). Các bạn vào mà có thấy ai sờ vào lưng là mấy thg` nhân viên:)). Mình nhìn mặt nó hẳn hoi:))

cũng có quả dầu chín ích xì tin:))

Back
Bên trên