††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

happy new year:x.

Gói cho trọn Lộc tài
đong cho đầy Hạnh phúc
Giữ cho mãi an khang
Thắt cho chặt phú quý:x

Hôm nay đi Văn Miếu, gặp bao nhiêu ng quen :p Khánh Linh đang có ý kiến là mùng 5 lớp mình đi hát karaoke đấy :D Bạn nào đi ko :DHoặc là đi đâu đó cũng đc :p Miễn là lớp đi chơi với nhau :)

đi văn miếu có j hay ho ko :-?
thực ra là chủ yếu về tâm linh thôi :) Đi thắp hương cho cụ Chu Văn An, xin chữ đầu xuân, thấy cả 1 nhóc chừng 8 tuổi cũng làm đồ nhí viết chữ nho :x cầu mong học kì này ko bi đát giống HK I :p Với lại gặp bạn quen :p chứ cả Tết ở nhà buồn lắm, chả đc gặp ai cả :)

thực ra là chủ yếu về tâm linh thôi :) Đi thắp hương cho cụ Chu Văn An, xin chữ đầu xuân, thấy cả 1 nhóc chừng 8 tuổi cũng làm đồ nhí viết chữ nho :x cầu mong học kì này ko bi đát giống HK I :p Với lại gặp bạn quen :p chứ cả Tết ở nhà buồn lắm, chả đc gặp ai cả :)

thik nhề :x mình chưa bao h vào tận trong Văn Miếu cả 8-|
ngày kia fải đi mới đc :x

Đi thì đi mau lên :D ngày kia đi sợ hết không khí Tết rồi, với lại hết thứ hay hay mà xem :p

chúc anh em năm mới bạn gái lả lơi bạn trai ngon xơi cả lớp thảnh thơi cùng nhau ăn chơi chớ sợ mưa rơi =)) =)) =))

I love you! Tôi yêu tất cả các bạn! =)) =))

Các bạn cứ bàn chuyện ăn chơi !!! <:p Đã ai làm xong chuyên đề chưa ?!? :-w

chúc mừng năm mới các bạn lớp Lí , muộn quá :-<.
Dolly chúc các bạn: năm mới hay măm chóng béo, sức khoẻ dồy dào, bên ngoài thì trẻ khoẻ, bên trong thì tâm hồn mát mẻ, mua j cũng rẻ, luôn luôn vui vẻ để luôn cười he he :x
@káo: chúc káo năm mới béo khoẻ béo đẹp(như káo nè :">)
@Trịnh ku: be a basketball star and a hot boi :)) hế hế
@QA: be a star of C-Dunk ;))
@My: chúc cô quanh năm xinh như hôm Inf nớh ;))

tạt qua cảm ơn bạn Đức vì con Me to You SO KUTE >:D< thật may mắn bốc fải quà của bạn :X :D
vâng nhân tiện 1 số bạn nữ A2 muốn hỏi thăm tình hình bạn Huy đẹp zai :"> hôm giao lưu bạn để lại ấn tượng khá sâu sắc ạ ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
tạt qua cảm ơn bạn Trịnh Đức vì con Me to You SO KUTE >:D< thật may mắn bốc fải quà của bạn :X :D
vâng nhân tiện 1 số bạn nữ A2 muốn hỏi thăm tình hình bạn Huy đẹp zai :"> hôm giao lưu bạn để lại ấn tượng khá sâu sắc ạ ;)
cậu viết nhầm tai hại quá, phải là "1 số bạn nam A2 chứ " =)) =))

Back
Bên trên