††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

Chắc Phương đang xem cái file safe sex j j đấy ở desktop, Klinh thì k biết đang làm gì ;)) Chỉ biết Phương có vẻ rất là vui =)

Chúc cả lớp mai kt hóa ngon lành :| Thi tin ngon lành nữa ;))

chúc cả lớp thi học kì và giáng sinh vui vẻ :x

[sub]KLinh làm gì mà Phương lại vui được như thế kia... =.="[/sub]

Cảm ơn bạn Long, bạn Tụê, bạn Hiệp và bạn QTrung đã nhiệt tình tham gia :D

P/s: các bạn L1 cho mình hỏi hôm trước kt Sinh thế nào? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
kt sinh dễ thôi.đáp án mình đã đưa cho 1 bạn lớp tin và 1 bạn lớp toán:))hôm nào mình sẽ thu tiền sau;))

MERRY CHRISTMAS 4L1 và các bạn đã xuất ngoại

Hic sao có vài bạn A2 vô đây làm gì thế?Đi lung tung quá trời.Nhưng mà cũng tốt.Giao lưu thêm.Cám ơn đã quan tâm nhé.V2 chưa chắc ngon lành đâu. =.= À mà hình như bạn Ngọc A2 thấy bạn Hùng đang onl nên vào topic chơi... Hehehehe

chuẩn cái j.thằng này lâu ko lên mà dám phát ngôn lung tung,mai anh úp sọt chỉ có chết:)).tuy nhiên la a no comment(dek phải tb):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic sao có vài bạn A2 vô đây làm gì thế?Đi lung tung quá trời.Nhưng mà cũng tốt.Giao lưu thêm.Cám ơn đã quan tâm nhé.V2 chưa chắc ngon lành đâu. =.= À mà hình như bạn Ngọc A2 thấy bạn Hùng đang onl nên vào topic chơi... Hehehehe

th này thỉnh thoảng cũng phát ngôn vài câu đc fe't :)) thế ông nghĩ tôi vào đây làm j :-w =))

các bạn lớp lý cho em hỏi đề Sinh cái.
Trắc nghiệm có mấy bài điền từ vào chỗ trống ko.
Và nếu có thì nó thuộc phần nào.

úp được chú chứ ai.thôi chú đi ngủ sớm đi, tích mỡ cho nó béo.

----------

học cái phần mà tế bào là ....của cơ thể sống.thế thôi

Việt Anh ơi chú Hùng nó tử tế thế còn gì mà đi hội đồng nó...
cái ava của Hùng em yêu là arsenal đang lôi cục shit (Hùng-thằng người ) để quẳng vào thùng rác ý mà =)) =)) =))

Back
Bên trên