††††‡‡‡‡ L1 Ams 08-11 ‡‡‡‡††††

@tùng:ngày mai của chú qua rồi, suôn sẻ tốt đẹp, h phải là ngày mai và ngày kia.gốc thời gian la ngày hn
@cáo:cáo mà yếu sl ah,chẳng qa thấy thằng anh cáo hay có trò múa *** trên sân br nên muốn học tập tí thôi.hn cáo bị chảy máu mắt rồi+ với quả đầu mới trông thật thảm thương.
@L1:ai làm được 2 bài rồi share nhá

Chỉnh sửa lần cuối:
Thông báo: các bạn L1 chú ý nhá
tìh hìh là hs a2 học ca chiều bắt đc khá nhiều đồ bỏ qên của các bạn L1:-ss
đại loại như tất, qần...:-ss:-ss:-ss ( ko hiểu sau 1 ngày họk các bạn có thể bỏ qên tất + qần mà vẫ có thể đi về nàh bình thường là shao:-ss)
thay mặt a2 mìh xin thông báo mong các bạn ko qên đồ nữa:-s
Đồng thời tất + qần bạn nào để qên thì bọn mìh để nguyên vị trí cũ:-s
Nếu ko thếy có thể hỏi các bác lao công:|

Thông báo: các bạn L1 chú ý nhá
tìh hìh là hs a2 học ca chiều bắt đc khá nhiều đồ bỏ qên của các bạn L1:-ss
đại loại như tất, qần...:-ss:-ss:-ss ( ko hiểu sau 1 ngày họk các bạn có thể bỏ qên tất + qần mà vẫ có thể đi về nàh bình thường là shao:-ss)
thay mặt a2 mìh xin thông báo mong các bạn ko qên đồ nữa:-s
Đồng thời tất + qần bạn nào để qên thì bọn mìh để nguyên vị trí cũ:-s
Nếu ko thếy có thể hỏi các bác lao công:|

thế ak hum trước L1 cũng nhặt được tất và quần koh bít của ai và rồi cũng bỏ về vị trí cu:"> :"> :">
@ Long : đâu có đá gì đâu

thế ak hum trước L1 cũng nhặt được tất và quần koh bít của ai và rồi cũng bỏ về vị trí cu:"> :"> :">
@ Long : đâu có đá gì đâu

Nếu các bạn có nhặt dc Lip care hay các loại trang sức vòng vèo, khăn khiếc, mũ miếc thì may ra mới là của anh 2, chứ quần vs tất thì ... 8-}

Vớ vẩn đấy là quần nam, màu xanh nhạt, túi hộp thì phải >"< Của anh 2 bằng cái niềm :))
@ Đức: sang topic bóng rổ trả lời tôi đi :-w

nghe jang hồ đồn thổi thì đó là qần thềy Qang:-ss
mìh vẫn ko hiểu tại shao L1 kiếm đc qần thềy Quang và sau khi bị lếy quần thì thếy sẽ thế nào:-ss

@Đức: Liên tưởng j xa thế =)) :-j
@Thảo: quần thầy sao bay vào lớp :-ss

!@ QA + ĐA : lớp t và VL cx mún đổi lịch chậm lại nhưg mà bọn T2 ko đồng ý :| và t cx sợ các ông thuê sân *** nó rùi :| e rằng lực lượng hum đéy sẽ sứt mẻ nhìu :|

Back
Bên trên