Ước gì...:x

Ước j có 1 em itouch
Ước j đc gặp Chester 1 lần
Ước j cao thêm đc 6 cm nữa....

Ôi sao mấy điều ước của Hà vĩ đại thế, chả bù cho mình. Ngại quá :"> Mình thật là nông cạn :"> Ước gì mình có thể suy nghĩ chín chắn hơn :))
@Tiên: sao ước giản dị thế 8-> iTouch chơi là chính thôi, cái 8Gb của t dung lượng ít, hay lag lắm >.<

Ước gì Kris đến VNam 8-> :x :x :x :x :x :x Ko nên mơ tưởng quá nhiều 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Con Đặng Hà ước gì mà kinh thế ??
Mình còn chả bao h tưởng tượng mình ước được như thế =))
Ước gì mình vĩ đại như Hồ chủ tịch :))

ước có tàu vũ trụ b-) bay đi tìm hành tinh khác ở b-) ước nữa là đc kéo theo 20 cô gái tuyệt đẹp biết nấu cơm giỏi chiều chuộng làm việc nhà b-)

Ước j` minh` tim` ra thuốc chữa bệnh HIV/AIDS va` phương pháp chữa ung thư, sau đó minh` sẽ chữa bệnh (miễn phí nếu có thể) cho những người ngheo`).
Ước j` VN minh` la` nước tư bản giau` như Mỹ bây h va` Mỹ la` nước XH Chủ nghĩa ngheo` như VN bây h.
Ước j` ngươi` iêu minh` la` ông Bụt. :x:x:x:x:x

Thế ấy quên k ước ấy đc giải nobel hoà bình và y học àh =))
Tớ đã vẽ cho ấy viễn cảnh là ấy sẽ lấy bạn ... (tên là gì í nhỉ, ở lớp hoá í =)) ) và có 2 đứa con, 1 đứa bị Kleinfelter 1 đứa bị Turner =)) 2 ấy cùg 2 đứa con chuyển đến sốg ở 1 vùg hẻo lánh ở Bangladesh 1 cuộc sốg ẩn dật, hàg ngày ấy vào rừg đốn củi bán lấy tiền mua đồ dùg cho fòg thí nghiệm =)) 1 ngày ấy làm nổ tung mọi thứ và đi về dĩ vãg =))

=))
đùa thôi =))

---

ước gì mình cao m85
ước gì mình có tiền mua iPod shuffle 3G + MacBook Pro + SH + Nokia N96 xD
ước gì mình có bạn gái (trai cũg ok ;) ) yêu mình hết mực
ước gì mình có một ngôi nhà nhỏ bên một cái hồ nơi tôm cá tug tăg, fía bên kia hồ là một ngọn núi hùg vĩ, fía bên này ngôi nhà là một khu rừg Thuỵ Điển thơ mộg ...
ước gì ~~~~

ước thêm là ở hành tinh mình bay tới cùng 20 mỹ nhân có điện nước net cáp ngon lành đầy đủ. :">

THằng Nhật Minh cuồng xe máy à.Sao ko ước tiền nhiều ko tiêu hết cho nó xong.Đã ước phải ước xa vời chứ.
Ước gì nhà mình được lắp net trọn gói để dota, ước gì buổi tối ko phải nghe cằn nhằn mà online thoải mái

Tiền tiêu thì cần chứ tiền nhiều cũng ko làm gì :p ít một thôi cho thèm :p
Ước xe LX 150 màu đỏ =P~

ước chi mình famous :D...
ước chi mình khỏe mạnh đến khi chết =))
ước chi có con BENTLEY đi cho bõ đời :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu lớn mình cũng ước benley nhưng giờ mình ước LX trước đã tuổi nhỏ xài đồ nhỏ :x

1 điều chắc chó j` đã có mà 10 (ý là thành hthực í :D)

ước j` mình cao 1m8 để up rổ đc :))
ước j` mình nối tiếng toàn trường :">
ước j` nhà mình có nhìu tiền
ước j` mình có máy tính riêng
ước j` ng` mình yêu cũng yêu mình :))

tạm thế đã ước nhìu quá thì lại........ :">

touch dùng lởm lắm :-SS bằng giá với iphone rồi :(

ước gì mình biết mình nên ước gì =))

ước gì tuần nào cũng như tuần này =))

ước gì bạn AN có ny =))

touch kem phone 10tr ma keu = #-o
ước gia đình mình,ny mình mạnh khỏe phát tài thọ lâu để Đc. Yêu thương nhau nhiều hơn :*

Touch thôi, iPhone dày lắm, nó lại nổ cho thì =))

Điều ước thiết thực nhất bây h là mong cả khối 0912 đc học cùng ca =((

phone mới ra cơ :( giá là 299$ bằng với touch mà :(

sau vài tháng yêu nhau giờ mình đang thấy em touch nhạt dần rồi :( tại em đấy xước nhiều quá =))

hợ, tiền khắc chữ của mềnh

Back
Bên trên