đề lí kt chất lu­o­ng o truong ams, ai có ko?

Yên tâm, tớ vừa lười vừa ngu
vị trí bét là của tớ rồi :-<

self-degrade thế à =))
cô Vân Anh chỉ dạy cấp 3 thôi :D
thầy Đạt là em thầy Điện, chính xác - và dạy rất khó :D
thầy dạy hay và khó thì trò càng giỏi, nhất là vs chuyên Lý nữa :))
chúc các em ko đội sổ :)

chị ngọc nói em sợ quá hic hic
@ đông: chém gió vừa thôi, á khoa mà bét lớp thì tớ bị đuổi học à??
ôi mẹ ơi, thầy đạt tính có giống thầy điện ko ạ?
e thấy thầy điện dạy vừa hay vừa dễ hiểu, bài cho từ cơ bản đến nâng cao rất khoa học, ko biết em thầy ntn

----------

mà hình như là mình lạc đề nhỉ
@ tiền bối ơi, có đề kt của trg ams môn lí vs toán, thi học kì, kt 1 tiết, kt 15' gì v.v up lên cho đàn em biết dạng mà học hỏi chứ nhỉ0:)

Thi xong thì vứt đi chứ giữ lại làm gì ;))
btw, các em ko nên quá coi trọng cái kết quả thi vào 10 làm gì, thi lên cấp 3 cũng chỉ gần như là thi vở sạch chữ đẹp thôi nên thằng thủ khoa vào bét lớp và ngược lại rất là bt. Tiêu biểu chú M Tùng suýt tí nữa phải vào L2 nhưng không ai phủ nhận là trình độ >= ĐQ dương =))

Cái topic này có vẻ lock được rồi đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
các em trẻ có vẻ sợ hãi quá nhỉ, thế là ko tốt cho sức khỏe trẻ vị thành niên đâu=))
Thi kiểm tra chất lượng thì có nhưng chẳng bao giờ chuyển đi đâu cả:)), nếu ko đạt yêu cầu thì viết giấy cam kết em sẽ cố gắng, blah blah là được=))

Anh Việt Phong hồi cấp 2 học văn cô Tú Anh đúng không ạ :)
Thế thì anh vở sạch chữ đẹp quá rồi
Hồi trước em học cô ngày nào cũng bị bắt tập viết mấy trang giấy :-<

Năm nay Hàn Thu Thủy chủ nhiệm ah?
Mà cái trò thi kiểm tra chất lượng vs kiến thức là ''sáng kiến'' của thầy hiệu phó Đoàn Công Thạo,e nào có ý kiến cứ ý kiến vs thầy=))
thầy Quang mà dạy thì thích lắm, e nào mà biết đánh bi-a thầy càng thích:))

Bia em tưởng thầy Phúc :-?
Thế em còn nghe nói có cả vụ chuyên đề là thế nào ạ :-?

chuyên đề cũng là 1 ''sáng kiến'' nữa của thầy giáo ĐCT, các em phải chọn lọc bài tập rồi chép lại đóng quyển từ 20-30 bài, đấy là con số nhẹ nhàng thầy Quang thường cho,(còn vs thầy ĐCT hồi trước phải trăm bài:|)
a khuyên chân thành là các em nên hỏi mượn mấy anh khóa trên, anh nào chữ giống các em một chút thì mượn photo, sửa tên rồi nộp luôn=)), đỡ vất vả:))
Thầy Quang cũng bi-a ghê lắm=))

Anh Việt Phong hồi cấp 2 học văn cô Tú Anh đúng không ạ :)
Thế thì anh vở sạch chữ đẹp quá rồi
Hồi trước em học cô ngày nào cũng bị bắt tập viết mấy trang giấy :-<

ANh ko những bị bắt tập viết mà còn được cô giao cho chị P mày sửa bệnh nói ngọng đấy =)) (dù mình cóc nói ngọng)

Cho em hỏi là đề thi Olympic HN Ams với đề thi chọn đội tuyển có thể kiếm ở đâu ạ :-?
Độ khó và giới hạn thi của các đề ấy như thế nào ạ :-?

em Đông muốn hỏi về đề thì cứ lên các lớp trên để hỏi, nhất là mấy đứa học đội tuyển ý, nhiều lắm:)) tha hồ:)) nếu tiện thì xin luôn thêm tài liệu:"> chị thấy đốngt ài liệu đi xin còn giá trị hơn:"> toàn sách gia truyền mà hay:x chứ cái e ra nhà sách bây h toàn là sách vớ vẩn =;

viết chuyên đề lý là
loại 1- e thix học lý thì e sẽ tự tìm bài tự làm( vs điều kiện e tự suy nghĩ k nhìn phần giải :< ) và trình bày sạch đẹp nộp theo chủ đề cho thầy ( vd cơ quang điêẹ nhiệt :-?? )
loại 2; tương tự như trên chỉ khác là e chép luôn:"> khỏi nghĩ :"> rồi cứ thế cho qua ngày đến HK 2 lớp 12 bắt đầu ôn thi ĐH là tiện nhất:">

thi O ở ams thì ko phải lo:-j toàn bài làm rồi :-j gần mùa thi các thầy sẽ tung ra:-j

thi lại thì đề dễ:-?? nghe nói thế:D mà nếu e có ko làm đc thì các thầy ban đầu sẽ nổ to là cho a/c xuống rồi ra vẻ rất kiên quyết rồi cuối cùng e hoặc thêm cả pa ma viết 1 cái giấy cam kết là học chăm blha blha:)) và chúng ta sẽ ở lại lớp, chả phải đi đâu hết:|

chưa có ai bị xuống đâu, chỉ có lên thôi, mà cũng ít:| chị mới biết có 1 a:|

Cho em hỏi là đề thi Olympic HN Ams với đề thi chọn đội tuyển có thể kiếm ở đâu ạ :-?
Độ khó và giới hạn thi của các đề ấy như thế nào ạ :-?

ah quên là e có thể hỏi xin trực tiếp thỳa:D xin thỳa QUang là hay nhất vì thầy rất hiền và tài liệu của thầy thì thôi rồi:| nhiều v lu:-ss

em Đông muốn hỏi về đề thì cứ lên các lớp trên để hỏi, nhất là mấy đứa học đội tuyển ý, nhiều lắm:)) tha hồ:)) nếu tiện thì xin luôn thêm tài liệu:"> chị thấy đốngt ài liệu đi xin còn giá trị hơn:"> toàn sách gia truyền mà hay:x chứ cái e ra nhà sách bây h toàn là sách vớ vẩn =;

viết chuyên đề lý là
loại 1- e thix học lý thì e sẽ tự tìm bài tự làm( vs điều kiện e tự suy nghĩ k nhìn phần giải :< ) và trình bày sạch đẹp nộp theo chủ đề cho thầy ( vd cơ quang điêẹ nhiệt :-?? )
loại 2; tương tự như trên chỉ khác là e chép luôn:"> khỏi nghĩ :"> rồi cứ thế cho qua ngày đến HK 2 lớp 12 bắt đầu ôn thi ĐH là tiện nhất:">

thi O ở ams thì ko phải lo:-j toàn bài làm rồi :-j gần mùa thi các thầy sẽ tung ra:-j

thi lại thì đề dễ:-?? nghe nói thế:D mà nếu e có ko làm đc thì các thầy ban đầu sẽ nổ to là cho a/c xuống rồi ra vẻ rất kiên quyết rồi cuối cùng e hoặc thêm cả pa ma viết 1 cái giấy cam kết là học chăm blha blha:)) và chúng ta sẽ ở lại lớp, chả phải đi đâu hết:|

chưa có ai bị xuống đâu, chỉ có lên thôi, mà cũng ít:| chị mới biết có 1 a:|

đề thi lại khó vãi lu đấy=)). phụ thuộc người trông thi nữa:))

từ ngày mình lập cái topic này ra chả có đề thi nào dc upload lên cả, thất vọng quá các cao thủ tiền bối ơi

em thấy cái trò chuyên đề mất thì giờ quá mà hiệu quả chả được mấy :-??
Phần nhiệt bị bắt làm 100 bài :((
nếu muốn tìm hiểu vật lý thì suy nghĩ trên nháp nhanh hơn :-?
@ Tiên: đề đóm bh ngập đầu làm còn chả hết còn định xin thêm cái gì =))

Back
Bên trên