...:: Đuổi hình bắt chữ ::...

Cảm ơn bạn nhé :p đến mình ra hình :D

Giang Ly nhanh thế :p đúng rồi

Chú thick:
Hình 1: Quảng Bình
Hình 2: Firefox => cáo :D

thôi câu khác ^^

Gợi ý: tên 1 tác phẩm văn học :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko phải làm bạn Thành mất hứng đâu :p Thề có ... chứng giám ( ... = Chúa, Phật, Ala, ... ;) ).

Vừa mới chat xong về cái này nên đoán ra ngay :D Đọc từ trên xuống dưới : ( a, bạn Thành học tập quy tắc viết tiếng Trung à :D)

Pháo đài số

Tiện thể quảng cáo 1 tí nhỉ ^^ Mọi người đọc truyện của Dan Brown đi. Tớ recommend nhất là Angles and demons nhé :x Sau đến Davinci code. Nhưng ko biết bây h có bản dịch nào hay hơn chưa ? Dù sao theo tớ thì đều hơn pháo đài số nhiều ^.~
A, nhưng pháo đài số đọc cũng được lắm.

Thêm 1 câu cho thú vị :x Lấy từ digital fortress luôn này. Các ý tưởng của Thành độc đến nghẹn luôn nhưng tò mò.

Thank you sin era (ly) ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Mất hứng gì đâu :p tại bạn thông minh mà ^^
Chào mừng bạn đến với ĐHBC ^^
Lâu lâu mới thấy ĐHBC sôi nổi nhỉ :D toàn trả lời đúng câu của mình :p bạn Ly cho tớ làm quen nhá :D

( a, bạn Thành học tập quy tắc viết tiếng Trung à )
Đâu mà, trước nay vẫn thế ^^ chắc cậu chưa xem luật :d V Hà post trang 1 ^^ 1 người trả lời xong thì đc post hình , lúc nãy tham quá làm 2 phát :p
Nếu chưa có hình thì ai ra cũng đc :D

Đây, thử thôi mà. Vì tớ thik cái hình này. Mọi ng` thấy nhảm thì tớ del nó đi ^^
Bạn Thành mà đoán đúng thì bắt tay nhá ^^ Ko thì để lần sau :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng rồi. Đoán đúng ngay lập tức làm tớ hết cả hứng :(( Bắt tay cái nhở ^^ Nhưng ko có icon băt tay :"> Bây h đến Thành hay lại tớ :D Tớ đoán đúng 2 lần mà ;)

Bắt tay đồng chí ^^ theo luật là tớ :D nhưng tớ chơi gian ra hình 2 lần mà bạn đều đoán đc thì cậu có ý tưởng post luôn cũng đc ^^

Nhưng tớ là ng` mới ko có ý tưởng :"> Hay nhường cho bạn hiền đấy :p

Tớ cũng chưa có ý gì ^^ hay ai có hình thì post vậy ^^
Lâu lắm Kim chưa có hình nhỉ ? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:eek: Chi :x :x
Chobits :x :">

Vào chả lẽ lại hét mỗi 1 câu thế thì ko đc nhỉ :-??. Câu này dễ, ai đoán nhanh nào ^^

Ô tô đúng ko anh
Thằng bạn em bảo vào lại ĐHBC mà xem đúng là nhộn nhịp thật :D
Hình mới hơi ngu mọi ng` thông cảm :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên