...:: Đuổi hình bắt chữ ::...

đúng rồi =D> đại học :D

hình tiếp hình tiếp :D tiến độ thế này chắc mai là đủ để tổng kết ko cần đợi đến tuần sau 8-}

Thì đề:p

Trăm năm cô đơn...

Hình mới
>

Xin lỗi mọi người:D

Ko có thời gian resize lại hình:D
THấy đúng thì cứ cho hình mới:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tiếng hát át tiếng Bomb :))

----------

Chắc là đúng rồi, tớ ra đề luôn:

Mọi người lấy link hình đi, dễ lắm.

Chỉnh sửa lần cuối:
BÉc Lin...

Chỉnh sửa lần cuối:
Khỉ ho cò gáy:))=)) Hình của MP dễ xương quá:x:x:x:x

Hình của mình thật là ngu si:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Bồi bàn + Dưỡng sinh = Bồi dưỡng:D

----------

Uhm... Gần đúng...
Hình 1 có 2 tiếng...
Hình 2 có 2 tiếng...

ak ak ak ak ak cuối cùng thì cũng ra
Con đường đến với đáp án: át mật, bài ong, bài mật, bài ngon, bí mật, cơ mật, cơ ong mật, cơ quan, a cơ ong mật 8-}
Quân cơ tuyệt mật

Đề này em gái tớ ;) năm nay lên lớp 6 ra:D
Mong mọi ng ủng hộ:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Trả lời bừa 1 phát nào:D
Hình 1: Hạt LÊ
Hình 2: Ưng HOÀNG Phúc

=> Lê Hoàng...

Không hiểu HHà muốn nói đến Lê Hoàng Hóa 1:D
Hay là đạo diễn Lê Hoàng của phim Gái nhảy nhỉ:))
:-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-?
Tiếc là mình chưa được xem Gái nhảy:(( Mới chỉ xem Những cô gái chân dài thôi:D

Chỉnh sửa lần cuối:
hạnh phúc

Tình hình World Cup thế này mọi người chắc lại bình minh ban trưa thì có khi để đến tuần sau tổng kết 1 thể 8-}
Whenever you need me, I'll be there by your side....Please come back to me...Don't want to lose you......

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng rồi. =D>

chờ thêm nửa tiếng HH ko ra thì người khác ra nhớ :D

sau nửa tiếng nữa ko ai ra thì cho tớ ra nhớ ;)

----------

10h30 rồi. ko ai ra tớ ra nhớ :D

Lọ Lem??????Lọ mọ?????? :-? Nhưng mà hình 2 thì liên quan quái gì đến lem với mọ :D:)):)) Đùa tí nữa ai ra thì tớ del bài sau:D

Chỉnh sửa lần cuối:
1. Đối với hình lẻ, ai trả lời đúng thì được ra hình tiếp theo. Ai ko ra thì nhương lại quyền ra đề cho mem cứng như Minh Phương, Hải Hà, Trung, Văn Hà, Thành.
Nếu sau 2h mà người trả lời đúng ko ra hình thì cũng nhường lại turn cho những người ở trên. Còn trong khoảng thời gian từ 23h30 ---> 0h00 hoắc muọn hơn max = 5h thì có quyền delay đến 8h30. Sau 8h30 là mất turn.

2. Sẽ có tổng kết xem ai là người giải được nhiều hình nhất trong một tuần, Người giải được nhiều nhất sẽ được ra chùm hình (5--->10 hình). Thời gian tính sẽ bắt đầu từ CN đến 21h thứ 7 hàng tuần. Sau đấy người trả lời được nhiều nhất phải ra chùm hình vào ngày hôm sau còn cho mọi người chơi Ai giải được nhiều nhất trong chùm hình sẽ được ra tiếp hình lẻ. Trong trường hợp 2 người bằng nhau thì tự đàm phán xem ai sẽ là người ra đề. Nếu ko ai ra thì nhường lại cho người khác

3. Chưa giải xong hình cũ thì không post thêm hình. Nếu post hình chen ngang thì hình đấy sẽ không được giải, bị trừ 1 lần trả lời đúng(kể cả âm ) và bị mod xóa bài

4. Về nội dung, hạn chế sử dụng từ đồng âm Anh <---> Việt (như cái câu = Cole của tớ ) . Hạn chế ko phải là hoàn toàn không. Nhất là trong chùm hình thì chỉ sử dụng max = 1 --> 2 từ thôi

Chaien :)):)):))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên