.....Điều gì là đẹp nhất với bạn......

Khoảnh khắc nào bạn thấy đẹp nhất là với ?

• Gia đình

Số phiếu: 9 17.0%
  • Một người "ặc biệt"

Số phiếu: 18 34.0%
  • Thầy cô giáo của bạn

Số phiếu: 0 0.0%
  • Người bạn thân của bạn

Số phiếu: 7 13.2%
  • Một người lạ

Số phiếu: 2 3.8%
  • Một mình bạn

Số phiếu: 8 15.1%
  • Giấc mơ của bạn

Số phiếu: 9 17.0%

• Số lượng người bầu chọn
    53
  • Poll closed .
Gia đình 3- 10.00%
Một người "ặc biệt" 11 -36.67%
Thầy cô giáo của bạn 0- 0%
Người bạn thân của bạn 5- 16.67%
Một người lạ 0- 0%
Một mình bạn 4- 13.33%
Giấc mơ của bạn 7- 23.33%
Ặc ặc theo kết quả thế này thì chắc các vị phụ huynh nhà mình phải than trời oán đất khi hỏi đứa con muôn vàn yêu quí của mình " bên tình bên hiếu, bên nào nhẹ hơn".

Chỉnh sửa lần cuối:
khoảnh khắc đẹp nhất là khi con cất tiếng khóc chào đời, ngày đẹp nhất là ngày conbiến giấc mơ cuộc đời thành hiện thực, tuần lễ đẹp nhất tất nhiên là tuần trăng mật, tháng đẹp nhất là tháng con sinh ra, và năm đẹp nhất là năm con tròn 100 tuôi (tất nhiên là con vẫn còn sống kia)
Đây là câu của mama tui đấy!

Chắc là với 1 người đặc biệt! Quelqu'un??? Qui??? Où??? Quand??? J'n'sais pas! :D:D:D:D

Ngô Thu Phương đã viết:
khoảnh khắc đẹp nhất là khi con cất tiếng khóc chào đời, ngày đẹp nhất là ngày conbiến giấc mơ cuộc đời thành hiện thực, tuần lễ đẹp nhất tất nhiên là tuần trăng mật, tháng đẹp nhất là tháng con sinh ra, và năm đẹp nhất là năm con tròn 100 tuôi (tất nhiên là con vẫn còn sống kia)
Đây là câu của mama tui đấy!
Mama bạn Phương hay nhỉ ;) Đúng ghê :))
Tin rất đáng "vui" là chưa có ai cảm thấy khoảnh khắc đẹp nhất với các bậc thầy cô :(
Yêu cầu bạn Huy đừng thế chứ, chả hỉu ji` cả, mở từ điển Tiếng Pháp ra mới hỉu được.
Ah, bạn Phương ơi, hix hix, cái sign của cậu .... :)):)) .... câu danh ngôn ấy ko đúng với chủ của sign ấy :)):)):))

Cuộc sống chẳng thiếu nhg~ khoảnh khắc đẹp, chỉ cần khi tớ nhận ra là tớ yêu cuộc sống vô cùng thì cũng đủ cho nó là khoảnh khắc đẹp nhất rùi.
Chỉ cần yêu cuộc sống thì rùi điều j` tệ hại xấu xa cũng sẽ chẳng làm j` đc ta cả, nói hơi triết lí 1 tí nhg tớ thấy như thế là rất đúng đấy...
Dù ta gặp đc khoảnh khắc đẹp ở đâu hay với ai đi chăng nữa thì người tận hưởng khoảnh khắc đấy cũng vẫn là ta, cái chính là lúc đấy tâm hồn ta đc rộng mở để đc thấy cuộc sống công bằng & đáng yêu hơn ta tưởng nhiều. Vì vậy đừng bao h trách cứ cuộc đời bất công, đừng bao h quá luyến tiếc về nhg~ j` đã xảy ra & cũng đừng sốt sắng về nhg~ j` chưa xảy ra, cái j` đến rùi sẽ phải đến cả thui mà !

Chỉnh sửa lần cuối:
Phùng Anh Quân đã viết:
Mama bạn Phương hay nhỉ ;) Đúng ghê :))
Tin rất đáng "vui" là chưa có ai cảm thấy khoảnh khắc đẹp nhất với các bậc thầy cô :(
Yêu cầu bạn Huy đừng thế chứ, chả hỉu ji` cả, mở từ điển Tiếng Pháp ra mới hỉu được.
Ah, bạn Phương ơi, hix hix, cái sign của cậu .... :)):)) .... câu danh ngôn ấy ko đúng với chủ của sign ấy :)):)):))
hey, đừng hiểu lầm, chỉ là những người đáng lẽ ra là chủ của sign ấy lại không biết đến nó nên tui lấy làm sign để cảnh báo thôi :))

Còn bạn Phương này nữa nè......:D
Giấc mơ luôn có những thứ đẹp nhất,vì mình luôn điều khiển được nó...:D

Hơ ,cái topic này xuống trang 2 thật :(
Sao poll để tgian dài thế :(
Tao vote roài nhưng lôi lên cho ai chưa vote còn vote tiếp :D

Còn bạn Phương này nữa nè......:D
Giấc mơ luôn có những thứ đẹp nhất,vì mình luôn điều khiển được nó...:D
Chỉ điều khiển được ước mơ thui, có ai chi phối được giấc mơ của mình đâu, nhớ còn chẳng nhớ hết ấy chứ :)):)) Được cái, mơ đẹp thì sướng :));)
Kéo cùng con Mâu :)):))

À, mới đọc đựơc cái này
11. Món nợ lớn nhất của đời người là tình cảm
6. Tội lỗi lớn nhất của đời người là bất hiếu
Vậy mà ai cũng thích đeo nợ vào cổ nhỉ :D.

Trần Thế Phong đã viết:
À, mới đọc đựơc cái này
11. Món nợ lớn nhất của đời người là tình cảm
6. Tội lỗi lớn nhất của đời người là bất hiếu
Vậy mà ai cũng thích đeo nợ vào cổ nhỉ :D.
Nghe như kinh phật ấy :D:)):))
Đến h thì thầy cô tuyệt nhiên ko được yêu quý nhất :)):))
Và người "ặc iệt" là chiếm ưu thế ;)

Những khoảnh khắc đẹp nhất là lúc đi với bạn :x
Lên phủ ngồi ngắm hồ tây về chiều đẹp kinh dị, chim sẻ chạy nhảy lung tung, gió mát và nước..... mênh mông [ mặc dù biết nó chẳng hiểu j đâu :D ]
Lúc đi chơi về khuya, đường vắng, đèn đường vàng và gió [ lại rrró :D ]
Lúc ngồi học vẽ, phe phé cười, trông nó như trẻ con :p
Rồi lúc mới mua 2 cái mũ :D đấy là thời gian ko thể nào quên được :)
Bao nhiêu lúc stay together là bấy nhiêu kk đẹp >:)
Nói chung là tất cả những kk đẹp của mình :) 95% là với bạn roài :) 5% với gia đình :">

Dạo này đau đầu quá, chỉ mong nó biết

Vote rùi mà cũng chẳng nhớ mình vote cái j nữa :((

Back
Bên trên