Đang tồn tại bao nhiêu đôi tình nhân khối 10 ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tớ thì tớ chưa bít mặt bạn Hoa như thế nào cả,nhưng cho tớ hỏi thằng Huy học cùng ấy nó học giỏi 0,bạn tớ ý mà,lâu quá 0 gặp.mà hình như các ầy quên chủ đề rùi hay sao ý nhỉ.tớ xin đóng góp thêm là có 1 đôi lớp 10p1,10p2 có bạn Thành và...,à có 1 bạn lớp hái hoa thích Thành đó.

ê, nói chung là mấy cái này thuộc về vấn đề tế nhị thì chỉ cần 2 người biết với nhau là đủ rồi, việc quái phải hê lên cho cả làng cùng biết nhỉ?

Ờ , cứ ra lớp sinh hỏi bạn nào mặt mũi hiền nhất lớp thì chúng nó sẽ chỉ tớ đấy.

việc gì phải thía...cần thiết xem mẹt nhau thía à..
mất công...với lại truớc sau gì cũng gặp nhau thôi. keke

Thế à ? Trước sau cũng gặp à , dịp gì thế ? hân hạnh quá nhỉ .

2 bạn Hoa Huấn có cần tớ làm người ở giữa chỉ mặt cho ko?

trang này chửi nhau khiếp quá! Hôm nay chú Huấn đã bị hỏi tội rồi. Cả lớp Sinh xuống, sướng nhá.

haha, hôm nay nhìn mặt bạn HOA rồi, hiền lành thiệt, ko tin được, pó tay

PHP:
tớ thì tớ chưa bít mặt bạn Hoa như thế nào cả,nhưng cho tớ hỏi thằng Huy học cùng ấy nó học giỏi 0,bạn tớ ý mà,lâu quá 0 gặp.mà hình như các ầy quên chủ đề rùi hay sao ý nhỉ.tớ xin đóng góp thêm là có 1 đôi lớp 10p1,10p2 có bạn Thành và...,à có 1 bạn lớp hái hoa thích Thành đó.
lớp hái hoa là lớp nào cơ? lớp h2 à? lớp tớ á ai thích nhỉ? lạ wa.

Hay quá nhỉ, thằng Huấn bị cả lớp Sinh kéo xuống chửi thật à, hay quá nhỉ, bạn nào kể lại cái :))

Trần Thanh Huyền đã viết:
trang này chửi nhau khiếp quá! Hôm nay chú Huấn đã bị hỏi tội rồi. Cả lớp Sinh xuống, sướng nhá.
ăn nói phải cẩn thận nghe chưa...bà ngồi đấy nghe bọn nó chửi
mà ko biết là bọn nó chửi ai hả...chửi thằng Hà chứ còn ai...
ko những thía ..nghe nói bạn bí thư lớp SINH ngay lần đầu tiên nhìn bí thư lớp TIN đã bị ấn tượng kết nổ đom đóm mắt(Hoàng Hà nhà ta chứ ai)..
còn cái chiện chửi nhau thì thực ra là như thía này.. :x
có 1 hôm cái Nga lớp tin mới hỏi con trai lớp tin co muốn dance Classic với con gái lớp Sinh ko...thía là có mấy đứa hô "con gái lớp Sinh toàn 1 lũ dê"và từ chối đuổi thẳng cổ(tui ko nói à nghen,thằng Hà cũng rứa)...nhưng sau đấy
bạn Nga tai có hơi bị vấn đề nên là tuởng thằng Hà bảo con gái lớp Sinh dê...nên là lập tức mách cho lớp Sinh....sau đấy khoảng vài hôm thì con gái lớp Sinh mang dao găm súng ống tới lớp Tin bắn Pằng Pằng Pằng mà ko cần biết thực hư ra sao..pháo hoa cứ phải gọi văng khắp chốn..kinh rứa...
chiện super đơn giản...
còn 1 chiện nữa là tui chửi nhau với 1 đứa tên là Hoa lớp Sinh thì rất đơn giản chính là do con gài lớp Sinh sang nói lớp Tin này nọ thì tui mới ngứa wa' ko thèm gãi mà nói luôn con gái lớp Sinh dê.(học tập mấy thằng lớp Tin)...sau đấy chửi nhau loạn lên..thía thui
[-x [-x [-x [-x [-x [-x [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế hóa ra tất cả do bà ThanhNga mách với các bạn lớp Sinh nên mới xảy ra vụ tử chiến đó hả?Thấy bí thư Hà mặt xanh như tàu lá. :))

Thế thì các bạn nên tìm nhau mà giải quyết hiểu lầm đi, ko thì chán chuyện lắm

Lớp tớ có bạn tên là Nguyễn Thế Thiện hiện đang có 1 cô bạn gái lớp Anh1 hay Anh2 í, tớ ko nhớ + ko moi được thêm tin "rì" từ nó cả, đề nghị các bạn ra tay tìm hiểu.

hehe, mở ngoặc là tớ vẫn chửa thích ai -> ko kết bạn chống nạnh đầu đàn hôm trước đâu

Cái bạn lớp Sinh ý trông xinh thế còn gì.Sợ bí thư HÀ với ko tới :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên