Đội tuyển bóng đá Hn Ams

còn mình, khỉ, lô, quân, chiến, đăng tin, minh c'
vừa đủ 1 đội và sắp xếp vị trí vừa đẹp :))

vl thế nhỉ, vừa đủ thôi à, sức l` đâu mà đá vs mấy cậu du học trâu chó :-ss

thế còn đội "đang đi nhưng sẽ về thi" bảng nào? =))

---------

dm vừa đọc lại cái topic, nhớ năm trước phết...
chán nhỉ ae sắp mỗi đứa 1 nơi.. chắc chả bao h dc buổi nào đập phá đông đủ cả đội..

dm tình hình có khi post này cũng là post cuối miẹ nó topic cũng nên :))..

Chỉnh sửa lần cuối:
Hết cm nó MI12 rồi :-<
Mai là tổng kết lớp, thứ 3 tổng kết trường
con mẹ nó
thế là sắp ra trường rồi :-<

Để anh nói hộ chú Đăng :)): Oanh Tóc Đỏ =))=))=))

----------

mà có thằng nào tường thuật cho anh vụ sáng nay ko :-?

đ' biết rõ, em chỉ đc báo là ra thẳg Đạt đi, tr` đ' vào đc =)))))))) như cái l` =)) bế giảng ảo đ' chịu đc =))

cậu Việt về muộn nhất hay sao íh, đợi mỗi cậu về là fang fập đập phá thôi =))))))

MI 12 thì cắt điện lúc 10h20, trong khi dcm chương trình còn dài, clip du học sinh và clip 3 lớp chưa đc chiếu :))

Bế giảng thì GVCN bảo buổi cuối các em đến đông đủ nhé, đến nơi thì dcm bảo vệ làm câu: học sinh 12 làm một buổi chia tay rồi còn j, hôm nay ko xếp chỗ cho 12 đâu, ra đi
mình đến gặp mấy cậu T2 thì đc nghe thế, mình vẫn hiên ngang đi vào kệ con mẹ thằng bảo vệ trẻ trẻ có ria khoát tay bảo đi ra đi :))

dcm đang đứng nc vs bạn thì nghe OTĐ nói : khối 12 năm nay năng động này nọ, giỏi kĩ năng xin thầy cô tổ chức này nọ blah blah xong tự nhiên dcm làm câu : " tuy nhiên chúng ta phải thằng thắn thừa nhận khuyết điểm là khối 12 năm nay rất hư rã đám, số lỗi vi phạm gấp mấy lần mấy lần các em lớp dưới đấy, các em cũng thiếu sự tri ân cần thiết vs thầy cô trong đêm MI12... " nghe muốn đấm vkl trong khi rõ ràng cắt mẹ nó điện trc khi hết (kiểu j lúc hết chả có màn cảm ơn thầy cô đã giúp đỡ này nọ) vs lại có cả 1 ngày thầy cô rồi
dis mạ đuổi khối 12 về xong thik sủa j thì sủa
dis mạ lúc btc xin làm thì hạch sách vãi loz xong lại đòi phải cám ơn trong suốt chương trình, chắc chờ đến 10h20 chưa thấy nên tức quá cắt điện rồi đến hôm bế giảng thì giở trò chó kia

-------
đọc lại topic thấy có bài a Hiếu thuê cậu Đạt đóng vẽ OTD nude =)

Chỉnh sửa lần cuối:
vl thật =)), hôm đấy anh về lúc 10h15 =)), sao mình ko nán lại chút nhỉ =))

Back
Bên trên