Đĩa học tiếng Anh giá rẻ bất ngờ đây !!!!!!!

Đúng rồi. Thế bao giờ thì em mang qua cho anh đc?

Hì hì , mấy ngày giáp Tết này em bận bịu liên miên nên chưa qua chỗ anh được . Nhưng anh cứ yên tâm đi , em nhất định sẽ bán cho anh xong trước Tết để có tiền mà ăn Tết chứ :D . anh chịu khó chờ nhá .

Hic hic... Bây giờ là chiều 30 rùi... Vẫn ko thấy tin tức j hít...
Mà ko hỉu em cho số ĐT nào, chứ 2 số ở bài đầu tiên, anh gọi suốt mấy ngày rồi mà ko thấy ai nhấc máy.
Thế này thì chán quá...

Cho em đăng ký mua cả 3 đĩa. Nhưng mà em không học Ams, chị đem qua CNN cho em được không ạ (nếu xa quá thì chỗ khác cũng được :D)

Ơ hơ cám ơn bạn Hằng nhá, hàng đến tận tay < nhưng tớ chưa gửi xiềng :)) >

Ơ hơ cám ơn bạn Hằng nhá, hàng đến tận tay < nhưng tớ chưa gửi xiềng :)) >

Bạn Huy bạn của Trang đúng không ? Sao không hỏi trực tiếp tớ mà phải gián tiếp qua Trang hả ?;;) Thế đĩa xem được không đấy bạn , nếu được thì bạn giúp tớ tiếp thị với các bạn lớp Tin cái :D

He he , xin chào các bạn , các anh , các em , mình đã trở lại sau một thời gian im hơi lặng tiếng do mạng nhà mình bị chập . Nay công cuộc quảng cáo đĩa xin được tiếp tục . Nhân dịp năm mới mình sẽ update thêm vào các đĩa vài cái ebook nữa coi như mừng tuổi các bạn :D . Thực tế thì mình luôn cố gắng tìm thêm các ebook để bổ sung cho đĩa mình thật chất lượng nên cứ sau một thời gian mình sẽ thông tin lại nội dung đĩa .À mà nếu bạn nào đã mua đĩa mà chưa có ebook mới mình cho thêm thì cứ đưa đĩa lại cho mình cóp thêm vào . (Nghe có vẻ được đấy nhỉ? :D ) . Thôi chúc các bạn năm mới học tập tốt ;) 8-}

Hơ... sao chả có ma nào vào mua đĩa mình nhỉ ??? :(
Đĩa mình hay thế cơ mà ??
Đề nghị bà con nào có nhu cầu học tiếng Anh thì đừng bỏ lỡ cơ hội vàng sở hữu bộ đĩa tuyệt vời của tui !!!!

Back
Bên trên