Đăng ký: Hội Ngộ Uk 2006

anh thấy chú Việt Anh cần gì phải có thư mời, chú xin với mục đích sang du lịch. Anh xin visa đi mấy nước, toàn làm giấy tờ giả hết còn đi đc, cần gì thư mời đâu, có mỗi cái thư của tr với pipo là thật, vé máy bay giả, book khách sạn giả, travel insurance giả, bank statement tận 15 ngàn cũng giả nốt, hehe. Thế mà xong tất, buổi sáng lên, chiều có visa. Nhiều lc đợi cái thư mời lâu lắm, khuyên chân thành là thế. Năm ngoái cũng thấy chú kêu ca rồi mà năm nay vẫn thế.
Vấn đề accommodation thì đã offer rồi. Cùng lắm thì share fong với anh (offer cho con trai thôi) vì a ở 1 mình 1 fong double, thêm khoản có thể nhờ thằng e fong bên cạnh (fong single), rồi nhà bạn anh (con gái) có 1 cái fong double. nói chung là từ giờ tới khoảng trc khi party confirm số ng cần -> chắc ko thành vấn đề. Đợt đấy bọn bạn về vn cũng nhiều, toàn giao chìa khóa nhà giữ dùm nên hơi bị xông xênh :D

hahaha :)) .. bó tay anh Huy .. =)) kiểu này có ai mà nhờ anh H giao chìa khóa nhà thì e phải mách nhỏ trc hahaha :)) ...

btw ;;) anh ơi mua vé ;;) .. a bảo 2-3 ngay` nữa transfer mà anh :"> :"> :"> .... :mrgreen: ... :">

Deadline là 20 nhỉ đúng ko. sao giục thế :D hì đùa thế, đang ru xem còn đứa bạn nào đi ko, book 8 vé lấy bàn + thêm đồ uống free, rite *_+

;;)
Okie anh Huy ơi thế anh cho em share 1 phòng nào đó với nhá :D
Thanks anh ạ!
Có gì để em gọi cho anh sau nhá, em liên lạc với anh bằng cách nào được ạ?

Mọi nhu cầu thì em có thể post ở đây hoặc PM cho a. xong có gì a sẽ đưa số fone cho. An tâm là cần fong khoảng vài ngày thì a cho tá túc đc, ko vấn đề. U r very welcome.

xin visa tốt nhất là tự book ks các thứ rồi cancel ý cho nhanh ạ chứ chờ thư mời làm gì cho lâu :D (trừ khi anh chip nhận được rồi nhé:D)

Năm nay có vẻ hoành tráng nhỉ? hic hic. Từ hôm nọ đến giờ bận quá chưa có lúc nào ra ngân hàng gửi tiền cho em Yến cả.

.. just wanna remind everyone ... after next week, ticket sale will be closed due to people limitation ... so please make your payment NOW or as soon as possible .. otherwise u would miss a great thing this Xmas ;) ^^ :x ...

.. thnx all ...

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Thủy ơi tớ không tham gia được, 8.30pm 28 phải lên đường sang Paris rồi, chán ghê cơ. Bạn remove tớ (2 suất) ra khỏi danh sách nhé. Thanks.

uh ko sao ^^ .. h số lượng ng` tham gia cũng khá là đông :mrgreen: :x tiếc nhỉ ... have a nice holiday in paris nhá :x

Uk tổ chức rầm rộ nhỉ, sao ở VN ko thấy gì ?

tại vì ở UK có 1 gang mang tên HCKL va` 1 BIG BIG BOSS Ms Nguyễn Vân Mai :)P) anh yogi ạ ;;) ... ở Vn ko có hckl nha` e nên làm j có ai tổ chức party hí hí ;;) ... :mrgreen: ... :p :p

.. btw ... Ticket SAle 4 NIght Fever CLOSED from tomorrow everyone ... ( we will sell few tickets left 4 AMSERS-HAOERS only .. first come first server .. thnx :x)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ủa, cho tớ hỏi tý, những người đã có tên trong reservation list nhưng chưa mua vé thì sao?

Ah, anh Huy ơi, anh cho em ở nhờ nhà anh từ ngày 27 đến ngày 30 anh nhá. Anh cho em số điện thoại của anh với, số của em là 079 5699 2891. Em cám ơn anh trước nhiều nhá!

... thi ko di nua chua sao a. ... :lol: ... jk ...

... nếu là HAOer hoặc Amser thì liên lạc gấp với 1 trong 3 contact number (trên poster) để check ticket if available ... nhưng mà nói chung là :( ... up to now , we dont promise anything 4 whoever hasnt bought the ticket yet ..

... first come first serve ... so :-s ...

Chỉnh sửa lần cuối:
NOTE :

Tomorrow 28.12, after 7pm - No Admission

So please come on time. Otherwise, we are sorry you CANT join the party regardless of any reason.

Thnx

Đến hôm nay chị/tớ/em mới có thời gian vào HAO post bài đc, xin mọi người hết sức thông cảm.

Thay mặt BTC xin gửi lời cảm ơn chân thành đến tất cả mọi người đã đến tham dự chương trình Hội Ngộ UK 2006 - NIGHT FEVER. Hi vọng tất cả mọi người đều có được những giây phút vui vẻ, đầm ấm tràn ngập tiếng cười trong dịp Noen và năm mới này.

Hội Ngộ UK 2006 đã đón chào 1 con số thành viên tham dự khổng lồ, gấp đôi dự tính của BTC. Ngoài các HAOers đến từ khắp mọi nơi trên UK, chúng ta còn có các HAOers đến từ Pháp, US, Canada và thậm chí cả... Việt Nam (nghe nói có 1 Amser từ VN sang chơi chỉ để dự Hội Ngộ :D). Xin cảm ơn sự nhiệt tình của tất cả mọi người.

Cảm ơn 3 nhân vật nổi tiếng Phạm Anh Tuấn (Mr HAO 2006 Runner-Up), Trịnh Mai Trang (Winner of Young Talented Musicians Competition) và Đàm Hoàng Anh (Cầu thủ xuất sắc SVUK Cup 4) đã "gan dạ" tham gia chương trình "Người Đương Thời" và thổ lộ những điều chân thành nhất về bản thân minh.

Cảm ơn các bác ở venue AMP đã hỗ trợ về mặt âm thanh ánh sáng cùng dàn karaoke rất xịn, bạn DJ cũng kô thể chê đc.

Và last but not lease, cảm ơn tất cả mọi ng đã tham gia BTC (HCKL + hội nhà Thành Đức), without your enthusiasm and constant support, we could never make it a Night Fever.

1 số ảnh đã đc upload trong album. Nếu ai có thêm ảnh xin mời đóng góp cho album nhé :x

Chỉnh sửa lần cuối:
wow quả thật rất thú vị khi tham gia vào trang web này
mình muốn biết rõ thêm về những thông tin về trường
mong các bạn có thể giúp đỡ

Back
Bên trên