Đăng ký dự thi - Mr & Miss Ams - Ngày Hội Anh Tài

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
sư phụ đi đi chứ còn đợi j nhỉ ;)) ;)) ;))

Năm ngoái thì roài mà con, năm nay lấy kinh nghiệm để giúp đỡ cuộc thi.(Cộng tác viên) Bảo bọn lớp tin đi thi đi con. Tiềm năng khối tự nhiên, sao thiếu được

em thì đi thi dek j hả anh + :)):))

sư phụ k đi thi anh, phải để cho dân nó biết mình là ai chứ :>, k nên phí phạm cơ hội thế sư phụ ơi [-x ;;)

hê hê :D:D Saha có đi ko để ân nhân đi cổ vũ nào . Thôi đi đi :D:D

thi mit to ams chu thi gi,sao phai so hehe

mọi người ơi tình hình là để thuận tiện và thoải mái cho toàn dân thì tất cả có thể đăng kí theo tư cách cá nhân, ko hạn chế số người đăng kí của 1 chi đoàn(ít nhất mỗi chi đoàn cũng phải có 1 nam 1 nữ chớ;;))
Vì thế hãy nhanh tay đăng kí đê vì 12 là hết hạn rùi:)

thay đổi thể lệ thông thoáng thế còn gì, nghe thông tin vỉa hè thì đã có 1 số đôi khá hay hoa tham gia thuộc lớp H2, Đ, A2 :-$

nếu p1 mà thi thì thể nào cũng dắt díu mấy anh lớp TIN, TIN pháp kết tình huynh muội ma

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
ân nhân đi đi >:D<

xứng đáng quá còn j >:D<
Ân nhân làm gì có Mr mà đi :|:|:
Mà ân nhân có đi thì chắc mọi người sẽ được trứng cả dép mang đi bán :):)

Thứ 6 là hạn cuối rồi!!!!
Các lớp mau gửi dang sách tham gia mr & Miss về cho tôi.
Form đã dc phát đến các lớp ca sáng rồi.
Ca chiều chắc mai là có. Sory mọi ng vì sự chậm trễ này.:(

Các anh chị ơi!
Nếu nam lớp 10 , nữ lớp 11 có được tham gia không ạ?
Hay là phải cùng tuổi?

Hôm nay ở lớp thấy bọn nó bảo lớp nào cũng phải có đôi đi thi, không đi sẽ bị phạt??
Cho tớ hỏi có đúng thế không, nếu đúng mà lớp không ai đi thì sao?

Trần Thành Trung đã viết:
Các anh chị ơi!
Nếu nam lớp 10 , nữ lớp 11 có được tham gia không ạ?
Hay là phải cùng tuổi?

Ok.Chả sao cả.

@Bạn Hiếu: Đâu có ai bắt đâu:eek::eek::eek: Hình như tớ đã giải thích với bạn Lân Lý 2, đó có thể là do thầy cô giáo chủ nhiệm lớp bạn muốn cho lớp có phong trào, tham gia vào các hoạt động của trường nên muốn cử 1 đôi nào đó đi, vậy thôi, chứ còn theo tớ biết, Đoàn trường KHÔNG HỀ BẮT BUỘC 1 AI ĐI THI MR & MISS AMS CẢ :D:D:D

Thía lớp bạn Hiếu có đôi nào đi thi không? :D Tự nguyện í nhá:D

chi đoàn lớp 11 h2
ko có ái đi cả :))

----------

cho xin cả cơ cấu giải thưởng nữa
dạo này nghèo quá,có khi mình đi thi ko biêt chừng:> :))

Nhầm. 11hóa 2 có Ngân xôi, Trung nhót đã nhận lời.Lớp anh 1 cũng có 1 đôi nhưng không nhớ tên
Bạn Quân cò đừng có chim lợn không gọi đội an ninh của ngày hội anh tài ra xử lí bây giờ

Back
Bên trên