Đây là đài tiếng nói Lí2, phát thanh từ...

• Bắt đầu K
  • Ngày bắt đầu
Mọi người vui vẻ nhé! Tao đang yên ổn làm ăn nên ít lên mạng lắm :D

Lâu lắm rồi mới lại lên mạng........................
Dân tình dạo này thế nào rồi nhỉ..................
Vũ tách đang ở CỬa Lò à,sao không gặp tao nhỉ............
Thứ tư tuần sau hẹn chú Trần lờ ở Đà Lạt nhé...............

Dạo này mình chat gặp lắm em xinh quá.................
Ngại thật.......................

Hi everybody. Now I'm studying in Citrus College in Glendora, California. I'm using library's computer and I think it's very good.
In my host family house, I share my room with a Taiwanese student, he is 16 years old and he also study in my school. There is a Venezuelese student in my house, he is 18 years old, he play soccer very good, his body is so 'do'. My house has a beutiful swimmingpool, 1 cat and 2 dogs. From my house to school, it takes 7 min by car.
Study with me have Japanese (3), Koreanese (12), Taiwanese (16) and very many Vietnamese (49). But my school is so big and it's dificult for me to meet all them.
I think I must go to class at the moment.
Goodbye.

Bố cái thằng Duy, biết mấy câu tiếng ANh bắt đầu đi nổ với anh em.

nhớ lại cái hồi nó ngồi cạnh mình thì, điểm môn tiếng Anh của nó và mình thì..... kỳ phùng địch thủ luôn.....

thằng Lê Dinh đi nghỉ mát mà cũng vẫn chat với gái cơ à? ghê nhỉ... :D

Cái thằng Hòa phò này cũng ghét vãi đái, thấy tao nói gì là bắt đầu a dua theo. :D

Bọn này đểu thế. Đúng là lâu không gặp mình có khác.

Đúng là chó cậy gần nhà. Thấy mình xa nhà mà bắt nạt. Anh chat voi gái thì làm sao. Chú Hoài cũng đi đà lạt à. Sao em không gặp chú nhỉ. Hôm thứ tư em vào đà lạt. hom nay là chủ nhật và em đang ở Huế

mẹ mấy ông nầy đi xuyên việt hả . Mk tháng sau mình mới được đi ghét thật

ở nhà chán thật!!!
Bằng cứt đâu rồi, đi tập bóng rổ với tao

Mẹ cha thằng chó Nam Dương,thằng nào hẹn bố buổi sáng đi bơi để bố phải leo cây hả con????

Miẹ thằng chó....thằng nào bỏ anh em đi chơi....tao có rủ mày nhưng mà mày có đi được chó đâu cơ chứ....thằng nào 8 giờ mới thò cái bụng ra khỏi giường....thanh niên gì mà kém thế (kike phát ngôn không phải tao)

Chúng mày ra bể thì bơi biếc cái gì, toàn đeo kính rồi lặn,... Bố mấy cái thằng mất dạy.

mà bọn này nói năng cho lịch sự một tí đê,
đã là người lớn thì không nên chửi bậy

Back
Bên trên