»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Re: »----¤¤ 10 Văn Born to shine ¤¤----»

tao chả hiểu con Pru nói cái rề cả :-<
Chip thì lúc nào chả sexy..thườg thì nhữg người xấu hay thích phô ra ngoài..nhờ Chip nhờ =))
HG ah? (rút tiền ý) :-?
thế mấy đứa đập bàn đập ghế theo mày sang UK cơ ah? :-?

Chết, nàng Chip sexy à ;;)
ơ thế trong ngân hàng là ai :-| đừng doạ nhớ...những ng hói đều nguy hiểm ...
Mây đứa lớp 8 trong canteen à Pru?

Hg chứ ai :)) Con Pru kể cho tao rồi :)) Chắc rút để đi Sầm Sơn :| Mà hnay về đấy :-ss Hg đi Sầm Sơn hnay về rồi :(( Ôi chấm dứt rồi :((
Chip bt à Uh thế tốt :x
Con Kòi... vào miền Nam sinh sống rồi. Mẹ nó bắt đi. Có trục trặc trong vđề t/cảm và gđ :| Nói chung là chưa biết bao h về... Mẹ nó định cho nó vào học Chuyên Anh Lê Hồng Phong... Nó bảo ko biết trc đc thế nào cả... Sớm thì 2 tuần về, muộn thì 1 năm, hoặc hơn nữa... :| Gay phết...
@Pru : M có nhớ chúng t đâu, nhớ ai đấy chứ ;)) =))

Sao Kòi lại đi :(( Tao k biết đâu :(( K cho nó vào đâu :(( Chắc mẹ nó doạ thôi :((

Chuyện con Kòi là thế nào thế :|

@ Pru : Mấy con đấy á :)) Zộ ôi =)) Nó cà thế nào :)) Tôi vẫn nhớ cái hôm đấy ngồi im cả lũ chứ có dám cà ai đâu =)) Chắc thấy 1 mình bà nên giở trò =)) Mấy con quái thai hay ỷ đông hiếp yếu lắm :-j Thế có sao ko?

Mà gặp lão Thủy Ngân xui là phải :-j Đùa thằng đấy giống Đan Trường,vía nặng phải biết :-ss

Chip sexy á =)) Lúc nào chả thế =)) Ôm Chip hộ Meo nhé >:-D<

Mà đề nghị cô Pru viết bài viết cách ra cho dễ nhìn :-w Đọc bài cô là đau mắt lắm ấy :-w

:* Có ai đi xem film ko đây ? /:)

Dài... :( Tao chỉ biết qua loa là mẹ nó biết 1 số chn ... ( c n vs a da y nh 8-} ) -> ai dịch đc thì dịch ! :| -> mẹ nó bắt nó vào Nam học... Nó đang cố gắng... :| Rất buồn và rất đau...

Hôm nọ gặp con Thư :| Thấy nó kể qua loa vụ uống ...thuốc :| Rồi đập phá,mắng chửi,sỉ nhục... đốt điếc này nọ :|

Tao hơi choáng đấy :|

Hổ dữ còn không ăn thịt con :|

Không thể chấp nhận được con ma-nơ-canh đấy :|

Nó bay vào Nam chưa ? :|

thôi..private của nó..tốt nhất đừng nên nói ở chỗ public :|

@ Tây : :)| Public cái nỗi gì.Người ngoài vào đây đọc thì hiểu được mấy phần câu chuyện ? /:)

Con K` bây giờ dùng số nào hả Mata?

Chỉnh sửa lần cuối:

Sao mẹ nó dã man thế??? KHổ thân con Kòi :-< Vậy bao h nó mới ra :( Nó bay mà chả biết j, nhỡ nó học luôn trong đấy thì sao ? :-< Nhớ nó quá :(( Kòi ơi!!! :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Năm nay đã 3 ty bay rồi, kôch ai đi nữa,ko cho ai vào nữa :((

Ko biết năm nay có bạn nào vào nữa ko :-<

mong là ko... :| Mà thực sự là vào thì khổ đứa đấy ý, thân đc vs mọi ng thì tốt, mà ko thân đc thì khổ :-<

ôi t vừa search điểm chuẩn các trường ở Hn năm nay. Ớ ớ cao vãi cả đạn :-ss
Kim Liên cao nhất 55,5 rồi đến Thăng Long 55. Thấp nhất là Đại Mỗ 34.5( hình như thế :"> ko nhớ lắm.) Hoàng Văn Thụ 46, Hai Bà Trưng 47.5 AAAAAAA Cao vãi chưởng :-ss Mình nhớ năm ngoái Kim Liên = Thăng Long = 52, Hoàng Văn Thụ vs HBT ba mấy ý. ối dời :| Chả biết tại thiếu hs hay đề dễ :-? :))

Văn Ams năm nay lấy bn hả mày? Máy search ở đâu thế?

Hình như Mata search nhầm năm 2005 rồi, bi h chưa có đâu. Mới có điểm hôm trước thôi. Như năm của mình í, đợi dài cổ cả nửa tháng cơ mà

----------

Điểm chuẩn của trường Kim Anh năm ngoái có 31,5. :d

----------

Điểm chuẩn của trường Kim Anh năm ngoái có 31,5. :d. Mà nghe nói đề toán năm nay hơi bị khoai, văn thì dễ, nhưng chắc điểm ko cao đc thế

đề năm nay khoai mà:-j
sao tao nt cho kon K` ko đc? :-??

Con Mata xem lại đi,có khi nhầm đấy :-?

Chưa có điểm chuẩn mà :| Hơn nữa đề năm nay khó thế lấy điểm cao để chết con nhà người ta à :-j [-(

Ko biết Văn Ams năm nay có em zai nào ko :)) Khóa 0811 thấy bảo nhiều em giỏi ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên