»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Re: »----¤¤ 10 Văn Born to shine ¤¤----»

đến bi h tớ vẫn chưa hết....bay

Đi sinh nhật Pru anh em uống cà phê tiếp đi :))

8-}

@Koi`: nhìn ảnh mặt tao pâu vlúa...dạo này bucket đơ rồi chúng mày ạh hôm qua tao up 9 cái ảnh ra đc có 2 cái mất nửa tiếng đồng hồ khó chịu =_=
Mai chúng mày đến đúng h nhé,đúng 3h đấy tao đợi bọn mày đến hết mới nổ pháo ăn mừng, đén chỗ rạp đặng dung đi thẳng lên tầng 2 ý, ...toàn người quen cả thôi trừ 1 bạn của tớ và em sâu.Mọi ng` nhớ ăn mặc đẹp há há còn chụp ảnh nhá.
Vì m` thuê theo h nên cố gắng đến đúng h nhé, 3h, cảm ơn...đến sớm tí cũng đc vì tầm 2hrưỡi là tao đã ở đấy rồi.
Cảm ơn mọi người, cố gắng đến nhé.
Thêm nữa mai ai có nhu cầu cóp ảnh thì mang usb đi share cho nhau nhé vì ở đấy có pc.
Có ji` nt lại cho tao số 0982661148.

Keke...
Mai nóng lắm đấy, hình như 38-39 độ, có khi lại có đứa nude hay mặc bikini đến SN Pru;))
Mai mặc j bây h :-< ôi, chắc váy thôi vậy...

Bạn nào jì cơ hả Tây..ôi hôm nay tao nhảy vào đây để xem topic chúc mừng sn mà chẳng thấy hiện lên tên mình ji` cả buồn ơi là buồn..
Cảm ơn mọi người nhé.

Chúng mày lên topic chúc mừng sinh nhật nói Happy B-day to Pru đi nhớ ! :x

Hẹn các cháu buổi chiều đập phá ;))

>:-D<

Chúng mày lên topic chúc mừng sinh nhật đê :|

Sắp hết ngày rồi :| Lên đê :-w

Tớ quảng cáo tí :p

Cảm ơn mọi người, hôm nay mình rất vui cảm động và hạnh phúc.
Cảm ơn nhé mai sẽ viết blog, hôm nay là sn đáng nhớ lắm.cảm ơn..k biết nói jì nữa, chỉ biết cảm ơn thôi..
Mọi người nhớ đến firewell party đông đủ nhé

firewell party hok có karaoke được hok mọi người oai????

ko đc đâu..
mà có ai thèm đến firewell của cô đâu mà hỏi
sao mà nhà quê thế >:p

Sn vui
tao đã gửi quà cho may` rôid đấy mai nhận được
có cả thiếp đấy nhé kiểm tra lại hàng hoá nhe;))
Pru điên
Tao design đc mấy cái ảnh đẹp phết chúg may` vao` blog tao ma` xem ;)
tiện thể đứa nao` lam` ảnh đưa tiên` đây>:/

Đứa nào có ảnh hôm sinh nhật con Pru send tao cái :(( :-l

Tao ko onl đc vì cái máy tính hỏng. Damn ! Ảnh tao cũng ko lấy đc đây này ! Hnay ra hàng thì máy ngoài hàng ko cắm đc usb, tao bực mình quá ! >"< Giời thì nóng >___________< Đứa nào up ảnh lên đâu đi :((
Hép pi b'day em Pru mập :x
Thế đã, bb chúng mày, chả biết bao h mới lại onl đc >_________< Có j pm điện thoại tao >_____________<

Đừng up ảnh lên forum nhớ :"> Up lên blog lớp đi nhé ;) :D :">

I'd like to change my point of view
Feel so lonely..I'm waiting 4 u but nothing's ever happened and I wonder...
Tình hình là có khả năng đến cuối tuần mới khâu xong bánh cho Pru nên đến lúc đấy mới gửi đc..dạo này bận quá :((.Wait!
:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Chậc..Mọi người cẩn thận nhé dạo này có bitches hvlúa hay vào topic lớp m` .Hôm qua tao nc với 1 bạn trg` khác mới biết đc cái điều đấy,tốt chưa... thế nên mọi ng` chú ý nhé.(cái chuyện này không nói ở chỗ đông ng` đc có jì chúng m` chat nt gọi điện gặp mặt t sẽ bảo)
Tinh` hình là ảnh sn tao, 1 là trong máy Cin, nhưng mà nh` nhất là trong máy con Na, mà tao thì tao đang lo sợ là con Na lỡ tay xóa mất, nên cái tình hình là chúng mày gọi cho con Na đi, bảo nó giữ ảnh khi nào vứt usb rồi cóp, cả ngày hn tao gọi với nt mà chẳng thấy mặt mũi nó đâu cả.Tao đang lo lắm đây.
@CIn ơi mấy hôm nữa tôi qua nhà bà cóp ảnh nhé, có đc k có jì tôi sẽ alô.
Tình hình nữa là từ bây h đến cuối tháng 6 này, 1 là fArewell của e Chip nay`, với lại 2 nữa là tao đang định rủ chúng mày là nhà đứa nào có cái bếp rộng không đến nấu ăn 1 bữa cho vui, nhà tao thì k đc vì bếp bé tí với lại Sĩ Tuấn ở nhà, tao cũng chưa biết mấy hôm nữa Sĩ Tuấn có đi đâu k thì tao sẽ rủ chúng mày đến, vđ là có đứa nào hảo tâm chắc chắn cho thuê cái bếp đê để chị e còn trổ tài...chứ cứ trông chờ vào Sĩ Tuấn k biết ntn mà lần nhé, với lại chưa chắc Mai Hồng đã cho.
Mọi người thấy ntn thì đóng góp nhé.Nhanh vì tao nghe nói con Cin sắp sang Sing mà 27.6 là tao bay rồi cuối tháng 7 mời về.
Đứa nào có số con Na đá qua cho tao, Thủy mày biết mày đá cho tao tao sợ nó xóa ảnh lắm, mà đứa nào biết thì gọi cho nó..bao nhiêu là ảnh,nh` vlúa ra đấy.
Con Thủy tặng tao 1 cái con hươu ý, đứa nào muốn chơi thử qua nhà tao...hehhe..
Con Linh tây lại tơ tưởng anh nào thế, k cần đâu khi nào gặp thì đưa tao cũng đc..
Up ảnh thì up lên flick user và pass như của blog lớp nhé.
À với lại là tao set frds blog rồi đứa nào chưa add thì add đi k thì k xem ảnh đc, căn bản là có mấy bạn quan tâm đến tao lắm lắm ý,..tao cảm thấy rất *** buồn cười, Meo nhờ.thế nên là bây h add frds đi nhé
à với lại nữa là bao h thằng Ven bay chúng mày thông báo cái để hôm đấy còn nhắn tin
Thêm nữa là bài tập hè, bạn nào biết chỗ học thêm Toán Lý thì thông báo cái nhé, cho tao đi học với..
Cuối cùng là đồng phục lớp mình cứ phải gọi là đẹp dã mannnnnnnnnn
Nhớ mọi người nh`,

Chỉnh sửa lần cuối:

hvlua' là cái rì hả Pru?
để tao xem xét thế nào..mượn bếp nhà tao hoặc nhà Chip :X

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên