»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Re: »----¤¤ 10 Văn Born to shine ¤¤----»

ờ xin lỗi mày hôm nay Sĩ Tuấn nổi hứng sửa PC mày ah, tao điên hết cả người lên nhưng không làm được jì. đành chui ra góc ngồi khóc 1 mình.
Khi nào ONl gửi cho tao mấy cái ảnh của mày, 3 cái.lừa vào nhé.
Thi với cử, mệt cả ng`

Ôi hnay tao vs con Downy lội qua ko biết bao nhiêu con phố :(( mãi mới về đến nhà :(( khốn khổ :((

:)) Mưa thích vãi :))
Mày có biết là tao rất may mắn khi mà ko gặp Đan TRường trong khi cả lũ chúng mày gặp anh ý ko =)) Sau khi chúng m đã về hết , t đi lên lớp học và lần cuối cùng quay đầu lại để nhìn xem còn ai ko, tao đã gặp anh ấy :| =)) Vãi đạn :))
Tao tìm thấy blog cô anh rồi hớ hớ :))

=)) =)) =))

Con Mata sau một hồi chửi rủa anh em thì cuối cùng đã gặp quả báo :)>-

Oh yeah ! \:d/

Hôm nay cả lớp gặp Đan Trường có khác ;;) Trời nổi giông bão 8-} Tắc đường lụt lội ở muôn nơi 8->

Tôi thiết nghĩ chúng ta nên sớm giết chết thằng ĐT để trừ hậu hoạ [-x

P/s:Gửi tao blog cô ;;) ;))

Haha...hihi...hehe...
Có 1 chị 11H2 đang cung cấp thông tin về ĐT cho tao =))
@MT: Send cho tao ;;)

ngày trước tao học thêm lớp T.A vs ĐT mà =))
hôm đấy cuối cùng 9h30 tao mới về đến nhà...đợi mẹ phải gần 3 tiếng 8-}

đời như phọt ý >.<
số chó đẻ

thi HK thế nào các e? :-/ Lâu lắm hok vào đây. :-"

hay hơn đc, làm bài tốt hơn đc , điểm cao hơn đc 8->
Chúng mày ơi vẽ đp lớp nhé :x

đu đí trở lại :X

:-<

Tao muốn đi tham quan :((

Tao ko muốn nhìn thấy kết quả thi đâu :-<

:((

:p các em có vẻ rất lo lắng vì điểm thi. Vào lớp 10 ai cũng thế. :)) sang năm 11 chẳng còn ai như thế ;))

:))
phờ lớ đi ;)
mà tao sợ cái đợt đi tham quan cuối năm cùng lớp mình tao ko đi đc..trừ khi là vào thứ bảy vs chủ nhật chứ sáng thứ 2~~> sáng thứ 6 tao phải đi học T.A :|
Có lẽ thực sự thì hôm nay có một người đã cho chúng ta nhìn thấy rõ sự ko-phải-đàn-ông của mình qua sử sự như đàn bà...>.< <|> :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Kẻ-mà-ai-cũng-biết-là-ai-đấy đánh ghen :| :-& :-& :-&

Tao tự dưng muốn chuyển trường hoặc đi đâu cũg được,miễn là ko phải ở lại cái xó này,chứng kiến những việc như thế... :|

Nhìn người ta đối xử với bạn mình một cách ko thương tiếc như thế,uất đ' chịu được :|

:))
phờ lớ đi ;)
mà tao sợ cái đợt đi tham quan cuối năm cùng lớp mình tao ko đi đc..trừ khi là vào thứ bảy vs chủ nhật chứ sáng thứ 2~~> sáng thứ 6 tao phải đi học T.A :|
Có lẽ thực sự thì hôm nay có một người đã cho chúng ta nhìn thấy rõ sự ko-phải-đàn-ông của mình qua sử sự như đàn bà...>.< <|> :))
Haizzzzzz.....
Đàn ông thì chắc chắn k phải, mà đàn bà thì nhiều ng cũng chẵng đến mức đấy =)) Đánh ghen mới sợ =)) Mà lại đánh ghen công khai trước lớp trước bàn dân thiên hạ =))

Tao thấy áp lực - áp lực kinh khủng :-<

một thủ đoạn đánh ghen chuyên nghiệp..thà cứ tạt mẹ axit vào mặt người ta cho nó xong..hãm >.<. Đàn bà đã tốt..éo đáng đâu...:)) kể cả có lạc đề ý..thì chấm thi đại học ngta cũng cho 3 cơ..!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên