»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Re: Dành cho lớp Văn nha'!!! Iu cả lớp nhìu!

Úi, e Trang học Văn hả e :x :x
Hí hí, chào các e lớp Văn ;))

Cảnh báo các em : học Sử cô Hạnh --- Đừng bao giờ nghĩ đến chuyện quay bài.... nếu độ lười lên đến cực độ, thì chịu khó cuối kì kiểm tra bù. Kiểu 1 kì có 1 điểm miệng, 2 điểm 15 phút, 2 điểm 1 tiết, 1 điểm học kì. Thì các em có gắng kiểm tra lấy 1 đầu điểm thôi, và bài thi học kì nữa.... Còn những điếm các em thiếu, yên tâm cuối kì cô sẽ đòi kiểm tra bù bằng sạch ( cô sẽ giới hạn chương trình ).... Như vậy cả năm các em chỉ cần học 1/5 quyển sách giáo khoa thay bằng học hết. Chị đã thực hiện kế hoạch an toàn ...... kết quả tương đối khả quan!!!!!!

Ze nhá, thế là ko đc, sao lại dạy dỗ các em như thế, chị ko thấy báo chí nói ra rả về tình hình học Sử của học trò ta ah [-( ;))
kâu tí, hehe năm nay mình là dân Văn già nhất trường :(

@E MY: UHm` em.thầy hiền mà.Nếu học tin TUấn thì các em phải tự ngồi tạo sơ đồ khối,lại còn bị chia fòng nữa chứ ;)) Còn thầy Cử thì chỉ cần gõ nhanh là ok í mà :D
@E PA :ừa em :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Chị Phương sang lớp văn rồi ạ???? :eek:.....Em tưởng chị học lớp Địa chứ nhỉ :-?
À chị Phương ơi,chị có biết cách tính học sinh giỏi năm nay ko chị bảo cho bọn em biết với,hình như năm nay môn chuyên văn >8.0 :-< ....thế thì chết mất :((

Chào các em... Bi giờ các em là lớp văn bé nhất trường còn bọn chị thì thành "gái gìa" hết rồi :))! Chị vẫn nhớ cái lớp 10 Văn ở phòng 305, vị trí đẹp nhất trường lắm! Hi vọng là các em cũng yêu lớp đấy như bọn chị :D!
Hãy luôn thể hiện "Đẳng cấp chuyên nghiệp đẳng cấp dân văn" các em nhé ;)!

hình như năm nay môn chuyên văn >8.0 :-< ....thế thì chết mất :((

Năm đầu HÓi cũng dọa bọn chị thế đấy nhưng mà càng học càng thấy >8.0 nó impossible lắm nên hạ chuẩn:D Cuối cùng lại tính như bình thường thôi mà;)

Chào các em... Bi giờ các em là lớp văn bé nhất trường còn bọn chị thì thành "gái gìa" hết rồi :))! Chị vẫn nhớ cái lớp 10 Văn ở phòng 305, vị trí đẹp nhất trường lắm! Hi vọng là các em cũng yêu lớp đấy như bọn chị :D!
Hãy luôn thể hiện "Đẳng cấp chuyên nghiệp đẳng cấp dân văn" các em nhé ;)!
Hì...mong là bọn em đủ trình tiếp nối các anh chị :D !
Vui rất là vui!<:p

khiếp...mới có mấy ngày mà câu kinh dị thế??? bái phục bái phục...

Chị Phương sang lớp văn rồi ạ???? :eek:.....Em tưởng chị học lớp Địa chứ nhỉ :-?
À chị Phương ơi,chị có biết cách tính học sinh giỏi năm nay ko chị bảo cho bọn em biết với,hình như năm nay môn chuyên văn >8.0 :-< ....thế thì chết mất :((

Uhm em!Chị sang văn rồi :D
Tính điểm hả.Môn chuyên trên 8.0 nhân 3 + anh x2 + toán x2 : 7 trên 8.0 thi` ok :D

Theo đúng lời chị Miên quả là : impossible nếu như chuyên nhân 3 lại còn >8.0,nhất là văn...em toi rồi...T_T....ơ nhưng sao chị Miên và chị Phương lại khác nhau....rốt cuộc là môn chuyên phải trên mấy ạ???....em sợ quá :-s

@ chị Hoa: avatar hay thế..
Thôi mọi người tính làm ji`..đâu sẽ có đó

chuyên trên 8.0 mà em.
Năm ngoái bọn chị phải tính thế mà.:)
Chuyên văn thì văn phải trên hoặc 8.0

vào đây thấy các cô 0508 vào ăn to nói nhớn ghê quá chừng, chúng mày đừng làm thế, các em nó sợ=))
Khiếp, định vào lập cái topic văn mà các em nhanh chân quá, không kịp trở...chuột
Chúc các em có 3 năm học xinh tươi tràn đầy tin yêu và hi vọng(giống bọn chị hồi mới vào, xong cũng vỡ mộng ghê lắm:)))
Trang em: chị em mình khỏi làm quen nhề, tuần nào chả 3 buổi nhìn nhau;))
Làm quen với em My, em PA với em Nhung cái nào:x

Chỉnh sửa lần cuối:

Ôi, trình độ xì pam vô đối. Với cái tình hình này, con MíA sẽ đạt mức 10000 bài trong 2 tháng tới :-"

----------

:-" 1 kinh nghiệm cho khóa sau là đừng tin lời hù dọa của khóa trước >:) đến cuối năm có nhièu cái để làm hơn là cô đọc trò cộng điểm >:)

Í quên ciao các iem lớp Văn. ( :-" >:) )

Xì pam ké Bạn F :))
Học Sử cô Hạnh thì...
Học Tin anh Cử thì...
Khó đỡ :(( 8-}

@My: thôi cứ nghe theo chị PHương đi em:d thông tin chị đời cũ rồi, ai mà biết đc h tính điểm nó lại giở chứng ra thành như vầy:D

chào các em lớp Văn 07-10 :x

nhớ hôm nào minh` mới vào HAO cũng đc chào đón thế này , nhớ thời đấy wa...:((

thui các em cố gắng lên nhá, đâu rùi sẽ có đó , yên tâm :x

Back
Bên trên