»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Re: Dành cho lớp Văn nha'!!! Iu cả lớp nhìu!

Sao mà thông cảm cho được hả anh...:-j

Cái đấy nó thuộc phạm trù ngôn ngữ anh ạ....=))...

Sao vơ hết cho Văn được....:-"

:-" j thì cũng là Văn cả thôi :-" với lại mỗi ng` 1 cách hiểu :-" vô nghía là ko ( vô trong vô tửu, vô hoa) giá trong giá trị, thế nên vô giá nghĩa là ko có giá trị :-"

có vẻ như không ai hỉu đc giá trị đích thực của bài thơ hai cu tớ vừa làm....
nói thế nài khí ko phải..ko ai đánh giá đúng đc bản chất nghệ thuật thực sự của những bài thơ đội lốt thơ mà thực chất là văn xuôi..chít nhầm...tưởng là văn xuôi nhưg lại rất thơ =))..hàm chứa một ý nghĩa sâu sắc mà có lẽ ko phải ng` "born to become a successful artist" thì ko làm và hỉu đc tính triết lí, đêy` hiện thực trong lớp ngôn từ của nó =))
với câu đầu tiên 'ở lớp em'..đã cho chúng ta bít vị trí chíng xác ở đêi là lớp 10 văn của chúng ta..với đối tượng là "bạn meo", giá trị ở đêi là không xác địng đc... từng câu thơ ngắt quãng khiến ng` đọc không hỉu rì và rơi vào hỏa mù. Nhịp thơ chậm dãi sâu lắng tạo nên một tâm trạng u uất não nề cho chúng ta khi đọc nó =)). Sao lại không não nề đc nhỉ. Thương thay cho em meo nai tơ..đã rơi vào cạm bẫy của những tay buôn thịt bán người trùm xò như cindy siêu mỏng và lội bán thịt.=))Càng thương cho thân phận nai tơ ấy khi ko đc đánh giá đúng bản chất của mìng..mọi người đã nhìn bông hoa nhài thơm ngát thành một bông hoa cứt lợn vô hương vô sắc. Phải chăng bối cảnh xã hội nghiệt ngã đã gián tiếp tiếp tay cho lội bán thịt và cindy siêu mỏng thực hiện những thủ đoạn ko thể lường trước, đã ignore những ng` sẵn sàng bảo vệ công lí như em Tây, dù mún đứng ra góp một phần tiếng nói cho em meo nhưng cũng đành pó tay :((haizz..đời là bể khổ :))
ko phải nghệ sĩ thì có lẽ ko ai cảm nhận đc điều đêi haizz..
=))
cảm nhận của một ng` hiểu đc nhữg câu thơ ko ai đánh giá chíng xác đc gtri. thực sự của nó =((

Chỉnh sửa lần cuối:

Ôi thật là thâm thuý
Tao chả hiểu cái j cả :))
Tình hình là t ko đc đi prom , ko đc đi xem đá bóng luôn !
Ts nhà thời tiết :|

có vẻ như không ai hỉu đc giá trị đích thực của bài thơ hai cu tớ vừa làm....
nói thế nài khí ko phải..ko ai đánh giá đúng đc bản chất nghệ thuật thực sự của những bài thơ đội lốt thơ mà thực chất là văn xuôi..chít nhầm...tưởng là văn xuôi nhưg lại rất thơ =))..hàm chứa một ý nghĩa sâu sắc mà có lẽ ko phải ng` "born to become a successful artist" thì ko làm và hỉu đc tính triết lí, đêy` hiện thực trong lớp ngôn từ của nó =))
với câu đầu tiên 'ở lớp em'..đã cho chúng ta bít vị trí chíng xác ở đêi là lớp 10 văn của chúng ta..với đối tượng là "bạn meo", giá trị ở đêi là không xác địng đc... từng câu thơ ngắt quãng khiến ng` đọc không hỉu rì và rơi vào hỏa mù. Nhịp thơ chậm dãi sâu lắng tạo nên một tâm trạng u uất não nề cho chúng ta khi đọc nó =)). Sao lại không não nề đc nhỉ. Thương thay cho em meo nai tơ..đã rơi vào cạm bẫy của những tay buôn thịt bán người trùm xò như cindy siêu mỏng và lội bán thịt.=))Càng thương cho thân phận nai tơ ấy khi ko đc đánh giá đúng bản chất của mìng..mọi người đã nhìn bông hoa nhài thơm ngát thành một bông hoa cứt lợn vô hương vô sắc. Phải chăng bối cảnh xã hội nghiệt ngã đã gián tiếp tiếp tay cho lội bán thịt và cindy siêu mỏng thực hiện những thủ đoạn ko thể lường trước, đã ignore những ng` sẵn sàng bảo vệ công lí như em Tây, dù mún đứng ra góp một phần tiếng nói cho em meo nhưng cũng đành pó tay :((haizz..đời là bể khổ :))
ko phải nghệ sĩ thì có lẽ ko ai cảm nhận đc điều đêi haizz..
=))
cảm nhận của một ng` hiểu đc nhữg câu thơ ko ai đánh giá chíng xác đc gtri. thực sự của nó =((

=))=))=)) No comment =))=))=))

@Mata : Tao chả biết nữa...chắc vụ bóng đá thì k đi đc, còn prom thì trời này mặc váy có mà hoá đá :(( Chết đây...Lạnh thế này lì xì ít lắm =((

ava cin..váy ngắn thế =P~

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình ghét kon Tây....>:p

Váy có ngắn đâu :-"...Kệ ng ta...vô duyên...đằng nào cũng chỉ nhìn đc từ váy trở xuống thôi...:-"

sắp tết rồi,topic cũa lớp Văn cũng phải có chút ko khí tết chứ;)
[mp3]http://www.fileden.com/files/2007/11/6/1567097/My%20Documents/Happy%20new%20year.mp3[/mp3]

Bạn Hiếu thật là tốt với lớp văn...;))

Tớ bán rẻ cho bạn em Ling Tây ( Nguyễn Mỹ Linh - tóc vàng-mắt đen;)) )...giá là 50k...;))

Không đ/c nào đc mua bán nữa ;))
Tình hình là Cin đi prom single :d Chuẩn bị váy áo đến đâu rùi các nàng :x

được thế thì còn gì phải nói nữa!!!
NHƯNG MÀ CÓ ĐÚNG KO ĐẤY:( :(

uh...;))....

Qua lớp văn rồi tớ dẫn nó ra cho...=))

Cấm con nào nhắc đến prom !
đứa nào nhắc đến tao bán ! :-w

ai cho mài bán mà mài bán =))
tìng hìng prom em mặc quần đùi quấn cái khăn tắm ở ngoài thành váy =))

em Lội bán thì phải có ng` mua chứ. Anh mua đây :-" Bán đi.;)) Giá thương lượng :-"

có bán thì cũng ứ bán cho anh đâu =)) =))

Uh ko bán cho anh Hưng đâu...=))

ai cho mặt hàng như kon meo lên tiếng ở đêi >:p

Ai cho mặt hàng kém chất lượng và đã qua sử dụng như con Tây được phép phát ngôn...:-w

>:p

Back
Bên trên