»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Re: Dành cho lớp Văn nha'!!! Iu cả lớp nhìu!

Sao cái tick bài đâu mất rùi nhở :(:)(:)(:)((
Mà này, cái bộ đồng phục thể dục....áo như váy...còn quần thì Phank thế là Phank vừa mặc nó đã tụt :(:)(:)(( Chết mất! :(:)((
Quả quần này mà chạy :)):)):)):)):)) !

Mới phát hiện ra cái bài ở ngay trên mình l-).....cô Phank vừa khóc vừa cười...=))....8-}.....
...Có khi thầy chả bắt mặc đâu....:-?.....Cái chủ đề đồng phục luôn nóng hổi....8->.....
p/s: Sắp đi tham quan rồi cả nhà ơi.....:x:x:x....:*:*:*

anh hưng: k phải cãi nhau mà đấy là đặt vấn đề :|
nội bộ lớp ..có cái rì là phải nói thẳng k thì sau nài mất đoàn kết thì phiền :))
Phanh: =))
thầy cho vay hả mày ;))

Vay đâu mà vay...ông ấy lấy quỹ Đoàn ra cho vay ạ :-| !

tao bít ngay mà
tự nhiên lên hỏi là kon thưa thầy thầy cho lớp vay tạm 1tr à =))
k thể ngửi đc....hói boi là.... lắm lắm :X

to lội: tớ nói thế nài khí ko phải :|
ấy có nói với bọn tớ về vấn đề tiền nong rì đâu
xong đến lúc hỏi thì lại kêu ca..ai mà bít đc :|
ko lo làm sao đc...tiền mà ko có thì ý tưởg bằng giời..việc thì việc của chung..:|
cứ làm như là cả lớp k ai đóg góp đc ý kiến ỹ..nẫu >.<

Rep thế này cho bạn hiểu nhé :
Cái phần tiền nong thì tớ chỉ nghĩ là các bạn ko phải lo như thế, vì chả nhẽ đến cái như thế các bạn cũng phải lo, chả nhẽ lại bắt các bạn góp tiền vào mà không xin đc của ban phụ huynh hay của ai đó. Thầy cô thì nhất định ủng hộ, nên các bạn cứ nghĩ phần ý tưởng và cách thực hiện, còn phần tiền nong thì rồi thế nào cũng có, đến luk nào mà ko thể kham nổi thì mới phải đưa ra bàn bạc trc lớp. Hơn nữa hôm qua con Cin nó bảo thầy đồng ý cho vay rồi nên tớ mới bảo ko phải lo. Còn chuyện tiền nong từ BTC thì tớ ko trong ban tài chính, tớ cũng ko biết, tớ cũng chỉ biết là đc giao việc thì làm thôi, tiền nong ng ta tự khắc phải đưa mình . Thế nên tớ nói là tớ ko biết . :D đơn giản là thế thôi. Không phải tớ ko quan tâm, mà là bây h tớ đã giao cho con Thư phụ trách rồi, vì hôm đấy tớ ko thể làm cùng mọi ng đc ! Thế nên mọi ng cứ thực hiện đi, tớ vẫn thường xuyên thăm hỏi tình hình và giúp hết sức có thể. Có j thắc mắc về phía BTC thì tớ sẽ giải đáp ^^ . Đơn giản thế thôi :D
Tớ dạo này cũng bận khá nhiều việc, nên nếu có chả may gắt lên và có thái độ thờ ơ thì mọi ng xin lỗi, vì bản thân tớ cũng công nhận tớ chưa phải là 1 bí thư tốt, tớ hay cục súc, và hay gắt lên khi bị cuống, bị ức chế và bị gây áp lực ! Nhưng tớ sẽ cố gắng sửa, vì tớ cũng biết đấy ko phải 1 đức tính cần thiết đối vs 1 lãnh đạo :) ( ước mơ của tớ :D ) . Tớ sẽ cố gắng có trách nhiệm hơn vs lớp, còn mọi ng ủng hộ tớ để tớ trở thành 1 ng hoàn thiện hơn nhé. Bây h tớ chỉ còn gia đình là lớp mình thôi, các bạn thân là các classmates thôi. Ngoài 10V ra tớ có còn j nữa đâu :| , vì thế nên hãy luôn bên tớ nhé :)

thôi, vui nào ! \:d/

Lội: tây cũng k có ý rì cả chỉ k mún nghĩ là bí thư lớp mìng lại có vẻ bossy..
:(
nhưng thôi k sao...:x...cái rì cũng phải nói thẳng ra để hỉu nhau hơn ;))
nếu k sau nài cái rì cũng ngại cái rì cũng vướng mắc khó giải quyết thì phiền :)
tớ cũng nhìu khi có lúc hay bức xúc nên có rì k phải thì mong ấy 4give :D

uh tớ là tớ cũng thích nói thẳng :x
Có j lôi nhau ra mà giải quyết luôn , :))
Hươu mà lại sợ nai à :))

bạn trang mà k tử tế là lôi ra úp sọt=))

Mai đến lôi 2 đứa này ra cho 1 trận :)) !
Thôi, có gì đâu, 2 đứa mày cứ giả bộ spam bài :-":-":-" !
Đùa chứ con Lội mày nói thì phải biết rút kinh nghiệm đấy! Nói ra được là phải làm được!

Chết chết mình ko lên một cái là hươu vs nai lại bắt tay nhau....:-w....
Nhưng xét cho cùng thì ai cũng có cá tính riêng.....:)....cũng có những quan điểm riêng ...:)...nên nếu muốn hoà đồng vui vẻ thì mỗi người nhường nhau một tí...;)....Mình còn sống vs nhau 3 năm nữa....mấy cô phải liều liệu đấy....[-x....(chết nói như chủ nhiệm:">)
@Lội: Tình hình là tôi rất muốn nói câu này từ mấy hôm nay...cũng đọc blog cô,và hôm nay thì đọc cái bài cô viết ở trên,rồi cái chữ ký của cô....:-?...Tôi thấy nó ko giống cô lắm....:|...Mới cả đừng có nghĩ mình ko còn gì cả...:-j....Con người ta ko biết mình có gì cho đến khi tìm thấy nó đâu....;)...Nên cô đừng có vội bi quan,hãy sống như những gì tôi biết về cô....:)...Tôi nói vậy hy vọng cô hiểu.....;)
....Ký tên: Mắt nai 8->......

@Lội: Tình hình là tôi rất muốn nói câu này từ mấy hôm nay...cũng đọc blog cô,và hôm nay thì đọc cái bài cô viết ở trên,rồi cái chữ ký của cô....:-?...Tôi thấy nó ko giống cô lắm....:|...Mới cả đừng có nghĩ mình ko còn gì cả...:-j....Con người ta ko biết mình có gì cho đến khi tìm thấy nó đâu....;)...Nên cô đừng có vội bi quan,hãy sống như những gì tôi biết về cô....:)...Tôi nói vậy hy vọng cô hiểu.....;)
....Ký tên: Mắt nai 8->......

Cô-tôi ??? bọn mình xưng hô như thế từ bao h thế nhỉ?
Cho con Meo thôi nhớ ! Ai ko hiểu thì thôi ko cần đọc :DMày thấy tao ko còn là tao nữa cũng đúng thôi . Vì thực sự là tao ko còn là tao nữa :|
Khi mà con người ta đã mất đi lòng tin ở một cái mà người ta tin tưởng nhất, khi mà ng ta đã quyết định từ bỏ 1 cái mà từ trc đến nay ng ta gắn bó nhất, thì đơn giản, ng ta sẽ cảm thấy ng ta chẳng còn j cả, mặc dù xung quanh ng ta còn rất nhiều thứ :)) , mày hiểu ko ?
Tao khác rồi. Tao thay đổi rồi. Và tao nghĩ là nó sẽ tốt cho tao hơn. Tao ko muốn là tao của ngày trước. Tao ko muốn cười trong giả dối, ko muốn ngày nào cũng ra hồ và khóc. Tao không muốn cứ phải núp sau cái bóng của 1 ai đó. Tao muốn bước ra...
Còn mày, mày biết j về tao ? Mày hiểu tao bao nhiêu ? Không phải cái j nó cũng thể hiện ra bên ngoài, ko phải cái j cũng nhìn thấy đc, mày ạ.
Tao thấy bây h, như thế này thì tốt hơn. Có thể lạnh lùng hơn, có thể phũ phàng hơn, nhưng quan trọng là tao mạnh mẽ. Tao ko quỵ luỵ, ko phụ thuộc, và tao đứng dưới cái bóng của tao ! Cuộc đời tao do tao quyết định, nó sẽ không bị ảnh hưởng bởi 1 cái j ! Bởi vì cái chính là bây h chả có cái j có thể ảnh hưởng đến tao nữa cả. Mất đi 1 ng mình tin tưởng và yêu quý nhất ko có nghĩa mất đi tất cả. Hơn thế , tao còn nhận lại đc con ng mình. Và tao là chính tao ! Tao mạnh mẽ, tao lạnh lùng, tao phũ phàng ! Tao khác !
Cảm ơn mày đã quan tâm. Nhưng tao sẽ biết mình phải làm j, ko do ai và ko vì ai chỉ bảo ! :| ^^

(Sorry vi viet ko dau nhung ko hieu sao tu dung cai Vietkey no do chung :| )
To TRang: :)...UH co the tao ko hieu het con nguoi may,nhung it ra tao con biet mot phan nao do cua may,khi tao gap may,va tao thay no khac bay h,vay thoi....:)....Tat nhien la con duong cua may chon,thi may se di,chang ai co the can may,nhung tao van hy vong,may se di dung duong...tao chi hy vong vay thoi....:)....

TAo k muốn tham gia vào chuyện này lắm! Nhưng tao đúng là thấy mày thay đổi thật nhiều, Trang ạ! Mày khác lắm! Chẳng giống như ngày đầu tiên tao wen mày đâu!

kt hóa :((
cô Băng cứ nhìn em làm em xao xuyến lòng em quyến luyến có ting thần làm bài tốt vãi ra ý =))
mẹ....:">
như xịt zợ:-<

Chỉnh sửa lần cuối:

Tôi đề nghị em Tây ko nhắc đến môn Hoá và cô dạy Hoá....:|....Ít nhất là trong ngày hôm nay....:|.....Đau lòng....:((
Đã thế lại bị hoãn tham quan.....:|.....Có tí bức xúc và chán nản....:|...Có khi chẳng đi nữa....:|
p/s: Tuần này đi xem khai trương HP thích nhờ....:">....Cho màu chữ trắng cho nó bí mât....:">....Mình thích độc quyền....:-"

@Cin n Meo : tao khác j ? Tao khác ở đâu ? :)) Tao vẫn cười khi đến lớp mà :"> Tao chỉ thay đổi từ trong ra thôi . Nhưng thực sự là tao ko biết mọi ng thấy tao như thế nào ? Ý tao là thấy tao thay đổi như thế nào ý ? Tao cũng ko biết mình đã thay đổi ntn, mọi ng thấy tao ntn nữa :-<
hết vé rồi, hết cả prom :-< :((

bạn my và bạn lội âm mưu rì với nhau đek cho tây nghe với :((
hit le

Chỉnh sửa lần cuối:

ôi ôi :-" sao chữ trắng thế kia :-" ? có j bí mật thế? kể anh nghe với. Tính anh vốn tò mò :-" >:)

tò mò là không tốt ! Cần phải sửa [-(
@ Tây : Tây cứ nghe đi, hiểu đc bao nhiêu thì hiểu, nó cũng có khó hiểu lắm đâu mà :"> :D :))

Back
Bên trên