»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

khập khiễng quá! phải sống thử chứ nhờ hihi0:) 0:)
thứ 4 đình công đi! t k chịu nổi cảnh này nữa đâu:-<

mình đã đi đc 1 phần 3 quãng đg` rồi.. nửa năm nữa thôi zoi` ơi

tao đếm từng ngày đây..ở đây chán thí mồ. suốt ngày học với kt -.-

thèm ăn cơm vn nữa huhu đồ ăn ở đây chán vl

lớp mình định nghiã hộ t cái từ đình công cái. mai viết bài tiếp có đứa nào định xù ko. mà buổi mai có tốn 50k nữa ko. tiếc vl :((

mang sữa chua hết hạn đến lớp liên hoan tập thể là đc nghỉ học thôi

nhẫn làm sao :-w nhẫn thì sao >:p chúng nó bảo nhẫn bạc thì bạc tình bạc nghĩa,chả nhẽ bắt bố bán nhà mua nhẫn kim cương [-x

topic lớp mình mốc xanh mốc đỏ

huhu hết thứ 5 tuần sau là hết bị tra tấn rồi giời ơi [-o<

note : Mai ktra toán hình :| mk

huhu hết thứ 5 tuần sau là hết bị tra tấn rồi giời ơi [-o<

note : Mai ktra toán hình :| mk

mk!!! có mà hết bị hnàh hạ í nhờ. ts những đứa nào vào vòng 2, kiểu gì con đấy cũng hành hạ ce. vào vòng 2 thì cả lớp vẫn phải viết bài đấy thôi

hnay ninh lên dự giờ ngồi ngay dưới tao thật là vl =))

thế nên, lần đầu tiên trong đời, tao xung phong trả lời bài nhiều vl như thế 8-> =)) cảm giác sung sướng lắm hí hí :x :x

hnay lần đầu tiên trong đời t học bà í đến hết buổi. ôi. ngồi 1 chỗ ngắm bà í mà dằn vặt vl luôn. sao cuộc đời sinh ra ce mình r còn đẻ ra cái thứ hot girl như nó

hôm nay gọi là buổi cuối ôn đội tuyển :)) ôi thật là khát khao vl

hôm nay lúc cuối giờ mình được nghe kể 1 chn mà mình nói thật mình là mình bức xúc lắm ý :)) ghét nhất cái kiểu hết ganh với thiên hạ thi thố rồi lại còn quay đầu về nói xấu ganh ghét với các bạn trong lớp :)) tất cả chỉ vì cái giải tp,giải quốc gia ôi dời ôi vì cái danh mà nó sắn sàng bán rẻ bạn bè :)) =)

nực cười vl

@kim : anh ạ,thời đại bây h là hướng tới nhựa và chất dẻo,em cứ kiếm quả nhẫn nhựa là ọk bền lâu anh nhỉ :D hí hí

ước ji đc về tham gia đội tuyển của cô Ninh.
Mình muốn đóng góp chút sức mọn của mình cho đội tuyển phi thuyền của cô.
mình muốn may váy cho cô mặc.thương cô toàn phải mặc váy bóng đi làm chắc lạnh lắm
nhớ quá, nhớ quá, Cô ĐMNNNNNNNNNNNN

hôm nay gọi là buổi cuối ôn đội tuyển :)) ôi thật là khát khao vl

hôm nay lúc cuối giờ mình được nghe kể 1 chn mà mình nói thật mình là mình bức xúc lắm ý :)) ghét nhất cái kiểu hết ganh với thiên hạ thi thố rồi lại còn quay đầu về nói xấu ganh ghét với các bạn trong lớp :)) tất cả chỉ vì cái giải tp,giải quốc gia ôi dời ôi vì cái danh mà nó sắn sàng bán rẻ bạn bè :)) =)

nực cười vl

ôi cái khát khao sao mà nó mãnh liệt, thiêng liêng vl vậy. bán rẻ lương tâm, bán rẻ bạn bè thử hỏi có xứng đáng hay ko. tuy mình biết tin buồn nay chậm hơn bạn nhưng mình chẳng biết nói gì ngoài 2 tiếng vl. những kẻ đấy làm sao đủ tư cách để nói chuyện vs ce mình. meo điên có bức xúc thì rồi cũng đến thế, kệ nó. chỉ 1 nỗi là thất vọng thôi.

Back
Bên trên