»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Re: Dành cho lớp Văn nha'!!! Iu cả lớp nhìu!

Lớp văn năm nay có bạn Phương Anh,Nhung,Mai Anh,Hương Linh :x....;;)......và một số bạn khác :-".....còn cái Mai Trang thì nổi trội bởi vẻ đẹp mộc mạc,nữ tính...8->

ôi thế thì chụp ảnh hết lên cho tớ xem đi các gái lớp Văn! ;;)

Hôm nào bạn Ngọc qua chơi rồi xem luôn thể....;))....Chứ nhỡ có một số bạn ko ăn ảnh thì hỏng hết hình tượng...:-" ......cái Mai Trang phải nhìn ở ngoài mới thấy hết vẻ mộc mạc cơ....8-> .....Nhìn trên ảnh sao thấu đc....[-x....;))
Hẹn gặp bạn Ngọc.....;))

công nhận bạn Mai Trang nhìn rất nà..con gái ( ko phải chê các bạn khác ko phải con gái :p mà là bạn Mai Trang đúng kiểu con gái Hà Lội ế :"> )

Hôm nào tớ qua mà các bạn ko nghênh tiếp là ko đc đâu nhá [-(

;)) mặt bằng các chị 0508 hơi mấp mô 1 tí :-"

hix...em thấy mấy bài tổng quan vs khái quát buồn ngủ....:(.....nhưng về sử thi thì MrHói dạy hay phết.....vì cho đọc cả những đoạn trích khác trong sử thi Đăm săn chị ạ nên cũng có tí mở mang....cả lớp ai cũng ko ngờ sử thi nó hay thế.....8->....:p...Cô Phương thì mới dạy đc một buổi nhưng cô dạy VHDG cũng khá hay...:x
~~~> Em chỉ nhận xét vậy thui bác nào có ý kiến thì post lên nhá :D

Cái j thế này ??? Con My nói năng linh tinh cái j ??? :)) Bạn Mai Trang mà ko nữ tính mới lạ :)) =))
Thế bạn Ly là bạn nào ý nhỉ ? Bạn nhìn thấy tớ rồi ah ? :"> , sao biết tớ con gái kiểu Hà Lội ? :)) Cho phát cảm nghĩ của bạn về con gái Hà Lội nào :)) Các ấy cứ làm tớ ngại... :"> Lại nữ tính bây h :"> :)) =)) =)) =)) ... Chết cười =))

Ly là muội tao..../:) ...Học lớp Nga hay đứng gần tao vs Cin vs Kid lúc ra chơi ế ...:-j
Người ta khen còn cứ ngại :"> ....Hà Nội á....;;)...Đặc điểm con gái Hà Nội là nữ tính...;))...Nhưng đó là thời xưa....:-?.....Còn bây h chưa chắc....:))....

Chỉnh sửa lần cuối:

Đính chính phát ko các bạn hiểu nhầm, đb con Meo :
Bạn Trang ko chém chiếc đá điếc j ai đâu đấy nhá , con Meo nó tưởng mình đá bạn Ly mới chết chứ ! :"> , làm mình phải đính chính ! con gái HN ko biết đá là j :-" :)) . nói đùa thôi, tớ ko bao h có ý đá ai đâu, đb kiểu có hiềm khích ! :-s . Never ! Con Meo lần sau đọc kĩ rồi hẵng nói nhá >"<

Con Meo chỉ muốn hoà bình trong topic thôi....:">..........:x:x:x
Tình hình bài tập Toán,Lý đang ngập ngụa....:((....mệt quá mấy nàng ơi Mr Long & MrHải lúc nào cũng "làm hết những bt trong SGK vs SBT"...có hôm làm mấy chục bài toán hình nhờ.....:(....buồn....văn thì lại ko phải soạn....ngược đời....:))

Lâu k lên 2p lớp cười lăn cười bò! Bây h gọi MTrang là Hà Lội nhớ! ;))

CMSN Phank lần 4 :">
Gọi con MT là Trang lội....:))...=))

Thôi, cứ gọi nó là chị Lội cho lành!^^ Thanks bà lần 4!

Khổ thân đấu đá nhau thế là không tốt đâu..tớ thấy bạn Mai Trang cá tính....
ối dời hôm nay Cin có cái hình chúc mừng sn oách nhờ..kiểu này mình chỉnh luôn mai là sn mình cho oách..

oh...hum nay SN em P.Anh ah? chúc mừng sinh nhật ná...:)

hôm nay bạn Cin rất là nh` quà nhá..hu hu làm mình tủi thân mấy năm rồi không có sn ..><...

:)) Trang Lội :)) =)) . Chúc mừng sinh nhật mày, sẽ sớm có quà :) . Và sẽ bất ngờ :"> . Iên tâm mà chờ nhớ :)) .
@ Giun : Hôm nay mày ăn mấy con giun ??? ;))

Back
Bên trên