»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

đùa con mình có tên là bim bim đâu tuyên truyền bậy bạ quá :))

con mình mà phải đặt theo tên 1 thứ rẻ tiền nt sao..thà đặt tên là kim chi hay củ cải còn hơn .

=)) lâu lắm mình mới thoát li đc với cuộc sống tù túng thiếu ánh sáng văn minh, các bạn bỏ xa mình quá rồi =)). Mà các bạn cẩn thận chứ, đêm cả đt dưa hấu public như thế k sợ toi à

mợ vào đọc mấy bài chả liên quan gì đến nhau =))

m` k đồng ý cho con m` lấy bim bim nhà bạn pru đâu [-x bim bim vũ phu đánh con m`thì m` xót xa cõi lòng lắm [-x [-(

mợ khốn nạn vật vờ bên cái máy tính bao nhiêu ngày mà chưa xong văn =)) vừa làm vừa uất hận :(( còn hóa nữa chứ =)) cuộc đời héo úa :(( còn đâu là tuổi trẻ =((

nói thế thôi,vừa đi chơi về =)) =))

hẹn ae t2 m` gặp nhau :x

----

quên k kể,hqua xem tivi có cái chg trình nói về phụ nữ VN lấy chồng HQ. Nó bắt vợ dậy sớm nấu cơm,mắng k được cãi,k được đi làm,chỉ có ở nhà chăm con. Nó mà biết vợ đi làm thêm hoặc giấu tiền gửi về cho bố mẹ đẻ ở quê thì nó đánh đập. Đầy vụ phụ nữ VN chết bên HQ bị giết xong nó chả vờ là tự tử :-ss

m` k cho con m` lấy bim bim đâu [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
mình cũng thế! tạm thời là mình làm đc 1/3 của 1 trang rồi:"> 17/2/3 trang nữa bạn nào giúp mình đi;)):D

mà chắc j thứ 2 đã phải nộp ngay nhỉ??:-/

ừ t2 không nộp đâu vì t2 k có tiết =)) thứ 3 là ngày đại hạn =)) vừa có hóa vừa có văn =)) làm j thì làm để đầu năm bị cóc ghẻ với dưa hấu sờ gáy thì cả năm đen đủi đấy :((

à thế có đi hội Lim thật k :x xong hè lại đi đâu chơi nữa nhá :x năm ngoái k đi năm nay quyết đi bù =)) tại năm sau bận túi bụi r` mà,sợ k đi đc nữa :(

t nghĩ hè nên đi lên núi cho mát =)) cấm kị đi biển [-x t béo lắm xuống biển chắc mặc áo bông thì mới che đc =))

các bạn nữ đi k đc mặc váy, mình nghĩ nên mặc quần soóc hay bikini cho nó nổi
Mình chưa làm 1 chữ văn nào

chắc bim bim ko ác thế đâu sư ạ! cùng lắm là nó giống bố nó, soi soi...soi người khác thui:))

à, cái đấy là dành cho các bạn nữ thôi:-" . Mặc bikini xem khăn xếp áo tứ thân hay bikini hót hơn :-"

chắc bim bim ko ác thế đâu sư ạ! cùng lắm là nó giống bố nó, soi soi...soi người khác thui:))

ôi khôn ba năm dạii một giờ :-w k bao h đc tin bọn đàn ông con zai nghe chưa :)) nó soi để nó tìm xem chỗ nào đánh sẽ đau hơn đấy :))

à, cái đấy là dành cho các bạn nữ thôi:-" . Mặc bikini xem khăn xếp áo tứ thân hay bikini hót hơn :-"

bikini thì các liền anh líu lưỡi k hát đc =))

m` k đồng ý cho con m` lấy bim bim nhà bạn pru đâu [-x bim bim vũ phu đánh con m`thì m` xót xa cõi lòng lắm [-x [-(

quên k kể,hqua xem tivi có cái chg trình nói về phụ nữ VN lấy chồng HQ. Nó bắt vợ dậy sớm nấu cơm,mắng k được cãi,k được đi làm,chỉ có ở nhà chăm con. Nó mà biết vợ đi làm thêm hoặc giấu tiền gửi về cho bố mẹ đẻ ở quê thì nó đánh đập. Đầy vụ phụ nữ VN chết bên HQ bị giết xong nó chả vờ là tự tử :-ss

m` k cho con m` lấy bim bim đâu [-x

chết hôm trước mình cũng xem chtrinh` đấy xem xong thấy ái ngại vcl đ hiểu mai sau có lấy đc nhau k mà có con gả cho các bạn..nhưng yên tâm nếu có mình sẽ đào tạo con mình hàng tuyển các bạn xếp hàng đăng kí nha..đẹp zai to con và đô như bố nó, tính bựa như mẹ nó

ừ t2 không nộp đâu vì t2 k có tiết =)) thứ 3 là ngày đại hạn =)) vừa có hóa vừa có văn =)) làm j thì làm để đầu năm bị cóc ghẻ với dưa hấu sờ gáy thì cả năm đen đủi đấy :((

thứ 3 tiết thái mà lo ji` :))

ừ nhỉ :x đúng r` =)) ôi yêu bố T vl =))

nhưng còn hóa nữa :((

e tìm ra sách ấy, đi đầu trong công cuộc giải thoát trc nỗi lo sợ vs cóc ghẻ mà ko ai khen e lấy 1 câu ý nhở;;)

dạ vâng thưa các quí vị báo đài, tôi xin thay mặt cho tổ chức anti-cóc ghẻ nhiệt liệt trao tặng cho em khánh phương bcs 1 nụ hôn nồng thật là thắm :*

chúng tôi mong em sẽ luôn có những đóng góp như vầy để giấc ngủ của trẻ em trên toàn thế giới sẽ mãi là những giấc ngủ bình yên không mộng mị :))

:*

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên