»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Từ lâu tớ nghe danh con trai Toán ngốc nghếch =)) Nhưng k ngờ k nnhững ngốc, ngố mà còn thiếu lãng mạn nữa :-"

ô hô bạn đức bình bây h mới vào,,để bạn Cin chờ mãiiiii

đề nghị mọi người trêu Lô ít thôi nhớ.

hí hí nhân vật đặc biệt xuất hiện :-" :-"
cái j mà đức bình mời cin đi, oánh chết bh. Đức Bình mời bạn khác rồi :-" :-" hị hị tềnh cảm vãi... :"> :"> :"> thèm vãi.....

Minh: Lớp mày ngay cạnh lớp tao...ko sợ ăn đấm ah =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Mai Trang: clip hay nhở :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">

hí hí thì tớ nói thế, con gái chuyên văn ko chơi lô đề đâu :)) =)) vs cả ai có tật thì giật mềnh hú hú :-"
@đb: hay thì hay thật =P~ nhưng sao hôm đấy mày mặc đồ xấu thế :)) =)) mất điểm mất điểm [-(

ai đây mà còn .... kiểu "Người Mỹ Trầm Lặng" "Đại Trí Như Ngu" "Già vờ như ko biết j"...
Minh: Lớp mày ngay cạnh lớp tao...ko sợ ăn đấm ah =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

:-/ >:/ sợ wé... thế ko fải Cin chắc là mời cái bạn j htrc nhìn thấy trong căngteen rồi

:eek: :eek: :eek: thật hay đùa đấy hả bạn :-??
hí hí thì tớ nói thế, con gái chuyên văn ko chơi lô đề đâu :)) =)) vs cả ai có tật thì giật mềnh hú hú :-"
[-(

yeah \:d/ chuẩn khỏi fải chỉnh :)) =)) nói trúng tim đen

thôi thế này thì có khi phải :-h :(( :((

thì pipi

clip bạn đb làm một số bạn trg lớp mình ghen mất ngủ. Bb ji hả lô???muốn chết à?

Hahaha...
Cả 3 đứa ở nhà Cin xem clip bạn ĐB hôm trc đều muốn đc tỏ tình như thế (hoặc hơn thế) =))
Nhưng mà cái chính là bạn Pru tìm đc cái clip đấy đầu tiên và truyền bá ;))

Tớ tự học ở nhà ,A1 tổ chức Ice N' Fire thì cũng phải có 1 người trong lớp biết nhảy tí chứ ...:"> :"> :"> :"> :"> :">
Bọn tớ tổ chức hôm 17-1, sau khi thi HK, các bạn lớp Văn đến nhé.:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x
Mai Trang: Học sinh ăn mặc thế là đúng rồi.:"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">
Chả lẽ lại lại ko mặc gì :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-" :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
Vé thế nào hả ấy?:D Tổ chức ở đâu?
Haizzzz... À, có bạn lớp tớ hỏi ấy hỏi beatbox bao lâu rồi :D
@Mata: Đừng có nhìn bề ngoài mà nhận xét mày :))

Tớ tập beatbox hồi hè, tập tầm hơn 1 tuần, biết tí thôi...Biết basic thôi.
Đoàn lớp tớ cũng beatbox, master đó.
Cả Duy Nam nữa...:"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">
Vé bọn tớ đầu tháng 1 bán, tổ chức ở VCCI , nếu nhớ ko nhầm là số 9 Đào Duy Anh.:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

Back
Bên trên