»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

zim' je`
Tên mình là Tộp
Mai đi pose vs Pru béo vs cả đao` =)) nhể, chắc ra ngâm thơ bóc yếm xog xuôi rồi tính
chị em ta xõa đê :)):-@

ôi giời tao ko mặc rì luôn cũng đc nhá >:p
ko phải thách nhà giàu húp tương..haha

hôm qua vui quá là vui

chờ bao nhiêu lâu mới đến NHAT mà trôi vụt cái đã hết :((

COn gái lớp m` hôm qua XINH nhất :))))))

Xinh wa đến nỗi bơ người xấu :))

Pru bảo mình trông bạn wen wen mà mình k nhận ra... nai v~ ;))

hôm qua bạn am trông khang khác làm m` k nhận ra thật, hot quá :-"

chơi xong tinh thần xõa k muốn học

điêu thế.... bạn như thế hot hết cả phần của người khác

huống chi là mình, xịt khi đứng cạnh bạn rồi. Phóng Viên mặc đẹp, make cũng đẹp, lại còn cầm máy ảnh... trông chất gê :>

nói chung đội lớp văn là vô đối rồi, ai cũng ....

AM dạo này nói đểu bạn bè lên trình đấy :>

hqua lớp hóa có vẽ mắt à :-? xong làm cái gì bên trong nữa ý nhờ :-/ ngay cạnh trại lớp mình mà chưa qua xem :))

AM dạo này nói đểu bạn bè lên trình đấy :>

hqua lớp hóa có vẽ mắt à :-? xong làm cái gì bên trong nữa ý nhờ :-/ ngay cạnh trại lớp mình mà chưa qua xem :))

hớhớ có vẽ mắt và lúc đầu có biểu diễn ảo thuật, nhưng vì lí do hết hoá chất nên k làm đc :(

chán wa đáng lẽ cái logo trại cũng đc cháy để chấm, ai ngờ lỗi hoá chất, k đủ để dùng chán wa

còn bạn ý, bạn toàn đi những chỗ kín đáo, có ở trại khối văn đâu nên làm j có chuyện ngay cạnh đc để mà sang ;))

Mình kín đáo kệ mình ;))

Trại lớp Hóa hqua cháy rực,nhưng tiếc quá bị đổ vào người 1 bạn :-/

Trại lớp Văn ít con trai quá nên chả sáng gì cả :((

M` nhìn thấy quả trại lớp Hóa cháy hoành tráng thật :))

Bh mới hội hè nữa đây :((

Mềnh chả nhìn thấy j cả các bạn ạ :"> Tại sao mềnh lại phải đi học vào ngày như thế :((

Mềnh là mềnh ấn tượng bạn AM xịt nước hoa tóe tòe loe ý =P~

Mềnh ghét BTC vì làm hỏng bộ phận loa đài đúng lúc clip lớp mình tỏa sáng :(( >"< xí xí xí >"<

Mềnh rất kết em Phương Anh :x :x :x BTC làm sao ế đáng lẽ em P.A phải đc Miss Ảnh chứ :(( :(( Ôi em P.A của mềnh :(( :(( :((

Mềnh rất yêu các em lớp 10 Văn, vừa nhắng vừa ngoan vừa hiền lại vừa xinh =P~ đúng là con gái lớp Văn ;))

Mềnh rất vui vì chị Mênh Hiền đã được Miss. Điều đó càng khẳng định thêm chân lý con gái chuyên Văn Bon tu Sai! :x :x :x

Mềnh rất cảm ơn các anh chị 12L1 hôm nay đã cho chúng mềnh 1 ngày 20/10 tuyệt vời!!! :x Bravo bravo!!!

Mềnh rất kết món thạch Văn học của bạn Sâu, Meo, Cám :x , mềnh kết cả cháo hành, cả xúc xích, cả nét ty, cả blah blah nữa ế!!!! >:D<

Mềnh là mềnh rất yêu khối Văn! >:D<

PS: Mềnh là mềnh rất buồn khi các bạn bị mất đồ >_______< Sư cha thằng nào lấy đồ của các bạn các em! Mềnh bắt được mềnh cho ra cám!!!! >"< >_____________<

hớ hớ Mềnh có xịt nước hoa đâu, cái mùi của sáp đấy chứ 8-} vội ra hàng nên bị cái loại nồng nặc wa.... xl~ nha

sáng CN bọn nó đi dọn vệ sinh, còn đốt nốt 2 quả pháo khói, htrc k kịp đốt, khói mù mịt như là Trường bị cháy :))

@Đào Lê: hớ hớ thế mà ra vẻ ngay cạnh mà bận wa k sang đc, chỉ là ở chỗ abc j xyz j đấy xa wa thôi >:)

ông AM mà còn gọi đào lê nữa là mai tôi thiến sạch đấy /:) :-w :-l

nhân ngày 20/10 chúc các bạn lớp Văn ngày càng xinh đẹp và tài năng hơn nữa nhé. >:-D<

Back
Bên trên