»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

ẹc ẹc

chỉ đc cái to mồm ... hnay có mỗi thằng Hoàng ...còn lại tôi vs cô mà cô có dám đâu ....

mạnh mồm thôi ;)) [-( thôi đi ... meo bảo ai Tộp cũng doạ như thế ;))

Nước mắt chảy xuôi...
Nhoè cả mascara rồi...
Cho những ngày cuối tuổi 15 đầy đau khổ, buồn bã, mệt mỏi và đắm mình trong công việc...

Who are you, stranger?
Where is your real soul?
When will you come back?
How can I find you now?

Why don't you know?
Why don't you know that I need you?
Why don't you know that I need you right now?
Why don't you know that I need you right now, to let you know how I am feeling?
...............
I am just a girl
I am just a normal girl!
And you are just a normal boy!
So please behave as normal as you are, not a stranger!
.................
I'll wait...until the day you come back!!!

:(

Bạn AM mai sau h ra chơi lớp tớ có 2 tiết Anh rỗi lắm, xuống đây bạn Thủy bơm điện tớ quay clip luôn cho HOttttt

cô Cin làm sao đấy..:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Cin ơi may` sao đấy????
@aM: tớ bảo mai xuốg quay clip thì t làm cho :D

Hnay tao ngồi bẻ sắt trog nước mắt. có mấy a trườg mình nhìn 1 đứa con gái gay` com` ốm yếu như tao ngồi bẻ sắt ma` ko ai ra giúp bọn may` ah
Mô hình gân` xog rôi`
hehe

chắc la` stress
nó lo nh` việc, từ NHAT đến chuyện học tiếng Anh nữa
t nghĩ la` stress
t đag tập nồg nan` HN :))

mai con Mata đi thi cố lên nhé

sao hn Cin bảo Đỗ lớp m` đi thi là ntn?

à Thủy ơi quên mất tao có clip ma`y nhảy tell me đây

clip nao` cơ???????
Uh cuối jơ` hnay Đỗ cả Sango hỏi t la` ngoai` nộp đơn Miss cho Cin có nộp đc cho ai khác ko
;;)

Chúc các bạn thi miss của lớp Văn ít nhất là wa đc vòng gửi xe :x ;))

<chú ý nhỡ sơ - vin thì mới đc vào trường nha :)) =)) >

mà hnay lớp Văn có bạn nào nhìn thấy tớ đeo cái loa hát sẩm đi cả hành lang tầng 3 k?

có tớ với bạn Thủy mỗi tội không có tiền lẻ trong người..xin lỗi bạn nhé

Này,
Tao chả biết mày là đứa vô tâm hay như thế nào, nhưng mày sử xự thật sự là quá đáng lắm rồi!

Bọn tao đã giúp đỡ mày ntn, có bao h ai nói j đâu? Bạn bè giúp đỡ nhau chả có j phải kể lể, nhưng tại sao mày k hiểu mỗi người đều chỉ có 1 giới hạn nào đấy?

Mày bảo mày chưa yêu bao h, mày không hiểu, thế nếu không yêu thì mày đang đùa giỡn à? Mày đang đùa giỡn với cái người đã từng coi mày là quan trọng à?

Này, mày có biết lúc cuối h hôm nay tao đã cố bắt ánh mắt của mày, nhìn mày bao nhiêu lần để ra hiệu cho mày biết là đừng có rủ rê cái kiểu đấy, đừng có ăn nói cái kiểu đấy, mày làm tao rất rất khó chịu... Máy đâu có để ý cơ chứ!

Mày xem tao có thừa thời gian và rỗi hơi lắm k? Mày xem bf của tao có thừa thời gian và rỗi hơi lắm k? Mày xem mọi ng có thừa thời gian và rỗi hơi lắm k? Mày nên biết là con bạn này đang bị stress trầm trọng đến mức nào trong 1 tháng trở lại đây! Và mày cũng không cần gây thêm chuyện nữa đâu, chuyện t/c của tao đủ tệ để không thể giải quyết nổi một sớm một chiều rồi!

Trước ngày hôm nay, tao rất mong đến ngày sơ khảo. Nhưng buổi chiều nay xong, tao thực sự k muốn nhìn thấy mày, k muốn nghe mày hát và cũng k muốn thấy bf tao phải đi theo sửa từng âm cho mày!

Mày làm tao thất vọng lắm rồi!

Nếu mày có đọc những dòng này thì cũng đừng có reply gì, tao k muốn nghe hay đọc bất cứ thứ gì về mày trong thời gian này!

clip nao` cơ???????
Uh cuối jơ` hnay Đỗ cả Sango hỏi t la` ngoai` nộp đơn Miss cho Cin có nộp đc cho ai khác ko
;;)

Ô 8-> Mít à 8-> ;;) Kinh đây kinh đây....;))

tớ đi xin thế là chưa chuẩn bị ...

để hôm nào đấy đẹp dời ... có kinh đen, có mũ đi xin đàng hoàng :))

thì nhớ chuẩn bị tiền chẵn nhé ...

Cho cái dép vào mồm ý chứ tiền tiếc gì ;)) :-"

Click here ----> Mọi người vote cho Long nhé :) ;)

@ Cin : Tôi xin :( Tôi xinnnnn rồi mà :( xuôi...xuôi....:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên