»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Re: Dành cho lớp Văn nha'!!! Iu cả lớp nhìu!

hôm qua mới học buổi đầu tiên chưa thấy cái j`i thú vị cả..buồn gần khóc..><..so lonely

Uh hôm qua thấy bạn Nhung ngồi 1 mình ở tít tít xa xa .
A P.A . Cũng muốn tổ chức trò chơi lắm nhưg thấy trò j nó cũng nhạt nhạt >"< . Có ai có ý tưởng j ko ???

sao lại ko biết hả Miên, bộ bà vừa đến lớp vừa ngủ gật sao mà ko bít mình đến buổi sáng hay buổi chiều ;))
ờ thì TKB có cả sáng cả chiều, trường lại ko có mấy bác sê cu như Ams8-> ;)) đâm ra thik học sáng thì đến buổi sáng ko thì học mấy tiết buổi chiều thôi;)) sao cô còn ý kiến nữa hay thôi:-w ;)) :))

Đề nghị cán bộ lớp bày trò chơi chứ đừng hát hò(hay hỏi ý kiến cô Thủy dạy Anh ý vì tớ thấy cô có vẻ nhiều ý tưởng ;)) )....hôm nay lớp mình phải bảo thấy bầu Thủ quỹ...:"> .....
Tình hình là hôm nay thầy sẽ xếp chỗ nên Nhung yên tâm là sẽ ko cô đơn nữa đâu ...;)....Mới cả ngồi cùng bạn mới mình cũng có cơ hội làm quen mà...nhỉ....:)

xếp chỗ cũng như hok ấy mà :D chỉ cần em đừng để thầy nhớ mặt thì ngồi chỗ nào vô tư đê :)) lớp chị thầy còn chẳng nhớ hết nữa =))
mà hôm nào các em chụp phát mấy em zai pót lên đây cho các chị nhòm vs nhá, khổ, thiếu con rai cứ mong ngóng thế đấy ;))

@ Miên: dạ thôi, em hết ý để mà kiến rồi ;))
oài, tưởng thầy Hùng là phải nhớ tên lắm chứ ;;), năm nay lớp có zai chắc thầy hết thèm rùi nhờ ;;)

Hic...xếp chỗ vẫn thế, coi như k có gì thay đổi lắm!
Đi học rùi tốc độ spam giảm rõ rệt!
@chị Hằng: em có thù oán gì với chị đâu! :D

ko, chị bảo cái em xoá bài của chị cơ mà, :-j
oài, đi học càng spam nhìu em ạ ;))

xờ pam xờ pam....spam h này mới chất...;))

hôm qua bày trò cũng vui nhỉ..chỉ thấy thương con zai lớp mình, như chuột thí nghiệm bị bắt lên làm đủ trò

Muốn làm 1 chút hoạt động để mọi ng thân nhau hơn ý mà . Nhưng thấy lớp mình còn dè dặt quá ! tớ ít khi ngại tham gia các trò chơi như thế. ^^ nhưng tớ thik tham gia khâu tổ chức hơn ! :p
Ai có nik mọi ng rủ các bạn lên đây cho vui nhé ! ^^

@ Trang : Ok tao đang add nick cả nhà....T_T
Hôm qua vui....;))....Nhưng hình như bạn Minh có vẻ còn ngại ngùng gì đấy ;)) ....bạn Cường thì nhiệt tình hơn ;;)...lớp trưởng Mai Anh mặt đỏ như gấc ...thích thú \:D/ (em xin lỗi sếp ạ ^:)^ ) ....bạn Long bị sữa chua bê bết khắp mặt....=))...công lớn của nàng Hoàng Anh >:) ....hoan hô lớp mình...:*

Tao chưa thấy j là thú vị cả ! Lớp mình còn ngại quá ! Càng thoải mái càng vui chứ sao ! Đúng là >"< ...

Tất nhiên là mới quen nên các bạn còn ngại :-S.... tuy nhiên hôm qua cũng ghi nhận là một sự cố gắng ;)) ....Hy vọng trong năm sẽ vui hơn :)>-

Mình thật là quê, bây giờ mới lọ mọ biết mà vào chào các em 1 tiếng :x
[ Theo chị tình cảm là chính, đừng để í :-j ]
Mấy hôm đầu đi học chưa có j mấy đâu em, bản chất còn ẩn giấu kĩ lắm ;))
Hào hứng dã man với khoá năm nay đơn giản vì cũng fải học Văn Hói >:)
Chị bỏ nhỏ là Hói ưa nịnh lắm í ;)) còn em nào bị gọi lên kiểm tra miệng thì cứ cãi thật lực vào, đừng sợ :-j ko làm j được mình đâu ;))

Ko hào hứng thì chưa sao. Chỉ sợ mất đoàn kết , bè nhóm này nọ thì gay !

Ừ nhiều con gái tình trạng bè phái có thể xảy ra :-? ....Nhưng tao thấy lớp mình mọi người hiền nhắm :x....nhưng cũng có mấy hôm nên chưa biết đc....hy vọng lớp mình đoàn kết :x :*....à tao huy động mọi người rồi....nhưng mọi người vẫn đang chờ xét duyệt =))....cái khoản này lúc nào cũng lâu la :-<
Mai 8h ở trg mày nhé ;) !!!!

Back
Bên trên