»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

bạn Hà Nội 4 àk [=))]

có bao h trg mìnk chi tiền đâu [=))] toàn đi xin tài trợ màk [:-(]

Thôi mình chả nói vs bạn nữa :( =; Đàn ông con trai gì mà đi chấp từng câu từng chữ một :-s

----

Tình hình là cô Cin mua được những cái gì rồi ? :-/ :-?

Có bóng bay chưa ;))

lắm chuyện quá..

hn tao đi mua bờm rồi, hôm đấy đeo luôn k đăng kí làm tai thỏ đâu hê hê...

thế trang trí xong ngồi ăn bánh chụp ảnh là hết ah````???????

Ta không duyệt vụ này nhớ :-" Cả lớp pải thành cái chuồng thỏ chứ ;;) =))

Thôi, bạn Hiếu nhận đi... mà sao mình vẫn k hề biết j vụ này :-| có cái ảnh nào show cho bọn tơ xem :D

Nhà ai có bớm bóng k? Mang đi. Mua bóng này, đèn lồng, thổi bóng, mặt nạ, trống quay, đèn ông sao... Cô Meo làm xúc xích đi, có dây kim tuyến mang thêm đi. Bánh kẹo một đống, để ở tủ sách lớp mình :-s Hi vọng k có con chuột nào trong ý!

TRUNG THU RỒI>>>> CHƠI ĐI :x

Nghe tớ nói này, thứ nhất là tớ nói rồi đề ngị đọc lại comment tớ có nói là Trung thu là do trường tổ chức,(chứ k phải các lớp), cho đến hết chiều hqua t vẫn khôg thấy tổ chức cái gì, còn nếu mà các lớp tổ chức thì lớp nào mà chả tổ chức hả bạn Hiếu =)) =)) Thứ 2 nếu nói trườg mình tổ chức sao lớp mình ko đứa nào được mời hả??? =)) fải chăng chúg mình ko fải là lữ sinh thanh lịch trường Ams =)) =))
Nói chug là tớ k biết bạn Hiếu thua rồi, đọc lại phần trước chug mình giao hẹn đê :));;) ;;)

@mai tao mang đai` đóm đi đứa nào mang đĩa đi, My meo làm tai quả đào đeo lên đầu í
Tao có tóc xù và kính rồi, kệ đứa nào làm cái tai thỏ cho tao thì cứ lam` thưa` hơn thiếu:D

Tao ngủ cả ngày hnay tao vừa mới onl =)) chúg mày dặn dò mai mag gì thì bảo tao;;)

----------

@Cin: ng` tao lam` gì có thịt ma` nướg hehe nếu mày ướg đc thì nướg đi nêu k nướg đc t nướg chito đấy
@bạn Hiếu: này nếu mà trườg ko tổ chức TT thì bạn Hiêếumất gì với tớ nào (ko tính các lớp):)) nào dám cá dám chơi ko??? :D

đây tớ quote lại khôg lại bảo tớ điêu ;))

àh đây tao làm cái logo lớp rồi đây đứa nao` cóp USB mai đi in đê

Chỉnh sửa lần cuối:
tao tưởng là tai mèo chứ, anyway đeo cũng được không vấn đề ji`, mai tao mang cả đồ chơi của m` đi chơiii hehehehehe...

ehe
t chả có đồ chơi j cả :-<
cin đã mua đèn ông sao chưa nhỉ?
mà sao gọi là đèn ông sao mà ko phải là đèn ngôi sao :-/ :))

àh đây tao làm cái logo lớp rồi đây đứa nao` cóp USB mai đi in đê

ngưỡng mộ tài năng của bạn.... 8->

đẹp nhỉ...đi in đê.... có bạn nào nói cho tớ in vào đâu khổ bao nhiêu k? tớ đi in hộ cho nếu các bạn lười... :">

Trung THu buồn wa chả biết làm j đây :( :(( =((

ngưỡng mộ tài năng của bạn.... 8->

đẹp nhỉ...đi in đê.... có bạn nào nói cho tớ in vào đâu khổ bao nhiêu k? tớ đi in hộ cho nếu các bạn lười... :">

Trung THu buồn wa chả biết làm j đây :( :(( =((

Yêu bạn Minh thế :X
Chắc in giấy A3 bạn ah, bọn nó lười sợ mai lại cuốg lên đi in í;)) ;))
Bạn Minh tốt bụg xem in dum` lớp t fát
Ma` bạn học ság hay chiêu` :(

Yêu bạn Minh thế :X
Chắc in giấy A3 bạn ah, bọn nó lười sợ mai lại cuốg lên đi in í;)) ;))
Bạn Minh tốt bụg xem in dum` lớp t fát
Ma` bạn học ság hay chiêu` :(

tớ học sáng mà.... thế in ra giấy bt ý hả??? hay bìa :-??

vào pro5 add nick tớ cái cho tớ cái ảnh gốc ý... in cho đẹp ;)

k có j đâu đang buồn... muốn làm j đấy... h này chắc các bạn cậu đi chơi trung thu vs người yêu hết rồi

tớ học sáng mà.... thế in ra giấy bt ý hả??? hay bìa :-??

vào pro5 add nick tớ cái cho tớ cái ảnh gốc ý... in cho đẹp ;)

k có j đâu đang buồn... muốn làm j đấy... h này chắc các bạn cậu đi chơi trung thu vs người yêu hết rồi

chắc in bia` tại vì định treo làm biển lớp ma` :X
Mai cứ đến sớm đưa tớ nhớ
Biết lớp tớ chưa
;)

thôi con tộp này :-w cứ thấy zai là lợi dụng :-w
bạn minh vất vả quá, cảm ơn nhá nhưng thôi để chúng tớ tự lo cũng đc :) ai lại để bạn làm thế bao h :d
mai lớp tớ tt, có j mời các bạn đến cho vui nhá :d

thôi con tộp này :-w cứ thấy zai là lợi dụng :-w
bạn minh vất vả quá, cảm ơn nhá nhưng thôi để chúng tớ tự lo cũng đc :) ai lại để bạn làm thế bao h :d
mai lớp tớ tt, có j mời các bạn đến cho vui nhá :d

thông cảm cái đi... cho bạn việc để làm cái... tớ in xong rồi ;)

tớ tự nguyện chả ai lợi dụng cả đâu... cái chính nếu ngại cứ lôi meo ra khao mọi người nha ;)

tao hiểu r` ;;)

tao lợi dụg gì bạn ý tùy tâm mà mày<:p <:p

Mata xem có bạn nào cute rủ thêm đê, mai có làm vs lớp Lý ko mày?

cái j, bạn aM in rồi á??? :-o
ôi trời ơi
thế mai bạn nhớ sang chơi trò chơi vs lớp tớ nhá
;))
Chị bình lớp L1 hỏi t là các em đến mấy h để c bảo các anh sang kê bàn cho ehe :x các ac ý sẽ sang góp vui cùng :-d
mai sẽ kê bàn hình chữ U để lấy chỗ chơi trò chơi nhá ;))

mấy a lớp lý 1 á
đẹp zai cute ko:))
hnay chúg nó đi trug thu hết hay sao ma` k thấy onl gì bàn chuyện ngay` mai cả chán thế

thế mai mấy a L1 có sag chơi trò couple của may` ko Mata

Mai đứa nào có hồ thì mang đi nhớ,nhà t hết hồ rồi :)) t mới cắt giấy thôi chứ chưa dán đc xúc xích :D :">

Mà aM in xong rồi à ;)) :x Uầy có gì mai aM qua gặp thủ quỹ 11 Văn ( Cindy ) để thanh toán nhá :">

Vì bạn aM tốt bụng thế nên mai có j mời bạn qua lớp tớ vui chơi ;;)

Back
Bên trên