(¯` º » ♥ CE - Homies ♥ « º´¯)

:| mày đến trung quốc là sai lầm rồi
sao lại để người ta sống như trong tù thế, như vậy ko phải vi phạm luật nhân quyền à :-w

@shin: ko nghiêm trọng như m nghĩ đâu. t ko hối hận + chưa bao h nghĩ đi TQ là sai lầm :)

ngày ngày t chỉ có mỗi việc là F5 fb và lên youtube xem mv với perf, t mà bị cấm như con Thảo thì t thà chết còn hơn í =))

dạo này cũng chả ai lên HAO thật, buồn thế =((

Uh lớp mình đi đâu hết rồi.

@THẢO: 10 điểm cho câu nói của m :>

Topic lớp mốc meo, nếu mà VN cũng lock fb như TQ đợt trc thì chắc các bạn lại chui vào đây hết :))

Tháng 12 có những ai sẽ ở Hà Nội đây :x, còn hơn 1 tháng nữa mới đc về nhưng háo hức quá =P~

Chỉnh sửa lần cuối:
TQ vẫn block nhưng mà t đã có cách vào :-j kiểu như cả năm ko dc vào ý :x

Shin ở Vn đến bao h? t cuối tháng 1 mới về :D

M ơi lớp mình tính tụ tập 1 bữa đi. Nhưng t bận kín mít từ j đến t7 (tuần này t thi 3 môn :(( )
Sáng t7 lớp mình đi đc ko. Qua nhà Châu thăm hỏi tí cho phải phép rồi đi vs nhau :D Thực ra đi cuối tuần này cũng có cái lợi. Mọi ng đều rảnh rang, mà lại đỡ bon chen 20/11.

mai đi thăm cô châu với cô thúy ah ??? nếu qua cô châu, cô có nói t đi ko qua chào cô, thì nói hộ t với nhá :D bảo là t7 t bay mà chiều t6 còn phải lên Bộ giải quyết giấy tờ :-< với cả cho t gửi lời hỏi thăm 2 cô nhá ;))

đi chơi chụp ảnh cho t xem :( t cũng muốn đi về lắm rồi, ở đây hết học là lại nấu cơm, rửa bát, như nô lệ =(( đếm ngược còn 70 ngày nữa là dc về

Thảo cùng trg` hợp với t về vụ giấy tờ trc khi đi à 8-} chúng mình vừa chung số đen lại còn chung tội ko chào cô trc khi đi :(

Thứ 7 tuần sau sn 50, các bạn sẵn sàng sắp xếp lịch đi nhá, có j cụ thể 50 sẽ thông báo thêm

T phát hiện lúc t về chẳng có ma nào chơi đc cùng :-<

oh, nghĩ lại lúc làm hồ sơ ý t vẫn thấy hãi :|
hao bg vắng tanh, chả ma nào vào :)) t tưởng bọn bó thi xong thì đi chơi dc vs m chứ shin ???? mà Hàn ko cho nghỉ tết âm hả m?

Hàn nghỉ Tết âm 3 ngày
Bọn Uni thì được nghỉ đến hết tháng 2 cơ, nhưng mà bọn t phải học từ mùng 7 tháng 1, đến Tết âm thì nghỉ khoảng 3, 4 ngày rồi lại học tiếp nên thế. Con Cảnh winter school nên ko về
Bọn lớp mình đang thi, lấy đâu ra mà đã thi xong -_-"

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên