Danh sách T3 (brief)

Trần Chí Trung
(tct)

Member
Oài, thi xong rùi, tranh thủ bốt cái danh sách vắn tắt của lớp mình cái, ai có thêm thông tin gì thì gửi để update nhé. Ảnh nữa, ai ở nhà có anh thì upload lên cái nhé.

Danh sách thành viên lớp T3 khóa 94-97​
1. Hoàng Lê Anh (Ẻm), UK, SN: 2-4-1979, YM:leanhdeptrai
2. Lê Quang Anh (Suy), SN:29/10/79
3. Lê Mai Ngọc Anh, SN:14/02/79 (Ovaltine day)
4. Trần Mai Anh, SN:15/09/1979, Germany, YM:tranmaianh79
5. Lê Tuấn Anh, SN:27-02-1980,DD:0912271980
6. Trần Tuấn Anh (Tuấn béo or Mập ú), SN:26-1-1979,
Mất 4-9-2003 tại US :cry:

7. Nguyễn H­ương Giang (Giang cò lả),SN:30/9/1979
8. Đỗ Minh Hà (Hà cào), SN:11/09/1979, UNDP, VN. YM: puppy2cheese
9. Lưu Mỹ Hải Hà, Japan
10. Nguyễn Thị Diệu Hiền,SN:01/08/79
11. Vũ Trung Hiếu, THVN, VN. YM:nha79
12. Hoàng Đức Hiếu (Hiếu lùn or Hiếu líu), Japan, SN:27/08/79, YM:hieuhd2000
13. Trần Hữu Hoàng (Hoàng bác học)
14. Lê Hoàng
15. Đặng Quốc Hùng (Hùng tây), Germany, SN: 9-2-1979
16. Bùi Công Huy (Huy lùn), Germany, SN:05/11/79
17. Nguyễn Thành Huy (Dặt dẹo), ĐHQG, Hà Lan, Tel: 0031614139118, SN: 18-9-1979
18. Phạm Nguyễn Gia Khánh (Khánh trắng), France
19. Trần Khắc Kiên
20. Tạ Mỹ Linh (Linh Tạ or Linh mập), SN: 2-4-1979
21. Nguyễn Tường Linh (Linh Tường), SN: 16-12-1979
22. Trinh Tố Minh (Minh dê), maried.
23. Nguyễn Phương Nam (khỉ Phương Nam), Germany
24. Nguyễn Lê Nam (Nam khỉ)
25. Ngô Diễm Ngọc (Ngọc đen), sắp sang Pháp, SN: 18-12-1979
26. Nguyễn Trần Phương (Phương phở), sắp chui đầu vào rọ, SN: 16/11/1979
27. Trần Hồng Quân, SN:22/12/1979
28. Lê Vũ Thắng (Cu Ti)
29. Trần Hữu Thụ (Thụ toác), Hà Lan
30. Đinh Thu Trang (Trang mập)
31. Nguyễn Thùy Trang
32. Đỗ Thành Minh Trung (Trung gầy)
33. Trần Chí Trung, SG, SN: 15-8-1979, YM:tran_chitrung
34. Nguyễn Hoàng Tùng (Tùng chíp), MBA (Married By
Accident), Russia
35. Nguyễn Công Tùng (Tùng công công)
36. Thân Thị Hải Vân (Vân khỉ)
37. Thạch Anh Việt (Việt lợn), France, SN: 18-8-1979,YM:thachviet1979
38. Lương Thu Vinh (Vinh đẹp giai)
39. Lưu Minh Vũ (or Lưu Manh Vũ, the same), THVN, VN
40. Lê Quốc Vũ

Ê Hà cào, mày confirm lại xem ngày họp lớp là ngày nào đi nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Trung hấp,
Mày viết toàn thiếu dấu thôi,tên tuổi của người ta là phải viết cho rõ ràng đi chứ!
Luôn tiện,confirm ngày họp lớp là trước Tết Âm lịch,còn cụ thể ngày nào thì phải về xem lịch lại đã.
SN tao là: 11/09/1979,
SN Mai Anh là: 15/09/1979
SN Trần Phương là: 16/11/1979
Khánh trắng: hiện đang ở France chứ không phải ở Germany đâu!
Mày bổ sung đi nhé! Bao giờ đủ danh sách thì post vào mục Danh sách các khóa của website này.

anh Trung ời, em ko nhầm thì Tuấn Anh là 1980 chứ nhỉ, giấy tờ mới là 1979 thì phải.

!c,

1979 em ạ, nó tuổi Ngọ mà. Trông cái ảnh baby của em dễ thương thế ko bít :x
A`, Hà cào, mày co liên lạc được với M.Anh ko thì bảo lên trên nay đi. Tao liên lạc được với Hiếu líu rồi, chả hiểu sao nó ko bốt bài được.

Chỉnh sửa lần cuối:
Để tao cho mày thêm mấy dứa nữa nhé
SN của tao la:27/08/79
SN của NA la :14/02/79
SN của Suy la:29/10/79
SN của Công Huy la:05/11/79
SN của Hiền la:01/08/79
Với cả Tùng công công di Pháp rồi hay sao y,mà anh Huy lùn còn sang trước cái MA cơ đấy.
Mà sao mày ko hỏi Ong ẻm luôn cả sinh nhật Giang còi nua,mày ko sợ thát lễ với Ông ẻm à HIHI

Trung ơi bây giờ mới thấy cái ảnh của mày,nhặt dc em đấy ở trung tâm ảnh nghệ thuật nào thế,mà mày cũng đua đòi theo bạn bè nhỉ,bắt chiếc bày đặt này nọ

Hehehe, tao lại gỡ xuống rồi, ngại ghê cơ :p
Thế hóa ra Huy lùn cũng đang ở Đức rồi à, thế thì bên Đức có đến 3 đứa cơ đấy. Để tao bảo M.Anh mới được. Tranh tủ update thêm SN mấy đứa nào. Ông Ẻm đâu, SN cò lả bao nhiêu nhể?

chào bạn Chí Trung,minh đang ở Hà Nội,chờ bạn về đi sang nhà Huy bồ đây,Hiếu líu ở bên đấy mải đi làm kiếm tiền cưới vợ hay sao mà mãi chẳng về gặp anh em một bữa
SN Giang còi là 30/9

Hehehe, hôm qua ra Sứ Quán xem VN mình đá phê dã man Ẻm ạ. Mày sướng nhỉ, đã đc ở nhà xem SG rồi, tối qua có ra đường đánh võng ko đấy, hôm qua mà ỏ nhà thì ko khí chắc sôi sùng sục ấy nhỉ.
Mịa, ở nhà giời lạnh thế này mà đc sang Gia Lâm làm bữa thịt chó nhà rặt rẹo thì còn gì bằng, mày nói làm tao thèm wa', ngửi thấy mùi thịt chó rồi đây này. Đợi tao 16 tháng tới về, anh em mình làm bữa ko say ko về, hehehe. Hiếu líu nó đang bị tiền "hành", phải ở lại bên ấy mấy năm cày kéo đã, khi nào về chắc nó khao anh em mình thịt chó thả cửa, nhở Hiếu nhở ;)

Thăng em kia mày sương thật đấy,đi về cư như đi chợ ý nhỉ,thế khi nào sang cho gưi ít quà HN nhé,địa chỉ tao mới dổi rồ
Người Việt trầm lặng,phòng đơn,ký túc xá phòng không

tao mới đi xem được hai trận bán kết,mới ăn được một bữa thịt chó với một bữa cháo lòng tiết canh,hề hề
Chí ơi về nhanh nhanh lên,anh em chưa sanh Ô Cách đâu,chờ chú về đấy

Hieu lun oi sao may lai hoc T1 may hoc lop day khi nao the.T1 ma cung lo xo vao T3 a`.May sua lai di nhe hhehehehehehehhe

Le Tuan Anh 27-02-1980
Mob 0912271980

Arika

Hehe, đúng rồi, bây giờ mới để ý, hóa ra Hiếu líu học T1 à :))
Thằng Ẻm kia, tao oánh cho mày toè mỏ bây giờ. Chả nhẽ lại lôi ông bà già mày ra đây, ẹtmin lại xóa bài thì dở hơi. Thế mày chưa sang thăm rặt rẹo à. Mà mày làm thế nào mua đc vé trận BK thế, có vé trận CK ko để anh em thiết kế về xem nào.
Hiếu líu dạo này cô quạnh thế à, hẹ hẹ, tao thì tao ko tin, tối x nào chả thấy buôn với các em trên mạng, chắc toàn bive mạng rồi.
Phương phở có ảnh lớp mình ko, bốt lên đê. Mày biết mỗi thằng T.Anh thôi à, ko còn đứa nào lớp mình nữa à. Bảo bọn nó lên đây họp mặt tí đê.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao đánh nhầm,sory nhe
ông em tương mày ko về nữa cơ ma,sao về nhanh thế,cha bảo anh em câu nào đã chạy mất tích rồi.
Mày cố ăn khoảng mấy chục cân thịt cho vào dể sang đấy mà dùng dần nhe,tao ko ăn cái đây nên ko thèm đâu
Mà thằng Phương phở kia sao dạo này mày lên lắm thế hả,có thời gian thì đi vận động chúng nó đi nhé

E thang Quan no dang o HN a,ma sao sinh nhat no de nho the ma chung may lai ko nho dc nhi,ngay quan doi nhan dan viet nam day,thang Trung may update lai di nhe
Ma thang em dc cai to mom thoi,bao voi tao la ko ve cung dc,the ma em Giang nha no ko biet noi cau gi ma cun cut ve nhu cho con y cha bao ai cau gi,ngang mat len ong em oi

Tao goi cho chung no roi day nhung ma chung no co the`m vao day choi dau.Chung no ban biu vo con het roi.Nhieu thang thi nhu ma y.Luc can thi co goi kieu gi cung ko gap di ngoai duong thi tu nhien lai gap.Thang Quan bo truong thi no o FPT 75 Tran Hung Dao. day la Minh de bao tao the nha no chuyen nen so phone cung ko bit luon.Minh de thi lay chong o SG chang biet co de em be hay chua nua.The thang Em dinh bao gio thi co Baby.Thang day ve HN ma cu nhu chim y suot ngay o ngoai duong sang thi 6h00 da day de di choi roi.Tao thay may thang Nissan noi la Hieu lu`n hoc thiet ke Badoxoc cong nong a`.Hoa ra Nissan cung lam xe cong nong ma ko biet.Em Hien thi di lam kieu gi ma 19h goi dien chang bao gio gap ca. Sap tet roi chung may an Tet o day luon a`.Tao con cam mot so anh cua lop minh tu hoi xua hoi xua.Khi nao scan xong tao post len cho nhe hehehehhehe

Hieu lu`n oi may co nho thang Duc hoc T2 ma hay choi voi Hung Tay lop minh y,thang day no cung sang Nissan dot vua xong hay sao y.Cai thang toc xoan giong may y.Co khi no di theo bon Denso

:)) Tao tưởng Hiếu líu sang đây mở xưởng sửa chữa máy bay trong ngõ, hóa ra là thiết kế badoxoc cho xe Bông sen a`. Mày cẩn thận ko công nông nó lại tông vào mông đấy :))
Hey, Phương phở ơi, Minh dê nó lấy chồng bên Sing này à, nó đang ở VN hay ở Sing thế?
Mà cái thằng Ẻm nó về chắc suốt ngày núp váy ở Văn Chương rồi, chắc chả mấy mà có baby, hẹ hẹ.
Tao sẽ về ăn Tết ở nhà, 25 Tết về, làm buổi họp mặt lớp luôn, Hà cào nó handle vụ này mà. Mà sao dạo này nó biến đi đâu thế nhỉ, Phương phở điều tra cái. Sao ko thấy thằng Tuấn đen lên trên này hả mày.
Luc nào bốt ảnh thì ới anh em 1 câu nhé.

hề hề tao về phải đi xem cả trận chung kết bạn Chí toan săm soi noi xấu anh em,anh em ghi hết vào sổ tay thù vặt rồi đấy nhé
nhanh nhanh về đi anh em còn sang Ô Cách chứ

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Ẻm lại khoe khéo rồi, thế mày đi xem đá bóng hay đi xem toilet thế?
Mà Em ơi, dạo này cũng thấy mày tập tọng lên Thăng Long bi bô, hẹ hẹ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên