Chúc mứng sinh nhật bạn việt ạ

Phạm Duy Yên
(rinoavn)

Mày thấy chưa cả lớp mình có ai quan tâm mày như tao không ? tao nhớ ra một cái là chúc mừng ngay :D Chúc chú thêm tuổi mới hay an chóng lớn, không đái dầm nữa, mà có đái thì cũng biết tìm chỗ mà đái :D đừng có dây dớt lung tung

Ờ ờ chúc mừng sinh nhật Việt nhé
TS chúc mứng sinh nhật Ngọc hu hu 20-1 giờ tao mới nhớ ra
À còn thằng Hoàng bựa nữa :(( 24/1 chúc mừng các bạn
Dạo này mình mải chơi quá hu hu quên hết
Chúc các bạn hay ăn chóng nhớn mau chóng kiếm được vợ con
Hoàng bựa thì cố luyện bi-a thành tài để tao chăn nhé

ở chết nhỉ, mày nhắc tao mới nhớ .. chúc mừng các bạn nhé . Yêu các bán nhiều nhiều .. muaahhhh

Hơ chúc mừng sinh nhật mấy con cún :D
Chúc chúng mày thêm 1 tuổi mới mạnh khỏe, tươi trẻ, vui vẻ,..... và bớt cái bệnh ghẻ đang dày xéo lên tấm thân quằn quại của chúng mày :)) (just kidding :D )

ờ thay mặt Hoàng bựa và Ngọc zo`i cảm ơn anh em
Hùng lợn nhớ luyện chăm chỉ vào nhé , lần sau tao về nhớ đừng để thua thảm nữa đấy (10-3 thi phải >.< )

Anh nhớ là đấy là lần đầu tiên chú thắng anh nể chú sắp đi thả cho vài ván không lại ôm hận sang Đức thì khổ :D :D

2 con ruồi muỗi đang tranh nhau ai khỏe hơn, con trâu ngứa mắt dẫm bẹp 1 phát phọt máu dãy đành đạch chết tươi luôn :)) (2 đứa mày lúc nào đi đánh nhớ gọi anh, anh cho chết ko kịp ngáp luôn :D )

con trâu đang tinh vi gặp Thành, tuy xuất thân nghèo khó, chỉ là chàng trai chăn trâu thổi sáo, nhưng gặp mùa nông nhàn, có dịp đi luyện tập bi -a ở làng bên cạnh, nay trình độ đã ko còn văn tự nào có thể nói cho hết, tiếc rằng sang đến làng bên, bận tí việc mà chưa thể về ngay đc, nên tạm để con trâu của mình phá làng phá xóm mà lòng ngậm ngùi khôn tả...

lại nói về chuyện con trâu của thành sau khi dẫm trượt ruồi muỗi nên nghe đánh "bẹp 1 phát phọt máu dãy đành đạch chết tươi luôn" đúng là gậy ông đập lưng ông. Và 1 lần nữa trâu lại bị xỏ mũi :"> :">

thôi xong chúng nó chúc mừng SN mình giờ lại toàn thành ra máu me , ruồi muỗi , trâu bò thế này ..
đợt vửa rồi về bảo Hùng lợn gọi thằng Thân mấy lần mà nó không gọi , để giờ đây nó bốc phét thế này đây

CHÚC MỪNG NĂM MỚI ANH EM NHÁ.
(Anh em chú ý, có chúc mừng năm mới cái gì thì tránh xa ruồi muỗi, trâu bò, máu me ra nhá, ko lại ô uế topic này :)) )
Mà năm nay là năm con chóa, thôi thì dùng tạm con này mà chửi cũng được :D

Thôi được rồi lên yahoo pool chiến tạm đi cũng được :D . Mà hôm trước nghe thằng con nhợn việt nó khoe em cú quá :D , mịa nó bi h ngồi chăn ebay thế nào mà 3 tháng đầu năm tồng kết nó kiếm hơn 11k euro ... chú dạy dỗ anh em tí .. kiếm tí tiền về nhà ăn tết

Back
Bên trên