Chào đón new mem và đôi điều cần nói!

Nguyễn Thái Anh
(biday)

Thành viên danh dự
Rất mừng là AHC sau khi chịu đựng cảnh thiếu thốn member do khóa 0609 quá mờ nhạt thì đến khóa 0710 đã có sự xuất hiện của một số nhân tố mới.Rất mừng nữa là anh đã nhận thấy đã có chút lửa đam mê trong các em.Nhưng mà nhân đây thôi anh cũng muốn nói đôi điều ko được vui vẻ cho lắm, mong các em nghe được j thì nghe...

1 là vấn đề bad words, tất nhiên street culture thì thường đi kèm với cái này, Gangz này, Club Banga này...nhưng mà tùy nơi tùy chỗ mà các em sử dụng sao cho hợp lý...anh cũng là 1 bad words speaker, nhưng mà ở HAO, nơi mà chúng ta chịu sự quản lý của Hiệp hội học sinh AMS, thì có lẽ chúng ta sẽ phải hạn chế hơn 1 chút, anh nói hạn chế là sao, chúng ra đang xây dựng 1 cộng đồng vững mạnh, sự gắn kết bắt đầu từ những câu chữ chúng ta type cho nhau xem trên này, và anh ko muốn có 1 sự rời rạc nào bắt nguồn từ những bài post vô thưởng vô phạt cả (câu này anh nói cho thằng Lông và thằng Chính, chúng mày đi trước ko nên làm gương xấu cho new mem)...mong các chú hiểu cho lòng anh...

2 là về niềm đam mê, anh vẫn muốn nói lại cho các mem mới biết rằng, chỉ khi chúng ta coi Hiphop là phong cách sống đúng đắn thì hãy theo, nó ko phải là trang sức đeo lên người, và nó cũng ko phải là sự biện hộ cho sai trái của mình...chú Hoàng Minh nói là dân hiphop là cứ phải punch với cả kick luôn chứ ko nói nhiều...hờ...nếu thế chú phải hiểu trước là dân hiphop với nhau hòa hợp được với nhau càng nhiều càng ít...ko biết chú có hay đi xem mấy giải break, popin' ko...gần đây có H2Tour đấy, sau kết quả chấm là lời ra tiếng vào, nhưng chẳng có ai punch kick j ở đây cả...hay battle rap ầm ầm trên các 4rum, cũng punch kick j đâu...nói như chú chúng nó shoot nhau hết rùi...

thế nhé...anh nói chắc chú Minh hiểu...làm dân Hiphop là sống để thể hiện bản thân mình, nhưng thể hiện kiểu gì, như thế nào để cho người ngoại đạo ko hiểu sai về đam mê của mình là được...

:|nếu em nói j` vô thưởng vô phạt thì em chấp nhận em sai
:|trog AHC có thể mỗi ng` nghĩ theo 1 cách khác nhau,em cũng ko thể nói cái j` em type cũng đúng đc cả
anh biết rồi đấy
em h ở US rồi,trc em tập ở Gò nhưng Stylish thì ko có 4rum hay cái j` đại loại thế cả(blog thì chẳng ai update)
thỉnh thoảng chỉ chat đc vs bọn nó hỏi thăm tình hình thôi
AHC là diễn đàn hiphop duy nhất em tham gia bây h
nhưng mọi ng` nói chuyện kiểu j` ấy
có bboy,popper,beatboxer nhưng chẳng ai nói về chuyên môn của mình
đá đểu nhau thì nhiều...
cũng có lẽ là ko hợp tính nhau nữa
bây h em toàn phải học popping trên youtube...khó kinh khủng
em sẽ del các bài viết ko đúng nội dung đi
mong mọi ng` thay đổi để AHC trở lại đúng nghĩa của nó

Con ngoan trò giỏi
Cháu ngoan bác Hồ
Chủ nhân Thăng Long ;) :->

Em mới học hiphop 3 tháng hè thui nên nếu mà CLB nhận n~ ng` mới biết thì em rất mún tham gia^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừh, vì đơn giản AHC còn thu nạp anh tức là không còn thành phần nào kém hơn nữa. Chúc mừng new mem.

Battle àh???hehe, đợi 1 năm ĐH xong nhá. Lúc đấy thik thì battle gì cũng được.

Tập gì thế anh tham gia đc k :)), nếu mọi người k chê có thể tụ tập lúc 10h sáng thứ 4 hàng tuần, năm nay bọn anh ôn thi đại học nên thời gian rỗi dành cho cái đam mê "tao nhã" này k nhiều :p

sáng thứ 4 đi học mới đau chớ:((
Anh Sơn chỉ đc cái thèm bia, hiphop chân chính mà:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Rất mừng là AHC sau khi chịu đựng cảnh thiếu thốn member do khóa 0609 quá mờ nhạt thì đến khóa 0710 đã có sự xuất hiện của một số nhân tố mới.Rất mừng nữa là anh đã nhận thấy đã có chút lửa đam mê trong các em.Nhưng mà nhân đây thôi anh cũng muốn nói đôi điều ko được vui vẻ cho lắm, mong các em nghe được j thì nghe...

1 là vấn đề bad words, tất nhiên street culture thì thường đi kèm với cái này, Gangz này, Club Banga này...nhưng mà tùy nơi tùy chỗ mà các em sử dụng sao cho hợp lý...anh cũng là 1 bad words speaker, nhưng mà ở HAO, nơi mà chúng ta chịu sự quản lý của Hiệp hội học sinh AMS, thì có lẽ chúng ta sẽ phải hạn chế hơn 1 chút, anh nói hạn chế là sao, chúng ra đang xây dựng 1 cộng đồng vững mạnh, sự gắn kết bắt đầu từ những câu chữ chúng ta type cho nhau xem trên này, và anh ko muốn có 1 sự rời rạc nào bắt nguồn từ những bài post vô thưởng vô phạt cả (câu này anh nói cho thằng Lông và thằng Chính, chúng mày đi trước ko nên làm gương xấu cho new mem)...mong các chú hiểu cho lòng anh...

2 là về niềm đam mê, anh vẫn muốn nói lại cho các mem mới biết rằng, chỉ khi chúng ta coi Hiphop là phong cách sống đúng đắn thì hãy theo, nó ko phải là trang sức đeo lên người, và nó cũng ko phải là sự biện hộ cho sai trái của mình...chú Hoàng Minh nói là dân hiphop là cứ phải punch với cả kick luôn chứ ko nói nhiều...hờ...nếu thế chú phải hiểu trước là dân hiphop với nhau hòa hợp được với nhau càng nhiều càng ít...ko biết chú có hay đi xem mấy giải break, popin' ko...gần đây có H2Tour đấy, sau kết quả chấm là lời ra tiếng vào, nhưng chẳng có ai punch kick j ở đây cả...hay battle rap ầm ầm trên các 4rum, cũng punch kick j đâu...nói như chú chúng nó shoot nhau hết rùi...

thế nhé...anh nói chắc chú Minh hiểu...làm dân Hiphop là sống để thể hiện bản thân mình, nhưng thể hiện kiểu gì, như thế nào để cho người ngoại đạo ko hiểu sai về đam mê của mình là được...

khóa 0609 hok mờ nhạt đâu,hok khoe hàng thôi :D

hehe .. lÂu lắm mới lên đây ... :D .. Em có còn là mem của AHC không nhỉ ..

ờ, công nhận :)| trẻ con h có nhiều đứa láo lắm :| ra đường vô ý quệt phải cái là dọa chém với giết :-SS
chẳng bù cho mình ngày xưa...quệt phải ai cug~ "em xin lỗi, e kô cố ý ạ", mặc dù rõ ràng ng ta sai =))

e Chi, lâu lắm mới thấy, em luôn là mem của AHC mà, dạo này MOD vẫn đag cày graffiti thui.

Chán nhỉ .. Dạo này topic chẳng ai lên nữa à ? Sắp Noel rồi .. Mem AHC Noel vui vẻ nhé .. :x

Back
Bên trên