A1 09-12 - where the passion grows

Lê Sơn
(leson2403)

Điều hành viên
Danh sách lớp không chính thức
Năm học trước lớp mình có thêm bạn Trần Viết Dũng, năm học này có Quyên Nguyễn với Hoà, nhưng lười thì vẫn lười kthx.

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: ~~~==> A1 đâu rồi! <==~~~

Dù sao, chính khóa 09-12 mở màn cho box 09-12 vẫn thích hơn :))...
Em ơi, A1 năm nay có bao nhiêu học sinh thế? Khi nào thì các em tập trung?

Hic chính em cũng mù mờ thông tin chẳng biết gì cả :">. Tụi em 17/8 đến lấy đồng phục, 18/8 đến tập trung, còn sau đó thì chắc là học :D

Cái thông báo ở trường nó đề như thế, đến mà không thấy gì thì... về, việc gì phải lo, coi như thêm một ngày nữa ngủ cho sướng :D

Ngủ trên xe máy hay xe buýt thế :-ss từ nhà tớ đến trường xa khủng, đi mệt đứt hơi mất :( àh mà năm nay hi vọng Anh 1 đông đông con zai 1 tí nhở, làm phát đá bóng :x :x :x

Ngủ trên xe máy hay xe buýt thế :-ss từ nhà tớ đến trường xa khủng, đi mệt đứt hơi mất :( àh mà năm nay hi vọng Anh 1 đông đông con zai 1 tí nhở, làm phát đá bóng :x :x :x

Ở gần cổng trường có mấy cái ghế đá êm ái lắm, đến xong ko còn gì thì cứ ra đấy mà ngủ ;))
Nhà cậu ở đâu mà xa vậy?

Đông con trai một tí cũng vui, nhưng a) mình có lẽ không chơi thể thao giỏi đâu, vì sao mọi người cứ nhìn thấy mình là hiểu :-< và b) phải có cả con gái cho "cân bằng sinh thái" chứ ;))

=.=' 4 năm cấp 2 cả lớp tớ mỗi 7 thằng con zai bik đá bóng (vừa đủ 1 team), thiếu 1 thằng là nghỉ đá luôn... Đừng bảo Anh 1 năm nay cũng thế chứ :((
Nhà tớ dưới chỗ Bạch Mai ý :| đến ams xa lòi :|

Ô nhà mình gần Bệnh viện Bạch Mai (cũng gần đường Bạch Mai, chẳng biết nhà bạn ở đường Bạch Mai hay viện Bạch Mai?), hồi cấp 2 mình học trường Đoàn Thị Điểm, ngày nào cũng đi xe đạp đường Đê La Thành, đi qua đường Giảng Võ suốt. Yên tâm đi xe đạp đến trường Ams mất khoảng 20' là cùng, mà lại thoải mái, sảng khoái, ngồi xe buýt làm gì cho mệt ;)

các bạn khỏi lo đi ;)) cùng lắm là gộp lớp vào với các lớp thiếu nam khác ;)) như lớp Văn chẳng hạn ... có phải chỉ riêng Anh 1 thiếu đâu ;))

Mấy lớp Ngoại Ngữ cứ gộp chung với nhau nhỉ ;)) Thế là đủ, bảo đảm quân số. Chỉ sợ đứa nào cũng có tỉ lệ chiều cao : cân nặng bất bình thường như... mình thì khổ :-ss :))

gần phố bạch mai thôi ;)) Đi xe đạp thế để nát chân àh, hỏng hết cả trình độ lật bóng của tớ b-)

Mấy lớp Ngoại Ngữ cứ gộp chung với nhau nhỉ ;)) Thế là đủ, bảo đảm quân số. Chỉ sợ đứa nào cũng có tỉ lệ chiều cao : cân nặng bất bình thường như... mình thì khổ :-ss :))

mấy lớp gộp vào chỉ sợ thừa thôi :)) chả sợ thiếu ... mà CE thì chắc hiếm muộn zai lắm... vì có mấy thằng thik C đâu....

CE là Chinese English, ý là lớp Trung-Anh ấy :p

Ô ồ ô ố ... star :"> Đã hiểu, đã hiểu ;))

Back
Bên trên