Nhật ký A2 95-98 (những điều lớp khác chưa biết)

Thảo luận trong 'Year book 95-98' bắt đầu bởi Duong Xuan Hieu, 8/1/04.

1. phuongac

Nguyen Hoang Phuong New Member

Adress:
    Country:
    Lớp cấp 3:
    Anh
    Mở rộng:
    2
    Khoá:
    95-98
    Đề nghị ko nói chuyện chồng con ở đây nhé...hehe
    Lâu ko vào, thấy cả em Mai cũng lên tiếng rồi đấy ah? em làm gì mà vừa mới tái xuất giang hồ đã lăn lăn lộn lộn một hồi sau đó thì lại đau bụng...nghe ma khiếp thế...hehe
    Anh chị em còn bài nào trong nhật ký chưa post lên thì mau chóng làm nhiem vụ của mình đi nhé...
    Mấy đứa ở nhà dạo này ko đi chơi gì ah? sao ko thấy post pic mới lên vậy???

2. nvanmai

Nguyễn Vân Mai Moderator

Adress:
    Country:
    Lớp cấp 3:
    Anh
    Mở rộng:
    2
    Khoá:
    95-98
    :biggrin: tao kô vào HAO có một thời gian thôi mà kô ngờ bạn Phương của chúng ta đã thành tour guide có tiếng. Mỗi tội tao thấy mày toàn đem con bỏ chợ thôi, chán lắm vẫn kô chừa đc cái tật... [-x Mà tình hình mày chơi pool với tao đc mấy lần rồi chạy mất dép thế là thế nào hả? Lại bận yêu đương chinh chiến rồi :rolleyes: , í ẹ off topic nhiều quá :D xin lỗi cả làng ạ
    Bạn Hiếu dạo này bận làm ăn hay sao kô lên đây post bài cho bà con đọc hả, hay là hết vốn rồi. Bạn nào giữ Nhật kí lớp thì post đê. Bác Chung ngày xưa toàn đầu trò, thò mặt lên đây đc mấy lần rồi cũng biệt tích, chán lắm cơ....

Chỉnh sửa cuối: 12/4/04
  3. aokecarodioto

Nguyễn Thị Thanh Vân New Member

Adress:
    Country:
    Khoá:
    98-01
    nhớ trường cũ dã man !!!!!!!!!!!!!!hix hix.
    Cám ơn vì bạn đã cho tụi tớ bít về dân 95-98 nhé :)>- bo bo bp.............

4. ngocmai

Lê Ngọc Mai New Member

Adress:
    Country:
    Lớp cấp 3:
    Nga
    Khoá:
    95-98
    ANh De Xuan Hieu oi, chac lau lam roi em moi dc gap anh. Ko ngo anh cang ngay cang dep trai ra phai ko anh. Nhung tinh hinh thi van la tinh hinh anh a. Anh mac du da tot nghiep Dai Hoc roi, nhung ANh van no quy lop H26 mot khoan quy lop khong nho (5 thang, voi so tien moi thang la: 5000 VND, ko tinh lai, ko VAT). De nghi Anh Hieu thanh toan ngay!
    Hihi :) :)

5. djxo

Ngô Anh Tuấn New Member

Adress:
    Country:
    Lớp cấp 3:
    Toán
    Mở rộng:
    5
    Khoá:
    00-03
    Các anh các chị ơi, tình hình là em rất để ý anh Hưng lớp các anh các chị, nghe các anh các chị kể thích thật. Ai giúp em cho thêm info và ảnh của anh Hưng đc ko ? Em cảm ơn nhiều !

6. hoanganha29598

Trần Hoàng Anh New Member

Adress:
    Country:
    Lớp cấp 3:
    Anh
    Mở rộng:
    2
    Khoá:
    95-98

Ối giời, thế ra chú Dương cầm nhật kí lớp à. Chú bỏ làng bỏ bản chú đi từ cái đời nào rồi sao chú lại túm được quyển nhật kí, làm tôi cứ lo ngay ngáy không biết thằng nào ăn trộm mất. Mà thôi tôi lậy chú, chú cầm thì chú giữ cho cẩn thận đấy nhé, cho vào hòm everything proof khóa chặt vào cho tôi nhờ, báu vật có một không hai đấy. Tôi tưởng tôi giao cho cô Lan hay cô Chi giữ, sao thế nào lại rơi vào tay chú, mấy cái cô này... Thế đứa nào giữ album lớp lên tiếng cái nhá, không được chiếm giữ làm của riêng đâu đấy. Tôi nhớ là hình như đưa cho cô Chi giữ.

7. phuongac

Nguyen Hoang Phuong New Member

Adress:
    Country:
    Lớp cấp 3:
    Anh
    Mở rộng:
    2
    Khoá:
    95-98
    Thằng Hiếu vẫn cầm quyển yearbook của tao đấy nhé, liệu liệu mà trả đê.
    Ah mà nhật ký còn có bài nào thì Hiếu cố gắng post cho cả nhà đọc đi. Nếu ai có pic ngày xưa của lớp thì cũng post lên luôn nhé. =D>

8. ảimayukino

Vũ Chí Công New Member

Adress:
    Country:
    Lớp cấp 3:
    Trung-Anh
    Khoá:
    09-12
    Các anh chị ( hix.Thực sự là em cũng không biết là phải xưng hô thế nào nên cứ anh chị cho nó trẻ) vui thật.Em mới vào trương nên chẳng biết gì cả.........Cám ơn các anh chị vì dã gợi ý cho em cái nhật kí lớp và vài thứ khác nữa.......
    Thực sự thì những năm PTTH là những năm vui nhất, đáng nhớ nhất, vậy mà em thấy mình cứ gượng gạo thế nào ý.....
    hihi.Dù ở khóa nào đi chăng nữa thì vẫn luôn tự hào vì là Amsers.